Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4297|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(29/9/16) Kim Kimberley làm sáng tỏ tin đồn quen cùng lúc hai người và chuyện 3 năm hẹn hò.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(29/9/16) Kim Kimberley làm sáng tỏ tin đồn quen cùng lúc hai người và chuyện 3 năm hẹn hò.

Nếu để ý, sau khi Kim đăng tải tấm hình “Ngày đặc biệt”, nhiều người đã hiểu rằng đó là ngày kỉ niệm 3 năm quen nhau của cô. Cư dân mạng cũng bàn tán về câu chuyện tình “drama” này. Bức hình được cho là kỉ niệm ngày quen nhau của Mark PrinKim cũng đã gợi nhắc lại cuộc tình trong quá khứ và người yêu cũ của Kim: Jett Nattapong. Gặp gỡ Kim tại buổi triển lãm New ERA, Land Atrium số 2, lầu 1 Siam Center, nữ diễn viên xinh đẹp đã bật mí cho chúng ta nghe nhiều điều về bức ảnh “Ngày đặc biệt” ấy.

“Đó là một ngày rất đặc biệt ạ, nó đánh dấu năm thứ 3 mà tụi em bắt đầu có tình cảm tốt đẹp với nhau. Gọi là ngày đặc biệt cũng được ạ. Còn có phải là ngày kỉ niệm bắt đầu quen nhau hay không thì tụi em cũng không nhớ nữa. Anh Mark chụp ảnh và mang đến cho em một sự ngạc nhiên nữa. Anh ấy treo rất nhiều bong bóng, lại còn có những bức hình mà anh ấy chưa từng gửi cho em bao giờ. Ảnh đã “thông đồng” làm điều đó với chị của em. Khi em về đến nhà thì cũng ngạc nhiên *cười*. Cũng có vui, có hạnh phúc bởi trước giờ anh ấy không phải là kiểu người lãng mạn ạ”.

Khi nói đến việc có quen cùng lúc hai người hay không, Kim nói:

“Em biết ngay là sẽ thế này mà. Thật ra thì em cũng không muốn đề cập tới nữa, chuyện đã qua lâu lắm rồi. Anh ấy vẫn là người mà em rất kính trọng, vì thế có lẽ nên để mọi chuyện dừng lại ở đó thì tốt hơn. Nhưng chuyện quen cùng lúc hay không, thì câu trả lời của em là "Không đời nào!".

Em cũng có đọc được những bài viết không hay mà vài bạn antifan tag tụi em vào. Em hết hồn luôn. Ếếế? Cái gì thế này??? Không hiểu sao ngày nào tháng nào chuyện gì mà cũng biết hết trơn hết trọi luôn, còn biết rõ hơn cả tụi em nữa. Với mấy chuyện đó thì anh Mark cũng không có nói gì hết. Bởi đơn giản đó chỉ là ngày mà tụi em vui vẻ hạnh phúc cùng nhau. Cũng vì muốn lưu giữ những kỉ niệm và cảm giác tốt đẹp nên mới đăng ảnh, thế thôi. Mong là mọi người sau khi xem ảnh cũng hạnh phúc cùng với tụi em luôn, đừng để ý hay “bắt lỗi” gì nhiều vì cũng chẳng có gì đâu ạ.”

V-trans: [email protected]
Credit: rakdara
Link: http://www.rakdara.net/home/300040

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Suthon + 5 :D :D :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-10-2016 09:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Có 2 cặp ở xứ này mình kết nhất đó là Mark-Kim và YaDech. Lúc thời điểm mà Mark-Kim chỉ mới đóng cặp chung mấy Lakorns thì nói thiệt là mình đã ship thuyền này rồi, mặc dù thời điểm đó bé Kim đã có người yêu, cũng cảm thấy 2 đứa nhìn thật là dễ thương , lại đẹp đôi nữa, cũng nghe lình xình vụ 2 đứa nhưng đến thời điểm khi công khai rồi quả thật là chỉ muốn hú hét cho nó đã, đến h 2 cặp này vẫn là couple mình thích nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-10-2016 00:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Chắc Kim đóng phim với người khác ngọt quá
Nên mới thế
Chứ trên insta mark kim vẫn ngọt ngào lắm
Up ảnh mùi mẫn ẩn ý suốt thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao