Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.06.2015] Happy Camp | Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh, Lý Thuần, Tưởng Hân, Trương Đan Phong, Mã Khả: Vietsub HD FIX Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-7-2015 14:02:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

úi, em hóng đã thành chính quả. cám ơn sub team nhiều nhiều nhé. xem trên kites chất lượng dịch và video hơn hẳn chỗ khác nên lúc nào cũng muốn hóng ở kites ợ.
thích phim này nên đâm ra hóng HC lắm luôn. cái đoàn HTC này vui dã man con ngan. trên weibo thì cmt like rồi tám thôi rồi, rõ thân quen luôn, troll nhau như người nhà roài, chơi trên HC thì vui dữ dội. thích nhất đoạn Dĩnh chơi xấu, chọt chọt vô Phong ca thế là đôi Phong ca té, Bông ca còn bênh nói là D ko làm. nhìn mặt 2 ông bà này tỉnh như sao luôn. chơi xấu thế mà cuối cùng vẫn thua hehhee.
cặp Sát - Họa thì dính nhau như sam, người ta thì bị tách ra mà 2 ổng cứ ôm ấp với bám dính như tình nhân ấy, há há, liên tưởng - ing
chị Tưởng Hân xinh quá, mà đôi mắt to , mấy đoạn liếc lên liếc sang rõ hay, mặt cũng tỉnh nữa. Cmt thế thôi , xem nốt rồi cmt nốt.
Hóng các dự án tiếp theo của các  bạn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-7-2015 14:10:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lần đầu tiên xem show  Happy Camp thực tế bên Trung, phải công nhận quần quại vì cười sái hàm. NÓi chung mình có tật cười hết sức bình sinh thì nước mắt nước mũi tèm lem, cho con gái xem cùng nó còn cười to hơn mình Thấy mình lau nước mắt nó kêu mẹ cười tuôn nước mắt thì không nói, tuôn luôn cả nước miếng vô máy con. )

Phải công nhận cả dàn diễn viên HTC mình ưng hết lượt, vui nhất couple thầy trò so cute

Các bạn trong đây nói là thầy trò họ chơi ăn gian, không có để tâm đến máy quay, chỉ lo ôm nhau thôi nên thua và về chót là phải Hài ứ chịu được. Bé Dĩnh sướng nhất được các anh bảo bọc từ trong phim ra đến ngoài đời, mà công nhận nhìn mặt Dĩnh cưng ghê cơ, chưa kể nụ cười hồn nhiên như cô tiên, thích nhất kiểu ăn mặc ngoài đời của bé dản dị, kín đáo Còn Hoa ca thì thôi rồi manly quá đi mất nhất cử nhất động của bé Dĩnh đều không thể qua mắt Hoa ca, ta nói thầy trò nhà này tình bể bình luôn a.

Thích nhất đoạn giành gối, trò thì đi tìm cái gối có thầy, thầy thì đứng nghía xem trò mần ăn thế nào ? Trò không được như ý khi cầm cái gối của Khả nhi, quyết định giành giật thầy về dù phải bị người khác chọc quê )

Cái đoạn hai thầy trò gian manh, trò lấy tay chọc chọc cho anh (DPUK trong phim) té, xong ảnh méc thì thầy một mực bao che là không nhìn thấy Chịu không nổi độ gian manh mà.

CÒn đoạn em í bị đẩy sợ bé té zai lấy tay còn lại bồng luôn em *Tung tim*

Ta nghiền quá nghe nói có đoạn bị cut mà bé Dĩnh té, thôi cũng mò mẫm đi xem. Khụ khụ nếu mà để soi hai thầy trò nhà này thì  biết bao nhiêu hint cho fan ngắm ))

Dù không muốn soi đâu nhưng những đoạn thầy trò nắm tay, đụng chạm nhiều vô số kể nó cứ đập vào mặt í. Bé Dĩnh nhỏ con đến tội, bị té một phát chắc ti tỉ ngôi sao. MẶt zai nào cũng hốt hoảng nhất là Hoa ca cưng quá đi, có cần chạy nhanh đến chỗ em thế không?

Khả nhi thì lúc nào cũng Dĩnh là nhất, khen Dĩnh đẹp như tiên. Ai muốn bắt nạt Dĩnh cũng không phải dễ, thật là iu cái khúc DĨnh bị phạt, Khả nhi làm lá chắn không cho zai nào phạt Dĩnh. ôi chắc tui chết với cái đội nhí nhố này quá.

thanks ST so much*

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Cảm ơn bạn
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-7-2015 14:36:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thích hoắc kiến hoa và đã xem tất cả show viêt sub của anh. thích cách anh trả lời, ấm áp và dễ gần.
công nhận là trong hoa tiên cốt, hoắc gia đẹp thật, khí chất phi phàm của tiên luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-7-2015 14:47:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dạo này đang thix nhất fim này trong 3 fim mà kst đang làm sub (gồm có Hoa thiên cốt, vẫn cứ yêu em và đóa hoa lưỡng sinh)
Hoa thiên cốt m đang xem từ lúc mới vừa ra tập đầu tiên lun...a Hoắc Kiến Hoa đóng fim này đạt quá trời lun
Thix cái vẻ đáng yêu của c Dĩnh
M ít coi mấy show Happy Camp lắm, show này hội tụ đủ dàn diễn viên trai xinh gái đẹp nên down zề coi lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-7-2015 16:33:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Happy Camp mình thích nhất chơi trò Ai là gián điệp với Người gỗ. Lần này tham gia có đủ 2 trò. Tiếc là phần Rồng rắn bị cut mất tiêu.
2 thầy trò chơi gian nhưng cuối cùng vẫn bị thua chịu phạt. Hài nhất vụ dành gối, Tưởng Hân đi cuối cùng lại lấy được Tôn Thượng
Phần gián điệp chị Hân từ đầu đến cuối chỉ duy nhất mình Bông ca, rồi Lý Thuần thì không nỡ chỉ Bông ca làm dàn MC phải nói có riêng đội ngũ PR rồi không cần phải PR thêm nữa
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 2-7-2015 17:00:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lâu lắm mới lại thấy Hoắc ca lên trên HC Ổng thì hâm tham gia HC chắc hâm thêm mấy lần nữa
Tôn thượng ngài có thể giữ hình tượng 1 tẹo không xem mà thấy bùn cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-7-2015 17:22:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cám ơn Sub rất nhiều vì Sub quá tâm lý, Sub hiểu lòng fans vô cùng.
Phim Hoa Thiên Cốt đang hot lại được xem dàn diễn viên trong Happy Camp Show này thì còn gì bằng.
Hoan hô , Hoan hô Sub.
Một lần nữa cám ơn Sub nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-7-2015 17:27:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

xem show này sao hay quá vậy trời
xem đi xem lại mấy lần mà vẫn thấy hay
rất thích dàn diễn viên trong show
thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-7-2015 18:05:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng HC này mãi. Cảm ơn sub team nhiều. Down ngay và luôn.
Thích HKH từ thời tiên tam với Hồ Ca, cuồng couple Hồ Ca - HKH dã man.
Triệu Lệ Dĩnh, Tưởng Hân - lại toàn người mình thích nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-7-2015 18:06:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cuối cùng bản happy camp của phim Hoa Thiên Cốt cũng có vietsub, cảm ơn subteam nhiều lắm
mình coi bản raw rồi, công nhận tuy k hiểu nhiều lắm nhưng mà cười suốt thôi
sư phụ bảo vệ đệ tử lắm luôn ấy, nhất  là trong trò hai người ba chân, cặp này toàn chơi "gian" không ah
cuối cùng thì cũng có vietsub để xem rồi, phải down ngay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách