Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2746|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[30.05] Yamazaki Kento trong phim One Week Friends

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
One Week Friends là câu chuyện về Yuki, một nam sinh muốn làm quen với cô bạn cùng lớp tên Kaori. Tuy nhiên, cô từ chối với lý do ''Ký ức của những người mà mình quen sẽ không tồn tại quá một tuần''. Dù vậy, Yuki vẫn muốn hai người trở thành bạn, và cứ qua một tuần cậu lại bắt chuyện và làm quen lại từ đầu với Kaori. (nghe hao hao 50 First Dates)

Kawaguchi Haruna và Yamazaki Kento trong vai chính

Dàn diễn viên gồm có:

Shūhei Uesugi vai Hajime Kujō, bạn học cũ biết chuyện của Kaori
Haori Takahashi vai Saki Yamagishi, bạn cùng lớp
Shigeyuki Totsugi vai thầy chủ nhiệm Jun Inoue
Masahiro Komoto vai cha Kaori
Sayuri Kokusho vai mẹ Kaori
Seika Furuhata vai bạn cấp 2 với Kaori

Phim bắt đầu quay từ tháng 12 năm ngoài, do Shosuke Murakami chỉ đạo và biên kịch bởi Yoko Izumisawa, phim sẽ ra rạp tại Nhật vào tháng 2 năm 2017

source: animenewsnetwork
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-6-2016 22:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Nam chính của hàng loạt shoujo live action: Orange, L- DK,  Ookami Shoujo To Kuro Ouji, Hiroin Shikkaku và nhứt là Shigatsu wa Kimi no uso - bộ manga romance tragedy yêu thích của mình

Nữ chính trong Sukitte ii nayo và  Ouran High School Host Club (chưa xem)

Về diễn xuất thì hai bạn này đều còn non tay. Kento giờ đỡ hơn tẹo ròi, vừa mới nghía qua raw Orange thấy diễn cũng cảm xúc phết. Còn em gái kia thì mình mới xem Sukitte ii nayo, em này diễn Mei quá dở T_T lai còn phối hợp với thánh đơ Fukushi Souta nên bộ phim xem max buồn ngủ T_T

Nói chung là không chờ đợi bộ live action này lắm, có xem thì lại cố dễ tính hết mức có thể thôi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-8-2016 02:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Kento, cố lên! cố lên! cố gắng lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2016 09:31:04 | Chỉ xem của tác giả
kento dạo này đóng khá nhiều phim, thử nhiều dạng khác nhau, trước toàn mấy phim học đường khá nhẹ nhàng lãng tử. Đợt này đang xem phim "có một người tôi yêu" thấy ẻm diễn lên tay hẳn, bỏ hình tượng thư sinh trắng trẻo thành anh chàng chín chắn trưởng thành da ngăm ngăm đen . Nói chung ủng hộ ẻm nhiều, hy vọng có nhiều phim của ẻm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-9-2016 18:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Chòi oi, mềnh cũng mới rơi vào động của ẻm đây. Da ngăm ngăm đen thiệt là men.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách