Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5439|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

( 25/6/2013) True vision công bố nam diễn viên chính của " Full House Ngôi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2013 20:53:25 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 25/6 vừa qua  đoàn làm phim Ngôi nhà hạnh phúc/ วุ่นนักรักเต็มบ้าน  hay còn goi lại Full house vesion Thái đã làm lễ ra mắt phim với sự tham gia của hai diên viên nổi tiếng Mike Pirat Nitipaisalkul vai  Lee Young Jae  và Aom Sushar Manaying vai Han Ji Eun

Full house, cái tên quá đổi quen thuộc với chúng ta rồi nhỉ ^^, Hẵn ai cũng đã xem qua bộ phim nổi tiếng của Hàn với sự tham gia của Song Hye Kyo và Bi Rain. Từ bây giờ các bạn hãy tạm gác bỏ Full House phiên bản của Hàn và cùng theo dõi phiên bản Thái  cùng chúng tớ nhé {:430:}

p/s: thêm cái nội dung phim cho những ai muốn tìm  hiểu
Câu chuyện kể về một cô gái tên là Han Ji Eun mồ côi cả cha lẫn mẹ. Cô phải sống một mình đơn độc trong ngôi nhà do chính cha cô thiết kế và xây dựng. Một ngày kia, hai người bạn thân của cô chưa làm đám cưới nhưng họ đã có thai với nhau, nhà cô gái vốn rất giàu có nhưng vì chuyện đó mà cô đã bị đuổi ra khỏi nhà. Bọn họ trở nên rất khó khăn và họ đã tìm cách để bán ngôi nhà của Ji Eun. Họ đưa cô một tấm vé đi du lịch Hồng Kông và bảo là tấm vé miễn phí nhưng thực ra Ji Eun sẽ phải tự chi tất cả. Nhân lúc Ji Eun không có nhà, họ bán nhà của cô cho diễn viên điện ảnh nổi tiếng Lee Young Jae. Han Ji Eun gặp Lee Young Jae trên máy bay và họ đã ở cùng một khách sạn. Do không có tiền, Ji Eun đã phải vay Young Jae. Lúc về nhà, Ji Eun đã không thấy đồ đạc đâu và cô phải làm giúp việc cho Young Jae. Sau một thời gian, họ quyết định lấy nhau theo hợp đồng để Ji Eun lấy lại được ngôi nhà của mình, và nhiều câu chuyện hài hước cũng như tình cảm của hai người bắt đầu nảy nở. Liệu hai người có đến được với nhau khi có sự xuất hiện của Min Hyok - một anh chàng đẹp trai và là bạn của Young Jae - cũng như nhà thiết kế thời trang trẻ đẹp - người mà Young Jae đã đem lòng yêu mến suốt 20 năm qua?

Source: TrueVisionsOfficial
V-trans: moonwoarila@kites
Chém gió: tt_1426

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
angelselina + 5 =))
luv_frh + 5 em nó 6 múi tề =))
nh0k_k0j + 5 Móa ơi, ngồi xem mà quên cả ăn c.
tokpokki + 5 có mục chém gió nữa á =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 21:06:56 | Xem tất
Em này nhìn quen quen, đóng Yes or No à???

Cho cái pic nào mẹt chính diện, ngó cho đã cái coi =)

Đợt phim Hàn mềnh nghiện, coi 5-6 lần nha, giờ đang lúc nghiện phim + Nhạc thái nên mềnh cũng đu theo à!!!

P.s Ta được tem =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 21:09:29 | Xem tất
*đập bàn*
a Mike dạo này cute thế *ôm tim*
hơ hơ hơ...dạo này bên Thái thích làm lại phim Hàn nhể, 2 bộ đều có Aom :v
chém gió của a Puta sao mà nghe mùikhụ khụ =

tks c moon trans lẫn chém gió ca =)))

Bình luận

ko có chém thì news nó chỉ có mấy dòng y bản gốc :-"  Đăng lúc 25-6-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-6-2013 21:12:13 | Xem tất
Shuree_eels gửi lúc 25-6-2013 21:06
Em này nhìn quen quen, đóng Yes or No à???

Cho cái pic nào mẹt chính diện, ngó cho đã  ...

uh, em nữ chính là Aom đóng Yes or no ấy :)
mẹt em nó đây

thêm mấy cái vid hum qua :)

mặt giai đây nhé ;))

FB lljumpll.foto

Bình luận

Tự nhiên thấy Aom giống Yaya quá :D  Đăng lúc 26-6-2013 11:45 PM
Mềnh là mềnh thích em này à nha, thích lắm luôn =))))  Đăng lúc 25-6-2013 09:52 PM
a có cấm xao :-? cơ mà cre on pics thì ko cho là đúng rùi :-"  Đăng lúc 25-6-2013 09:32 PM
ai bẩu bên thread lakorn ko cho em đề cre as tagged - cre on pics chi :'( =)))  Đăng lúc 25-6-2013 09:18 PM
bạn chổi cứ thik war với mình là sao nhể =.= mềnh íu bóng vía lắm nha :v  Đăng lúc 25-6-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 21:30:14 | Xem tất
Aom đóng toàn vai của Song Hye Kyo nhỉ (Autumn in my heart / Full house).
Cơ mà 2 người này đẹp đôi quá. Chàng thì nam tính lãng tử, nàng thì xinh đẹp dịu dàng. Tớ ship hơn cặp TikAom rồi.
Mà phim Thái phải chờ lâu quá, bây giờ mới làm lễ khai máy thì chắc 8 tháng - 1 năm sau mới có phim mà xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 22:22:10 | Xem tất
em vì body dẻo oong của  ku Mike mà phá lệ coi phim này
xưa giờ chỉ bít Mark Kim - Yadech - Weir Min thôi đó nha
Ủng hộ tềnh nhà mình đã ra tay chém zữ nữa =)). Aom cũng ok, mà thấy ku Mike là pra'ek đẹp trai nhất các version kể cả Bi hehe

Bình luận

hô hô, anh thích ai em sao cản đc, mỗi người gout khác nhau =))  Đăng lúc 26-6-2013 01:27 AM
xin lỗi a thik Mark Mint C cơ =))) mà công nhận vai ni rất hợp với mike nha, về độ hát hò thì khỏi bàn :3 bo đì ko phải so :x  Đăng lúc 25-6-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 22:59:26 | Xem tất
Mike Pirat Nitipaisalkul vai  Lee Young Jae  và Aom Sushar Manaying vai Han Ji Eun, đúng là đẹp đôi quá còn gì nữa, thật là hóng phim này quá !!!!!. Nhưng gần đây phim Thái cũng hay mua bản quyền của Hàn Quốc nhỉ, nhưng mình thích anh nam chính của Thái hơn, Mike dễ thương, ủng hộ !!!!!!!!{:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2013 07:40:36 | Xem tất
Vậy là sau đợt Raak Boon, giai lại lên màn ảnh năm nay tiếp :))
Nếu xét về chất lượng vừa đẹp vừa hát hay mà diễn đc thì mike miễn chê luôn, mà em thấy nét đẹp của mkie là một vẻ đẹp lưỡng tính, có 1 chút nữ tính nhưng lại rất manly. Aom thì em chưa xem phim nào bao giờ, nhưng mong là chemistry vs a mike, tình hình giai mike dạo này quá hot :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2013 11:20:40 | Xem tất
ối mới sáng ra mà đọc dk cái tin sốt dẻo này phê quá cơ
cuối cùng Mike cụa lòng em cũng có phim mới roài
mặc dù rất thích sự kết hợp trở lại với e Margie dưng mà k sao
ngày xưa điên đảo với Full house cụa Hàn ngày nay ta điên đảo hơn Full house cụa Thái
đạch gạch ngóng phim của zai nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2013 23:41:02 | Xem tất
xin lỗi nhưng em đặt vấn đề với diễn xuất của Mike,
coi RB thấy hông ổn. có cảm giác ảnh còn đơ
liệu đóng vai phức tạp Young Jae đc hông đây, ảnh phải giằng xé tình cảm giữa hai ng con gái
kết anh Bi từ full house vì ảnh đóng quá đạt, quá dễ thương. Mike đóng ko làm nổi bật cái tính trẻ con của Young Jae thì...(chưa biết ra sao, xem xong sẽ rõ :v)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách