Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2573|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[26.05] Nam diễn viên chính của "Người Đẹp và Quái Vật" trông ra sao khi không có kỹ xảo?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vẫn rất điển trai!

Nam diễn viên điển trai người Anh Dan Stevens đã hợp tác với Emma Watson và các chuyên viên kỹ xảo giỏi nhất trong ngành để mang đến cho chúng ta một trong những câu chuyện cổ tích kinh điển. Bây giờ chúng ta có thể thấy chính xác Dan biến đổi thành Quái Vật ra sao trong bộ phim chuyển thể sống động từ một trong những phim hoạt hình được yêu thích nhất của hãng.

Một clip hậu trường mới đã tiết lộ nam diễn viên thực sự đã dành phần lớn thời gian của mình trên sàn nhà trong bộ đồ màu xám khổng lồ mà anh mô tả là "thử thách cho tất cả cơ bắp trên cơ thể tôi".

Stevens đã phối hợp với Watson trong bộ dạng như của Hulk trước khi vào phòng thu riêng để nắm bắt các biểu cảm trên khuôn mặt của mình.

Và vâng, anh ấy thực sự đã nâng Belle lên bằng một tay trong cảnh khiêu vũ.

nguồn: radiotimes
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2017 14:37:30 | Chỉ xem của tác giả
chẳng coi được video, chắc là lâu quá nên biến mất rồi, các thớt phim này ít người vào quá nên tin tức toàn cũ thôi, buồn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-5-2017 08:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin, mình cũng đang định đăng tin này và thêm tin về 8 cảnh bị cắt trong bản toàn cầu và sẽ cho ra mắt ở bản extended khi ra DVD ^^ Đây là bộ phim rất hay và thực sự đáng xem

Bình luận

Bạn ơi, bạn đăng news về 8 cảnh bị cắt đi, phim âu mĩ ở VN ít được trans news và sub BTS quá, hic  Đăng lúc 21-6-2017 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-5-2017 10:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Quào thú vị thật
Emma trong phim này đẹp lộng lẫy luôn cộng với chất giọng của chị í nữa giọng Anh chính cống luôn
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-6-2017 23:43:06 | Chỉ xem của tác giả
Đang cuồng phim này.
Khổ thân Dan, bộ quần áo 20kg, nâng chiều cao 25cm, toàn phim chỉ được cảnh đầu và 2 cảnh cuối là không phải mặc suit, còn lại là đeo nặng trên người.
Mà Dan nâng Emma bằng 1 tay trong cảnh khiêu vũ sao? cứ nghĩ cảnh đó Emma sẽ được kéo lên bằng dây cáp cơ. Emma đâu phải dáng người cò hương, cũng 53kg, có nhẹ đâu.
Mong Kites làm sub phim này. Thích B&B mà phim US-UK ở VN chẳng có bên nào sub BTS, trans news cả.
Gần đây E-zone ra phim ít quá, hic.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-6-2017 11:10:43 | Chỉ xem của tác giả
Little_Artemis gửi lúc 29-5-2017 08:37 AM
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin, mình cũng đang định đăng tin này và thêm tin về 8 cả ...

hic, hôm ý mình thử đăng tin mà giờ tính năng đăng ảnh k còn nữa nên đành ngậm ngùi bỏ đi

Bình luận

trước tính năng up ảnh vẫn thoải mái, giờ đổi như thế trình bài bài viết cũng khó, cách đây mấy năm mình cũng hay dịch tin hic  Đăng lúc 22-6-2017 01:17 PM
hic, đành vậy, phim US-UK ít news quá. mà bạn thử up ảnh lên photobuket xem.  Đăng lúc 22-6-2017 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-7-2017 08:08:15 | Chỉ xem của tác giả
kỹ xảo có vẻ ảo quá ha. Được cái Emma đóng đạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-7-2017 12:10:30 | Chỉ xem của tác giả
bộ đồ nhìn thì mắc cười nhưng anh diễn viên thì vẫn đẹp trai ngời ngời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-8-2017 22:32:08 | Chỉ xem của tác giả
cảm thấy làm diễn viễn chẳng dễ chút nào, phải có trí tưởng tượng phong phú tới cỡ nào để nhập tâm mà đóng nhỉ, hihi
cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-9-2017 19:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thực sự rất hay, lâu lắm rồi không đc xem bộ phim ca nhạc đỉnh thế
diễn viên chính công nhận đẹp trai. mình đúng là dễ chết vì trai đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách