Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.06.2015] Happy Camp | Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh, Lý Thuần, Tưởng Hân, Trương Đan Phong, Mã Khả: Vietsub HD FIX Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-7-2015 11:45:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trời ơi, cuối cùng cũng sắp có sub rồi lúc phát sóng trên đài mình đã xem rồi, mấy hôm nay còn xem đi xem lại mấy lần bản vietsub trên youtube nữa, nhưng vẫn cố tình chờ xem nhà Kites mình có làm sub không vì vẫn thích down bản vietsub của Kites thôi. Tập này Hoa ca ít nói, nhưng vẫn dễ thương cực cả đoàn Hoa Thiên Cốt đều rất thân thiện, tập này mình xem đi xem lại vẫn thấy vui quá trời.
Cho bạn nào chưa xem chương trình tạp kỹ của Hoa ca: Hoa ca tham gia happy camp lần này nữa là 2 lần rồi, mấy bạn có thể lên youtube search happy camp là ra nha, Hoa ca rất là dễ thương ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-7-2015 11:51:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim Hoa Thiên Cốt đang hót hòn họt
và điều dĩ nhiên là Happy Camp về phim cũng sẽ như vậy
Mình hóng từng ngày, xem hai thầy trò tham gia show này sẽ nhí nhố như thế nào đây, tò mò quá đi mất
Cám ơn ST đã vất vả làm sub HP nhé.^^

Bình luận

Cám ơn sis quá khen ^^  Đăng lúc 1-7-2015 01:04 PM
eo cái sign cưng thế :)))  Đăng lúc 1-7-2015 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-7-2015 11:53:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Yeah, Happy Camp quảng bá cho Hoa Thiên Cốt
Hóng quá chừng luôn, mong ST sẽ sớm cho ra lò
Trong phim Tôn Thượng rất là ngầu, không biết lên show có giữ được độ ngầu đó không đây
Hóng quá, thanks ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-7-2015 11:57:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vừa vào thì thấy tải lên 1 phút trước chắc số em may
show dài mà nhà mình sub nhanh thật đúng là độ hot của Hoa Thiên Cốt lấn áp trên mọi mặt trận
Bông Bông xem anh nhà lần 2 đến HC nào cả Dĩnh Dĩnh đáng yêu nữa
tò mò Đông Phương Trương Đan Phong ngoài đời luôn
cám ơn subteamm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-7-2015 12:07:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chờ đợi màn bung màn chìm đắm trong diễn xuất của Bạch Bông )
Cả đệ tử lớn bé Trường Lưu, lại có cả Sát Tỷ. Lục giới tề tựu.
Lần này đi HC Bông già ăn mặc ngon nghẻ thoải mái năng động, k đóng vest như hồi trước. Đúng là có kinh nghiệp mà. )
Cảm ơn st thần thành *tung hoa*

Bình luận

sign cưng giống bạn bên trên, chị cũng phải post 1 cái cho đủ bộ mới đc :))  Đăng lúc 1-7-2015 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-7-2015 12:12:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng mãi Happy Camp của dàn diễn viên HTC cuối cùng cũng có rồi.
Chưa coi nhưng đọc bình luận của các fan mà ngóng mún chết luôn,
ai cũng kêu hay và vui lắm, 2 thầy trò Họa-Cốt moment tá lả, đã thế
hình như còn ăn gian nữa cà, hết nói nổi 2 thầy trò nhà này mà, Tiểu Cốt
dễ thương, sư phụ soái ơi là soái!
Thanks subteam nhìu lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-7-2015 12:37:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đáng lẽ lười nên ko tính com vì ko biết viết gì, nhưng mà vào thấy page này có 2 bạn để sign hợp ý mình quá phải viết ngay 1 bài nữa cho đủ bộ ba
thanks subteam đã sub siêu tốc với chất lượng xịn nhất cho mọi người đc ngắm dàn cast ngoài đời, nói chung là hóng nhất sư phụ nên ko thể bỏ qua một giây phút nào

Bình luận

Mụ comt vì.... cái cuồn T_______T  Đăng lúc 10-7-2015 11:40 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Encode :xxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-7-2015 12:38:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thanks ST nhiều nhé <3 Mình ko nhịn đc mà hóng raw trc r hic hic. Hoa ca đáng yêu cực.
Mà có khi vì là khách quen nên a í cũng phiu dờ bít lắm ) Mà có nhiều phân đoạn bị cut í. Xem fancam mà cứ p gọi là tiếc hùi hụi.
Ko biết nhà đài có định tổng hợp lại r chiếu lên ko chứ mình hóng lắm Mã Khả Tưởng Hân Đan Phong Lệ Dĩnh ai cũng đáng yêu hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-7-2015 12:39:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Wow, trời ơi có show Happy Camp của dàn diễn viên Hoa Thiên Cốt rồi nè. Subteam thiệt là làm nhanh và chuẩn quá à. Mình ghiền phim này lắm nè. Thích nhất là Sư Phụ Bạch Tử Họa, Hoa Thiên Cốt và đặc biệt là Sát Tỷ Tỷ. Show này có cả Sát Tỷ Tỷ nữa thích quá. Cám ơn subteam nhiều lắm ạ. Các bạn đã vất vả lắm rồi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-7-2015 12:52:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tính ra Hoa ca mới đi HC có 2 lần thôi. Mong năm nay đoàn Hãy nhắm mắt khi anh đến được đi HC

Dĩnh thì đi mấy năm liên tiếp rồi. Đoàn Tân HCCC, đoàn Truy ngư truyền kì, đoàn Lục Trinh, đoàn Cung tỏa trầm hương, đoàn Bí mật của người vợ, đoàn HTC. Không biết còn lần nào nữa không. Mà mấy lần trước Dĩnh chưa nổi nên có hơi rụt rè với không được chú ý bằng lần này. Phải nói mấy phần trò chơi của Dĩnh rất vui mặc dù ít nói chỉ thể hiện bằng hành động thôi

Chị Hân lần trước có coi HC Chân Hoàn thấy chị cực vui nhe, hay pha trò cho mọi người, lần này cũng vậy
Phong ca là vua trò chơi rồi, trừ cái trò gián điệp ra, hơi tiếc cho anh
Chị Thuần hơi hiền
Sát tỷ suýt nữa hun bông ca rồi, tiếc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách