Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2143|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

(28/2/2017) Tin Hot cuối tháng 2/2017

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2017 20:08:56 | Xem tất |Chế độ đọc
Tin Hot cuối tháng 2/2017

Tháng 2 đã kết thúc vào ngày hôm qua, 28/2, những tin tức showbiz đầy rẫy trên các mặt báo, bạn chọn tin tức nào hot nhất tháng này?

1/ Tháng 2 là tháng của tình yêu với ngày Valentine 14/2. Yaya Urassaya cũng kịp làm bao nhiêu phóng viên giải trí và các fan koojin nức nở sung sướng khi chấp nhận để giới truyền thông gọi mình và Nadech là "bạn trai-bạn gái". Tuy nhiên trong cuộc phỏng vấn của báo giới với cả 2 khi Na- Ya tham dự Dara Daily Awards, Nadech lại nói "có hiểu nhầm, chuyện vẫn như cũ". Sau 1 loạt scandal mất hình ảnh đẹp, giờ đây lại thêm 1 hành động nữa của Nadech khiến khán giả thất vọng.

Link bài phỏng vấn khi đi sự kiện, Yaya chấp nhận khi báo giới muốn gọi "bạn trai- bạn gái"
http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/60327

Link bài phỏng vấn cả hai, Nadech phủ nhận, nói như cũ.
http://gossipstar.mthai.com/clip-video/4673

2/ Chúng ta từng nhớ dịp nghĩa vụ quân sự trước đây, bức ảnh đầu ti hồng của Mario khi cởi trần khám nghĩa vụ đã gây sóng gió trên pantip như thế nào. Dịp concert Give me five concert rate A, hình ảnh "vật quen" nổi cộm dưới đũng quần ngôi sao này cũng gây xôn xao. Gần đây chủ đề này lại tiếp tục hot khi có cư dân mạng soi ra đũng quần Mario lại "nổi cộm" khi đứng cạnh mai Davika trong 1 shoot ảnh.
Link bài phỏng vấn riêng của Mario khi đi sự kiện 5th year Cathy Doll, anh nói chỉ do gió thổi mà thôi, đừng có chú ý. Anh không quan trọng chuyện này lắm, cảm ơn mọi người, mong mọi người để tâm đến phim Ban Lung đang chiếu.

http://gossipstar.mthai.com/clip-video/4681

Link tin tức này lên sóng Morning show của CH3, có thêm đoạn cut phỏng vấn Mai, cô nói không nghĩ đến chuyện đó, là đùa thôi đúng không.

3/ Taew được đài 3 thưởng nửa triệu Bath nhờ phim Nakee có thành tích tốt. Cô diễn viên trẻ đầy tài năng này cũng được giải Nữ diễn viên chính xuất sắc nhất là vai Kumkaew trong Nakee tại TV Gold Awards.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2017 09:12:36 | Xem tất
Dù biết chắc NaYa là người yêu của nhau rồi
Kia mà Na lúc nào cũng phủ nhận thế kia thì thật chán
Con gái lúc nào chả muốn được bạn trai công nhận trước tất cả mọi người
Bao giờ thì mới công khai đâyyyyy
T đơi 4 năm nay để nghe anh phủ nhận mãi hả Na ơiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2017 23:57:26 | Xem tất
"Sau 1 loạt scandal mất hình ảnh đẹp, giờ đây lại thêm 1 hành động nữa của Nadech khiến khán giả thất vọng." cho mình hỏi là Na bị những scandal gì mà mất hình ảnh dữ vậy ạ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-3-2017 06:05:52 | Xem tất
poozy gửi lúc 5-3-2017 11:57 PM
"Sau 1 loạt scandal mất hình ảnh đẹp, giờ đây lại thêm 1 hành động nữa của Nadech kh ...

Nadech có kha khá scandal bạn ạ. Mình liệt kê ra những lần Nadech lên báo vì chuyện không hay, còn thực hư thế nào thì là chuyện khác.
Đầu tiên khá ầm ỹ là vụ chảnh, yêu sách với Unilever nên bị cắt hợp đồng.
Sau lẻ tẻ 1 số vụ như có IG riêng tư, follow 1 em người mẫu.
Vụ chảnh, em nhỏ xin chụp cùng nhưng không cho.
Ầm ỹ nhất là vụ giả bị hen trốn nghĩa vụ quân sự.

Bình luận

Không ngờ là Nadech lại có nhiều scandal như vậy  Đăng lúc 10-3-2017 12:38 PM
Dung la Nadech ma, comment tren IG cua 1 coworker/model cung goi la scandal nua hiazzz  Đăng lúc 9-3-2017 12:43 PM
cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 8-3-2017 06:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2017 21:13:59 | Xem tất
yêu Taew quá cơ
nhưng nói thật mình muốn Weir của Ch7 đóng cặp với chế Taew Ch3
nhìn kiểu gì nếu có thể thì phim của cặp đôi này sẽ phá tung màn ảnh cho xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách