Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyoJae
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(25/01/2014) Fans không vui vì Mark Prin và Bella Ranee đóng cặp trong lakorn mới

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-7-2014 11:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình nói thật, mình xem phim 2 nam chính này đóng rồi, mình có thấy giống nhau tý nào đâu, chẳng qua là có vẻ mặt baby, cute thôi chứ khác nhau mà, mỗi ng mỗi vẻ đó chứ, hơn nữa nhân vật 2 ng đóng cũng ko giống nhau nữa, tính cách cũng khác mà. Mà bên thái này cũng kì thật, có cái j nghiêm trọng đâu, lại cứ làm quá lên đó chứ, nhà đài toàn những ng chuyên nghiệp tuyển chọn diễn viên kỹ càng cho phù hợp với vai diễn mà, nên ko cần phải phản bác ác thế đâu, ai làm phim mà chả muốn có doanh thu cao chứ, lượng ng xem đông đảo, ng ta có mà nghĩ đủ cách ấy chứ, chả cần ai nhắc trc tiên ng ta cũng xem xét đến các cặp đôi vàng rồi đó chứ, nhưng ko phù hợp thì thôi chứ. Mới đầu mình biết tin Mark và Bella đóng cặp chung với nhau cũng thấy lạ lạ, vì chưa bao giờ hợp tác cả, vả lại, Bella trông cũng đo con đó chứ, vả lại quen nhìn mặt nó diễn với Kim rồi. Nhưng biết đâu phim lại thành công, đợt trước Bella cũng đóng phim với Boy đó thôi, thành công đáo để còn j, mặc dù sau phim đó ng nổi tiếng ko phải cặp đôi chính mà là bé đóng May :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-7-2014 19:44:02 | Chỉ xem của tác giả
Tâm lí chung thôi, huống gì MK với James-Bella giờ đang rất HOT khi đóng chung với nhau, lí nào fans chịu tách họ ra :3

Mặc dù muốn đôi bên tham gia nhiều dự án hơn nhưng mình cứ thấy kỳ, thà đóng phim chung là một gia đình chứ mình cũng không quen mắt kỳ nhìn N'ek bên này cặp với P'ek bên kia, vậy cứ thấy người còn lại thừa thừa thế nào ấy TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-8-2014 20:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Sao mỗi lần Bella lên phỏng vấn là pv cứ kè kè anh Wier gì đó để hỏi. Mỗi người một việc sao pv thích nhập nhằng họ chung với nhau vậy. Có vẻ khán giả rất thích cặp Bella-James. Bản thân mình cũng thích cặp Jiranee. Chúc cặp Mark-Bella sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-8-2014 19:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn Fan Thái có vẻ khó tính nhỉ. MÌnh thấy họ cũng hợp mà. Xét cho cùng thì mình vẫn thích Mark - Kim hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-9-2016 18:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Có Koojin đôi khi cũng mệt lắm, bên Thái FC riêng thì bình thường, FC Koojin mới là đáng sợ nhất đấy

Bản thân mình thấy đâu phải lúc nào cũng cứ diễn với nhau, đóng riết dân tình nó chán rồi nó bỏ Ship hết cho xem :3

Cơ mà cũng phải công nhận, Jiranee là chân ái rồi, mình không thấy 2 bạn diễn với ai mà Chemistry tung tóe với nhau như khi đóng chung với nhau, tất nhiên là bên MarKim cũng thấy vậy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-9-2016 01:43:41 | Chỉ xem của tác giả
Tin này lâu rùi sao thấy ở đầu news lun!!!
Mark & bella cũng ok mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách