Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3610|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

(26/09/2016) Tin đồn chuyện tình Joy – Alek kết thúc vì Alek đã có bạn gái mới.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-9-2016 06:15:37 | Xem tất |Chế độ đọc
(26/09/2016) Tin đồn chuyện tình Joy – Alek kết thúc vì Alek đã có bạn gái mới.
!

Cap trong hình:
#tinnhưsétđánhngangtai!! Rằng “cặp đôi lệch tuổi” Joy và Alek đã kết thúc mối tình sau cuộc họp fan meeting không lâu. Một vài nguồn tin cho rằng Alek cũng có người mới rồi. Còn Joy cũng up hình kèm theo caption “Buông tay… Rồi cảm thấy tốt” Hmm… Có liên quan gì không nhỉ???

Chuyện này đã làm cho fanclub rất muốn biết rõ ràng mọi chuyện. Bởi tin mới nhất mà trang trang Hậu trường Sao có chia sẻ tin nhắn mà người ta tám với nhau rằng JoyAlek đã chia tay nhau, mặc dù cuộc fan meeting #Teeranee năm thứ 3 vừa mới được tổ chức liền ngay trước đó. Nguyên nhân có thể là do Alek đã có người yêu mới. Tình cờ là chính Joy cũng đăng hình trên Instagram kèm theo caption là,

Buông tayyyy #Mới biết rằng buông tay rồi sẽ cảm thấy thoải mái như thế này. Buông bỏ ngay từ đầu có lẽ sẽ tốt hơn haha #Lần thứ 2 tiếp tục phải mạnh mẽ lên #Chúc ngủ ngon.

Nhiều người dự đoán rằng “người yêu tin đồn” mới của Alek rất có thể là Prang Kannarn, diễn viên nữ đang đóng lakorn cùng với Alek. Bởi nếu có  theo dõi Instagram thì sẽ thấy rằng kể từ lúc đóng lakorn cùng nhau, họ trở nên vô cùng thân thiết. Thêm vào đó, Prang cũng làm cái bánh đầu tiên trong đời để mang đến “surprise birthday” cho Alek nữa !

Nói đến thì cũng thấy choáng nữa. Có lẽ phải cùng nhau chờ xem mọi chuyện sẽ như thế nào thôi!

V-trans: [email protected]
Credit: rakdara
Link: http://s104.photobucket.com/user ... pswbxibzim.jpg.html

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Suthon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2016 18:40:04 Từ di động | Xem tất
Ko biết thông tin gì về anh chị này nhưng mik thích tin này. Alek a đừng yêu ng nhìu tuổi hơn a như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2016 20:00:50 | Xem tất
chế này là ai là ai là ai.. phải đi tìm xem.. cơ mà mặc dù anh chia tay nhưng em vẫn âm thầm vui vì em cũng không thích anh yêu chế hơn tuổi
Nhìn anh ngoài đời đẹp trai, dễ thương vô cùng, yêu chị Joy làm chi!!
Phận em là Fan chỉ mong anh hạnh phúc! Mà công nhận đợt fanmeeting ko thấy chị có mặt!!

Bình luận

nếu ko nhầm thì chắc em cũng đã thấy chị ấy trên IG, chỉ là ng` mà mình ko quan tâm nên ko biết là ai thôi! ^^  Đăng lúc 1-10-2016 12:38 AM
cũng dễ thương, nhỏ hơn Alek. 2 ng đang đóng chung The Cupid series, k biết khi nào mới đc xem nữa.  Đăng lúc 30-9-2016 11:05 PM
C này tên Prang/Maprang, theo mình nhớ là có đóng vai Khun Ying Nim trong bộ Dao Kiew Duen của Aum-Janie, và có đóng Bang rajan nữa mà mình k nhớ tên nhân vật. Mình thấy c này   Đăng lúc 30-9-2016 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2016 13:05:02 | Xem tất
Mới tìm hiểu showbiz Thái nên cũng nghe nói về chuyện tình của cặp đôi này, không biết tin này là thật hay không chứ nếu thật thì cũng thấy tiếc cho một cặp đôi đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2016 22:56:46 | Xem tất
Tui vào vì chuyện khác nhưng mà thấy tin này tui phải nhảy vào comment ngay lập tức.
Đúng là Joy- Lek vừa có fan meeting lần 3 do fan tổ chức, được live trên face nữa. Cơ mà với 1 con fan couple đã follow 2 người từ hồi mới bắt đầu đến nay thì tôi thực sự cảm thấy lần này có vấn đề. Tuy ảnh chụp trước khi vào party thì vẫn tình lắm, nhưng mà trong party thì thấy không hào hứng, sôi nổi như mọi năm. Thật đấy, Joy có vẻ tâm trạng, Lek thì vẫn thế, kiểu lờ đi tâm trạng của Joy, vẫn chơi đùa được ý.
Tui cũng post 1 cái status trên face nói linh cảm là 2 người đã chia tay trong êm đẹp. Dù rằng hai người vẫn luôn luôn "pee nong gun" chứ chưa bao giờ confirm gì hết. Tui đã nói nhiều lần là Lek thích trước, đã nhận là "chop" rồi, còn có vẻ định công khai rồi nếu bị truy, nhưng riết mãi thì lại phủ nhận, nói lấy vợ sau 30 tuổi, rồi nói pee nong với thái độ dửng dưng chứ k ngại ngùng như trước.
Lại nói, tui nhớ mãi không quên được cái comt bên spyci, mấy bà ad bên đó độc mồm, toàn chê người khác, bình phẩm như đúng rồi. Nhưng nói về Joy ai cũng ra vẻ thương, nói không ủng hộ vì "không muốn thấy Joy khóc khi Lek trưởng thành, yêu 1 cô gái trẻ hơn tuổi, chứ không còn yêu Joy già hơn nhiều tuổi như thế ( 12 tuổi lận)"
Joy- Lek, từ đóng chung phim "Gái ế vs dân chơi" mà thành đôi, đi đâu cũng có nhau ý. Gần đây Lek toàn up ảnh cả nhà đi chơi, kiểu đang lấp liếm chuyện gì đó, lấy gia đình làm bình phong, đồng thời làm chỗ dựa. Vì tui theo IG nên tôi biết. Thấy lạ mà, giác quan của 1 con fan mà. Joy thì hồi trẻ cũng là play girl, tin đồn nhiều vô kể luôn. Lek thì dính hầu hết là tin gay, điệu. Nhưng ai follow mà nhìn thấy Joy rạng ngời như thế nào khi có Lek ở bên, nhìn Lek say đắm ngắm nhìn Joy khi đi cùng nhau thì cũng sẽ đoán biết quan hệ giữa 2 người thôi. Ôi trên utube ý, biết bao kênh utube toàn up mv fanmade của 2 người. Cái đoạn khoác tay đi sự kiện của 1 hãng trang sức, hai người mặc đồ cưới đi trên thảm đỏ, fan lồng vô đó mấy bài tình lắm, tưởng như Dream come true thật. Cơ mà bạn chủ vì cũng mở ngoặc vô thêm là "Only in my dream".
Thực ra nếu qua đường chắc sẽ thấy đây chỉ là tin pr, đâu phải tin đồn là đúng hết đâu. Nhưng tui linh cảm thế rồi nên tui thấy nó là điềm. Lại bảo cái ảnh nữa, bao nhiêu ảnh trên IG caption Thái tui coi không hiểu, thế mà tui click vô cái ảnh chả có gì là cái ảnh ở trên, không ngờ caption nó lại như vậy.
Tui chán muốn chết đây. Giờ còn gì để follow nữa đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2016 23:25:21 | Xem tất
Đây là mv fanmade tui thích nhất, giai điệu bài hát êm ái, dịu dàng, róc rách như 1 dòng suối mát giữa trời đầy nắng Địa Trung Hải ấy. ( Giống ngoại truyện Hana Yori Dango phần về Rui ấy)
https://www.youtube.com/watch?v=SINvhL2QEhs
Còn đây là cái mv tui nói đến ở trên.
https://www.youtube.com/watch?v=7f686xOqhkI
Chương trình hậu trường sao thì phải, do Kalamae chủ trì, đi hỏi Lek chuyện tin đồn. Lek kêu vẫn như cũ, cũng nói chuyện với Joy rồi, dạo này không đi cùng nhau nhiều do bận việc, thân với Prang thì có phim chun. Nhưng câu mình nghe nhiều nhất là : xin hãy để đó là chuyện hai người , của Joy- Lek thôi, đừng lôi người thứ 3 vào. Trời, nhắc đi nhắc lại luôn, sao đàn ông có chuyện toàn đứng ra bênh người thứ 3???( nói chung chứ k khẳng định là Prang nha). Mà cái thái độ, k có vui, mặt nặng mày nhẹ. Không như khi được hỏi về Joy-Lek trước kia, cười ngất luôn.
https://www.youtube.com/watch?v=wnRGVw0z3bc
Phỏng vấn của Ch8, kêu không có ngày rảnh, thế vừa mấy hôm trước thôi, ai đi chơi với hội Oh, Ken, Weir? Không rảnh vậy ha? Phóng viên hỏi vậy fan phải làm sao? Kêu abc gì gì không muốn hiểu.
https://www.youtube.com/watch?v=fZl4UG8ftB0
Túm cái quần là tui bực rồi đó. Bực từ hồi đi show 3 Zaap, Kalame hỏi thẳng: thế nào, là người yêu hả, với Joy ấy? Kêu dõng dạc là: Không phải. Vậy đi event chung làm gì? Dạo trước có cái tin Joy bị có dấu hiệu ung thư gan, k thấy nói thêm gì, k biết có thật không? Chả nhẽ đùng cái bệnh tật, lại bị bỏ rơi sao.
Lại nhớ 1 bạn fan Biena từng nói, bạn ấy follow 2 cặp là Biena và JooWon- UEE. Bể thì đều bỏ nam theo nữ. Mình cũng thế. Không trách ai hết, chuyện tình cảm là của 2 người. Tui chỉ xin là yêu ra yêu, bạn ra bạn. Làm người đàng hoàng thì công khai, như Ken ấy, pantip tung ảnh nghi hẹn hò, nhận luôn. Đừng kiểu nhất quyết không nhận, sau bỏ thì xổ toẹt là đã bao giờ yêu đâu mà chia tay. Cũng đừng :như cũ, không có gì trong khi cắt đứt hết rồi.
Nhớ mãi những giọt nước mắt của Note khi nhận với phóng viên là đã chia tay Peach. Hãy khóc đi Joy ơi, đừng giấu trong lòng nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2016 23:38:37 | Xem tất
Lại lải nhải tiếp về Prang, mình thích bạn ý từ hồi Dao Keaw Duen. Có dạo có tin đồn bạn ý với nam phụ (là cặp đôi trong phim luôn), bạn nam đó còn là hiso nữa. Sau thì cũng yên ắng.
http://www.rakdara.net/home/300570
Tin trên là phỏng vấn Prang. Bạn ý nói bất ngờ, chỉ vì đăng bức ảnh có Lek (hai người đóng chung, post ảnh ý là pr phim thôi) mà nên cơ sự. Nếu cần bạn ý đóng tài khoản luôn. Cũng có biết comt tiêu cực từ phía fan koojin và thấy sợ. Vụ cái bánh thì cũng chỉ là Lek thích ăn nên tặng, chứ không có gì nghiêm trọng.
Ôi, nói cái bánh. Hôm rồi sinh nhật Lek, không thấy ảnh gì với Joy nên đã nghi nghi, chả nhẽ đi ăn riêng. Thấy mỗi ảnh chụp với đoàn phim với cái bánh to đùng. Thường thì lịch sự cả hai cũng sẽ chúc mừng sinh nhật nhau trên IG mà năm nay im re luôn. Hồi sinh nhật Joy Lek vẫn còn chế ảnh để chúc mừng mà.
Ôi, chắc là hết thật rồi Hoa ơi. Còn đâu những lúc buồn chán xem mv của 2 người cho đỡ đi. Dạo này nhiều chuyện buồn quá, ngoài đời cũng như mạng ảo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách