Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“4 người thần kỳ” Song Joong Ki, Kim Soo Hyun, Lee Jong Suk, Joo Won

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-5-2016 18:52:24 | Chỉ xem của tác giả

Thật sự Joo Won quả thật làm việc hết sức chăm chỉ, luôn hướng về phía trước
Cả 04 chàng trai đều có tinh thần làm việc hết mình
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-5-2016 22:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Không thể phủ nhận
Toàn những mỹ nam đẹp hơn hoa Lại còn tài năng
Thích nhất Lee Jong Suk đẹp trai, dễ thương lắm ấy, đặc biệt là khi cười ấy
Cảm ơn bạn đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-5-2016 10:45:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy xếp Lee Jong Suk vào cùng 3 người còn lại không cân bằng lắm, kiểu level chưa tới í - cả về diễn xuất và độ nổi tiếng.
Nếu nói về đảm bảo rating thì chỉ có Kim Soo Hyun và Song Joong Ki thôi - từ khi vào nghề tới giờ chưa phim nào rate thấp so với kỳ vọng, thậm chí là có phim lập kỷ lục rating (như Hyun có Moon-Sun điển hình, Ki có DOTS mới đây).
Nói về diễn xuất, thú thực là fan của Hyun nên mình thấy anh diễn tốt nhất trong 4 người (fan nên bias là thường mà hihi). Mỗi bộ phim từ ngày debut đến giờ không có vai diễn nào tương tự chứ chưa nói là trùng lặp hình tượng. "Producers" là bộ phim gây tranh cãi nhất của Hyun - nói thực lòng mình không thích phim này bằng các phim khác Hyun đóng, nhưng ai chê diễn xuất của Hyun trong phim là mình sẵn sàng chiến luôn Kịch bản có thể nhạt nhưng diễn xuất của 3 diễn viên chính đều đẳng cấp (IU không tính là diễn viên nha). Vai của mỗi người đều được xây dựng sắc nét. Ai nói phim này rating cao chỉ vì fans Hyun mù quáng thì có vẻ khinh thường fans chị Gong và chú Cha rồi Và nhắc lại, rating là tính xem trên tivi, mà xem tivi chủ yếu là người lớn chứ thanh niên họ thích xem online hơn đó.

Anh Ki - nói thật mới xem Sung Kyung Kwan của anh thôi, và biết anh là qua RM chứ không phải qua phim Nên không nhận xét gì về diễn xuất của anh được. Có điều, không phủ nhận là anh đẹp trai, nhân cách tốt. Khi nào có thời gian mình sẽ xem Nice Guy của anh vì đi đâu fans cũng khen anh trong phim này hết ^^ Moon Chae Won mình cũng ưng lắm.

Anh Joo Won thì xem đúng bộ flop là Cantabile Tomorrow Bộ này thì càng xem càng hiểu vì sao rate thấp, mặc dù diễn xuất cả dàn diễn viên rất ổn từ chính tới phụ, nhưng kịch bản nó cứ sao sao... kiểu nhịp phim cứ bình bình, cao trào không đủ "cao", xem phim có cảm giác kịch bản thanh xuân viết theo lối điền văn

Lee Jong Suk thì xem hai phim là School 2013 với I Hear Your Voice - thích cả hai Có điều, như nói ở đầu là cảm giác đặt bạn í ngang với 3 anh kia nó không cân xứng. Có thể vì Suk chưa có vai nào thực sự bật lên. Mình đánh giá cao và rất thích Suk trong IHYV, có điều phim này kịch bản quá tốt cũng là điểm lợi rồi. Rất mong chờ tác phẩm mới của Suk năm nay đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-5-2016 21:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Đã ấn tượng với Lee Jong Suk từ Strong Heart khi ấy anh chỉ là 1 vai nhỏ trong Secret Garden nhưng thật sự thích tính cách ngơ ngơ hồi đó của ảnh. Tới giờ vẫn nhớ khuôn mặt anh ấy lúc đó thật sự là rất sáng
Song Joong Ki thì thăng hoa hơi trễ so với tuổi nghề
Kim Soo Hyun thật sự rất nhập vai, diễn cực đạt, từ thần thái đến ánh mắt
Oppa, 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-5-2016 12:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won thì mình thích nhất qua Bridal Mask vs Good Doctor, 2 bộ phim phải nói là quá đỉnh, diễn xuất quá xuất thần, ko phải Joo Won thì ko ai có thể làm đc như thế. Từ 1 Sato Hiroshi độc ác đến Lee Kang To anh hùng, những đoạn anh ý khóc mình cũng khóc theo. Rồi đến Shi On trong Good Doctor nữa, biểu cảm, hành động y như thật.  Những phim có ratings cao nhất đều thuộc về Joo Won, nhưng Joo Won cũng có những bộ phim thảm bại nhất. Mình xin nhận xét chút xíu về Yongpal, ratings cao nhưng đối với mình thì đây là bộ phim thất bại của Joo Won. Trong Yongpal thì rõ ràng JW ko show đc hết kỹ năng diễn xuất của mình, mặt lúc nào cũng ủ rũ, nội dung phim cũng ko logic. Nhưng nhìn chung Joo Won đối vs mình là diễn viên có diễn xuất xuất sắc.

Kim Soo Hyun thì thích từ Moon Sun, mình thật sự ko thích cổ trang HQ đâu, tại đối với mình thì cổ trang HQ ko đủ đẳng cấp để so vs cổ trang TQ, nhưng phim này là 1 ngoại lệ, xem 1 lèo từ đầu đến cuối trong có mấy ngày. Mà thấy KSH có mấy vai ít cười và hơi ngơ ngơ như Dream High, Secretly Greatly vs Producer nên bây h nhìn anh ý ở ngoài đời cũng có cảm giác như vậy Đối vs mình thì KSH là ng có độ nổi tiếng nhiều nhất trong 4 ng, chắc tại có công ty quản lý đẳng cấp, có cơ hội xuất hiện cũng các đàn anh đàn chị nhiều như là Bae Yong Joon, Han Ga In, Jeon Ji Hyun, Gong Hyo Jin, tình đầu quốc dân Suzy. Mình thích nhất là Moon Sun, Secretly Greatly của KSH, còn Ví sao đưa anh tới lúc đầu xem bị cuồng nhưng càng về sau nội dung càng đuối nên mình bỏ. Tất cả các phim anh ý đóng cũng ko thể gây ngạc nhiên bằng quả anh ý làm cameo trong Miss Granny đc, cả rạp hét ỏm tỏi

Song Joong Ki thì mình chỉ thích nhất là Werewolf boy vs nice guy thôi, nhưng mà thích chủ yếu là về nội dung phim chứ ko phải diễn xuất, mình ko thích cách diễn xuất của SJK lắm, chắc tại mặt babe quá nên lúc làm ra vẻ manly cứ bị miễn cưỡng. Phim nào có SJK mình cũng bỏ dở trừ 2 phim ở trên coi vì nội dung.

Nhiều ng chê Lee Jong Suk ko đủ đẳng cấp, mình thấy thì ngoài Lee Jong Suk ra chả ai đủ tiêu chuẩn để vào top này vs 3 ng còn lại. LJS nói thẳng ra là chưa có phim nào bị flop, có 1 số phim bị 1 chút vấn đề về nội dung thôi chứ chưa có phim nào bị chê về diễn xuất, chưa có phim nào ratings thảm hải nếu ko muốn nói phim nào ratings cũng ổn định. Đc đánh giá cao về từ những vai phụ, hồi đấy mình cũng ko thích anh lắm đâu tại thấy xấu. Nhưng mà từ khi xem IHYV thì đổ 1 cái luôn, nhớ nhất ánh mắt buồn buồn, ám ảnh của Park Soo Ha, đến bây h vẫn chưa thể quên đc. Sau đó lại đến DR Stranger, phim về sau này bị nhiều ng phàn nàn về nội dung nhưng mà ratings vẫn ổn đình cũng 1 phần là do diễn xuất của LJS đó. Rồi đến Pinocchio thì khỏi phải nói rồi, quá đỉnh rồi, nói thật đối vs mình phim này hay hơn cả Hậu Duệ Mặt Trời, Yongpal rồi Vì sao đưa anh tới, Pinocchio đối vs mình là 1 bộ phim hoàn hảo. Dạo này ảnh đang đóng phim ở TQ nên trong nc có hơi im lặng nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách