Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16268|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(25/8/2017) Woonsen rơi nước mắt, cho biết chưa từng có ý định tổn thương Janie.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(25/8/2017) Woonsen rơi nước mắt, cho biết chưa từng có ý định tổn thương Janie.

Sau khi Janie Tianphosuwan tuyên bố không còn nói chuyện với anh chàng thượng lưu Geung và unfollow Woonsen trên Instagram, liền có tin đồn rằng chính Woonsen là người giới thiệu người yêu mới Jib cho Geung. Khi gặp Woonsen tại một sự kiện, các ký giả liền hỏi thực hư mọi chuyện ra sao.

Cá nhân Woonsen cũng thấy rất buồn, dường như mọi người đang hiểu lầm. Woonsen nghĩ mọi người không hiểu hết, bản thân Woonsen không quen thân gì với anh ấy, chỉ gặp không quá 4-5 lần, cũng chưa từng nói chuyện cá nhân gì.

Chuyện tình yêu là của hai người. Woonsen là người ngoài cuộc, quen biết tất cả các bên nên có lẽ sẽ có vấn đề. Mà đây không phải lần đầu tiên chuyện như vậy xảy ra với Woonsen. Cũng là bài học cho bản thân nhiều lần rồi. Khi xảy ra chuyện như vậy mà mình liên quan quá nhiều thì sẽ không biết cuối cùng sẽ dẫn đến chuyện gì.

Woonsen nghĩ là ai cũng buồn với chuyện đã xảy ra. Nhưng chuyện có rất nhiều chi tiết mà không thể nào nói ra hết được. Cách tốt nhất, Woonsen mog mọi người lắng nghe Woonsen một chút. Bản thân cũng không biết cư xử thế nào.

Janie hiểu lầm bạn?

Woonsen nghĩ là hiện nay điều mà Janie hiểu, có lẽ là phần cảm xúc, kiểu như tâm trạng cô ấy không OK. Woonsen nghĩ thật ra có thể nói chuyện được.

Mọi người nghĩ rằng bạn bao che cho cô nàng mới.

Chuyện bao che, Woonsen nói thật 100% rằng Woonsen cũng về sau mới biết. Nhưng mà Woonsen quen biết tất cả các bên, vì thế nên việc về sau mới bết cũng không khiến mình thấy thoải mái. Mọi người không ở trong địa vị của Woonsen, sẽ không hiểu Woonsen cần làm gì. Kiểu như biết chuyện này rồi thì phải giải quyết vấn đề ra sao. Mà theo kinh nghiệm bản thân thì nếu can thiệp thì sẽ dẫn đến chuyện gì cho bản thân. Cuối cùng Woonsen cũng quyết định là nói chuyện này cho bạn bè biết. Nhưng anh ấy bảo là muốn tự nói rõ, nên Woonsen nghĩ như vậy có lẽ tốt hơn, bản thân cũng sẽ không cảm thấy khó chịu nữa, vì tất cả đều là bạn của mình. Cuối cùng có lẽ chưa đến được bước đó, nên mới phát sinh vấn đề.

Có tin rằng Janie gọi điện hỏi bạn, rồi bạn trả lời rằng “Ơ, cậu không biết à.”

Nếu Janie không tự mình nói ra, đây có lẽ là chuyện được dựng nên thôi. Lần cuối cùng Woonsen nói chuyện với Janie là trước khi cô ấy đi Mỹ, cô ấy gọi điện bảo là biết chuyện rồi, Woonsen cũng nói là thấy rất khó xử. Thật ra Woonsen thấy rất nhẹ lòng khi bạn của mình đã biết, để có thể giải quyết mọi chuyện cho êm đẹp.

Khi biết chuyện, bạn có cơ hội nói chuyện với nhóm Thiên thần không (không bao gồm Janie)?

Cũng có cố gắng nói. Nhưng nếu nói với các bạn khác trong nhóm, thì Woonsen nghĩ nói với Janie còn hơn. Mà chưa kịp nói thì đã có vấn đề. Có lẽ là Woonsen biết quá trễ, nói quá trễ.

Nhưng nếu nói đến mối quan hệ với Janie thì cô ấy là bạn của Woonsen từ lâu lắm rồi. Từ khi quen biết nhau đến giờ chưa từng làm hại nhau. Như mọi người thấy, một năm tuy không gặp nhau thường xuyên nhưng cả hai chưa từng làm gì không tốt với nhau. Woonsen không muốn chỉ mỗi chuyện này mà mọi người đứng ra quyết định giùm cả hai, bây giờ chuyện đi quá xa sự thật rồi. Hôm nay Woonsen muốn trả lời rõ ràng. Ở trong ngành 16 năm rồi, mỗi khi trả lời gì thì Woonsen đều rõ ràng.

Về mối quan hệ với Janie thì vẫn thế. Woonsen cũng đau lòng không kém gì cô ấy. Thật ra nếu một ngày nào đó có thể nói rõ, thì vẫn sẽ quay lại như cũ.

Khi Janie unfollow, bạn có dịp nói chuyện với cô ấy chưa?

Woonsen có nhắn tin, làm mọi thứ mà mình nghĩ có thể làm. Lúc đó thì mọi chuyện mới xảy ra, nên Woonsen nghĩ nên đợi cô ấy bình tĩnh, cho mọi chuyện lắng xuống, rồi từ từ nói tiếp. Bạn bè xung quanh đều cố gắng để cả hai quay lại như trước. Bây giờ mọi người cho rằng Woonsen phản bội bạn bè, nhưng phải nói là Woonsen về sau mới biết, biết trước Janie không bao lâu.

Với bạn thì Janie vẫn là bạn chứ?

Với Woonsen thì Janie luôn là bạn. Bản thân chưa từng nghĩ chuyện này sẽ khiến cả hai cắt đứt tình bạn. Lần này cũng tội nghiệp Janie khi chuyện tình cảm cô ấy như thế. Woonsen không muốn mọi người chì chiết Janie lẫn Woonsen. Bây giờ cả hai đều phụ nữ một thân một mình, nên là phải mạnh mẽ. Nhưng nhiều bình luận khiến mình cảm thấy, mình đã cố gắng làm tốt nhất rồi nhưng có lẽ không đúng ý mọi người.

Woonsen muốn nói là nếu thật sự bản thân là bà mai, thì phải quen biết anh Geung. Mà như đã nói, Woonsen mới gặp anh ấy không được mấy lần, còn không có số điện thoại của anh ấy, chưa từng nói với anh ấy quá 5 câu, không hề thân thiết. Woonsen không có giới thiệu họ quen nhau. Họ quen nhau khi nào Woonsen còn không biết. Woonsen là bạn với Jib, nhưng không có lựa chọn về phe nào.

Bạn bè trong nhóm thì nói chuyện gần mỗi ngày, vì đều hiểu cho cả hai bên. Woonsen cũng hiểu Janie cảm thấy thế nào. Chuyện xảy ra không phải vì Woonsen, là chuyện của người khác nhưng bản thân lại phải hứng chịu một mình.

Nhóm bạn không có tan rã, vẫn yêu thương nhau như vậy, nhưng hôm nay có lẽ không phải lúc nói chuyện với nhau như trước. Phải cần một chút thời gian. Nhưng bạn bè trong nhóm vẫn bên nhau, không có chuyện chia phe hay giận dỗi gì. Là chuyện của Woonsen và Janie, không nên khiến người khác cũng có vấn đề. Woonsen mong chuyện chấm dứt hôm nay, vì bản thân mình thấy đau lòng, và tin Janie cũng đau lòng không kém.

Bạn muốn nói gì với những bình luận trên Instagram của bạn?

Thật ra Woonsen nghĩ là bản thân mình khá mạnh mẽ từ khi bị mắng về nhiều thứ. Nhưng lần này rất là nhạy cảm vì là chuyện bạn bè. Có lẽ mọi người không tin Woonsen, cho rằng đang biện hộ, nhưng hôm nay Woonsen cảm thấy nhẹ lòng. Vì ít nhất mọi người cũng biết sự thật, không có suy đoán Woonsen là người bao che, thông đồng. Chỉ là mình chưa kịp nói ra thì chuyện đã xảy ra.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: Clip phỏng vấn Woonsen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2017 15:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Chị woonsen này nhìn quen quen ta...chị từng đóng phim gì vậy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách