Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“4 người thần kỳ” Song Joong Ki, Kim Soo Hyun, Lee Jong Suk, Joo Won

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-5-2016 15:58:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
4 anh này đóng chung movie đi cơ mà phải vài năm nữa vì các anh lo đi nhập ngũ hết roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-5-2016 19:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả bốn người và công nhận là phim nào có bốn người này đóng thì đều phải xem
Cả bốn đều trẻ tuổi, tài năng, ham học hỏi, diễn xuất tốt và đạt được thành công qua những vai diễn hết sức ấn tượng :3
Hóng lắm gặp lại các anh trong các tác phẩm mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-5-2016 20:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Hanami142 gửi lúc 16-5-2016 09:05 AM
Trong 4 bạn này chỉ có bạn Joo Won là chưa xem phim nào bạn đóng. Thích cả 3 bạn kia v ...

Xem đi bạn. Có thể bắt đầu bằng Good doctor, rồi đến Bridal Mask, Ojakgyo brothers, Yongpal... Movie Catch Me cũng ổn. Còn vài OST Joo Won hát nữa, chương trình 2d1n ss2. Tin là bạn sẽ thích JW
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-5-2016 21:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Trong 4 anh này thích nhất JW và SJK vì diễn xuất đa dạng và ổn định SJK mình đã thích từ hồi Nice Guy và Werewolf Boy rồi, còn JW đổ từ cái hồi anh đóng vai Goo Ma Jun trong Baker King sang đến Park Shi On trong Good Doctor và mới nhất là Yong Pal. Ngày xưa coi Good Doctor phải nói tập nào cũng khóc, Won ko khóc nhưng thấy biểu cảm của Shi On lại khiến mình k cầm được nước mắt.

Hy vọng các anh sẽ tiếp tục chọn được tác phẩm hay và gặt hái được nhiều thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-5-2016 02:27:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
- Song Jong Ki: phim nào cũng đẹp, không như hoa thì cũng như con sói hoang dại. Rất sexy ~^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-5-2016 10:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thừa nhận Soong Joong Ki luôn có cách xử lý lời thoại và diễn xuất một cách khá thông minh và lém lỉnh. Nhưng khi xem anh đóng vai người sói công nhận ám ảnh với ánh mắt, lời thoại khôgn cần nhiều mà vẫn rất ấn tượng. Với Joo Won thì diễn xuất dường như vai nào cũng là sự cố gắng nghiền ngẫm, kiểu thực lực và chăm chút. Với Lee Jong Suk thì chỉ thích I hear your voice thôi, mấy vai kia vẫn hơi có chút thần tượng và trẻ con quá. Cũng có thể bởi khuôn mặt baby hơn các người khác. Còn Soo Huyn thì thích bạn ấy rồi, dù không đẹp trai bằng các bạn còn lại cơ mà lại có những sự đầu tư và lăng xê khá tốt. Chưa kể cách diễn xuất khá đa dạng, dễ dàng nhập tâm. hehe, múa rìu bình luận chơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-5-2016 12:31:56 | Chỉ xem của tác giả
5 năm - theo dõi Won đã 5 năm rồi đấy! Từ khi xem phim của Won tôi chưa bao giờ cảm thấy thất vọng về diễn xuất của Won cả. Mỗi một vai diễn Won lại mang đến một màu sắc khác nhau, tôi không nhận ra có 1 sự trùng lặp nào trong cách diễn và hóa thân vào nhân vật của Won cả. Tự hào lắm. Dù fan Won không đông, tôi chưa bao giò thấy buồn vì điều này, bởi vì tôi hiểu những người đã trở thành fan Won là vì điều gì, vì họ thấy ở Won những gì, mà những điều đó thì rất bền vững (lắm fan già qướ Won à ). Cuối cùng mong Won hãy luôn luôn cố gắng. Thành công sẽ luôn mỉm cười với những người biết cố gắng hết mình.

Bình luận

fan già roài. :3  Đăng lúc 18-5-2016 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-5-2016 15:01:54 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng từng xem một vài bộ phim có cả 4 zai thủ vai, ấn tượng với SJK vì vẻ ngoài của Nữ lâm (Sungkyungkwan scandal) nhiều hơn là diễn xuất. Nhưng xem Nice guy thì thực sự ấn tượng với khả năng diễn xuất của Ki. Đến Big Boss thì ngất lun không cần bàn cãi
KSH thì cảm xúc nhất khi đóng The moon embracing the sun. Lúc anh đóng cảnh khóc nức nở nhận ra đấy là người mình yêu thương, là thái tử phi hàng đêm vẫn mong nhớ í mà mình cũng sụt sùi khóc lóc theo
JW thì xem Vua bánh mì xong không thể nào yêu nổi. HTV2 chuẩn bị chiếu phim Lang băm - đóng cùng Kim Tae Hee, mình sẽ hóng để xem
Còn chàng cuối cùng đóng I hear your voice thực sự mình cũng thấy chưa thực sự ấn tương, chắc tại đang mê các giai khác rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-5-2016 15:15:40 | Chỉ xem của tác giả
toàn những người mình thích thôi. Huhu mình muốn đi chơi quá. thăm lại HQ. Nhớ những ngày tháng đi du lịch quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-5-2016 23:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Mị yêu cả bốn ộp pa.
Thương lắm, yêu lắm, mà cũng xa lắm.
Mỗi năm đều đặn một drama thì tuyệt biết bao...
Sắp được thấy mẻ Vịt với Mẻ Gà rồi.
Cảm ơn thớt nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách