Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22834|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(25/01/2014) Fans không vui vì Mark Prin và Bella Ranee đóng cặp trong lakorn mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(25/01/2014) Fans không vui vì Mark Prin và Bella Ranee đóng cặp trong lakorn mới

Mark - Bella vs James Ji - Bella

Điều này khiến cho tất cả fans của fantasy couple James Jirayu rất không vui khi nữ diễn viên Bella Ranee quyết định diễn trong lakorn mới Phope Rak của hãng sản xuất Metta Lae Mahaniyom với Mark Prin. Vì trước đây liên tục có tin tức so sánh vẻ ngoài và tài năng của họ và còn có tin đồn họ cãi nhau. Gần đây tại lễ cầu may cho phim, nữ diễn viên đã giải thích với các fans rằng quyết định đóng phim này là do người lớn trao cho cô ấy. Bella còn nói rằng fans cần nghĩ thoáng trong tất cả những phim khác.

PV: Gần đây ồn ào chuyện fanclub của bạn và James JiJiranee anti bạn đóng cặp với Mark trong một lakorn?

Bella: Ôi... Không thể nào em chỉ đóng cặp với một mình James được vì em sẽ luôn phải liên tục thay bạn diễn. Đây cũng là quyết định của người lớn nữa. Người lớn sẽ chọn bạn diễn, còn về James em chắc là chúng em sẽ đóng cặp lần nữa.

PV: Cá nhân bạn có muốn nói gì với các fans không vui không?

Bella: Em muốn họ nghĩ thoáng. Em muốn các fans xem phim của em và Mark và cảm nhận nó như thế nào, vì đây là vai diễn mà trước đây em chưa từng diễn. Lakorn này sẽ vui đây. Em muốn các fans thử xem nó.

PV:
Cá nhân bạn có cho rằng vì Mark James Ji trước đây bị so sánh với nhau nên làm fans không vui hơn nữa?

Bella: Trước đây em có nghe nhiều người nói rằng James nhìn giống Mark. Nhưng em chưa bao giờ biết là các fans không thích.

Tin đồn họ cãi nhau. Nhưng thực tế thì...

PV: Bạn có cảm thấy áp lực sau khi những tin tức này xuất hiện không?

Bella: Không đâu. Em sẽ diễn hết mình vì em muốn khán giả vui vẻ.

PV: Bạn vừa ăn mừng sinh nhật cùng với họp mặt fanclub, nó như thế nào?

Bella: Có khá nhiều fans đến tham gia và có những trò chơi, ca hát và những chuyện bình thường như thế.

PV: Nghe nói bạn đã dành hết sức lực để fanclub được vui vẻ.

Bella: Vâng, vì lúc đầu em chỉ muốn làm một buổi họp mặt fan thôi nhưng sau khi suy nghĩ một thời gian dài em cho rằng tốt hơn là tổ chức nó với những người trong gia đình. Nên em mời mọi người ca hát. Ngày hôm đó em mời cả fanclub của MarkPreem. Có tổng cộng 500 người.

PV: Bạn có mời Weir tham dự event này không?

Bella: Em không mời anh ấy vì đó là buổi họp mặt fan của em. (cười)

PV: Weir có tặng bạn quà sinh nhật gì không ngoài việc chúc mừng sinh nhật bạn?

Bella: Một chút thôi. Em không muốn nói đó là gì. Đó không phải là một món đắt tiền hay quý giá gì nhưng có tấm lòng trong đó.

Vtrans by [email protected]
Source: http://sugar-daily.com/fanclub-i ... ama-with-mark-prin/
Pic: IG

p/s: James post hình này lên IG với caption...

"Oppaaa anh traiii @mark_prin"

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-1-2014 23:50:17 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, dạo này nhà 3 ghép cắp pồ lung tung làm dân tình ầm ĩ phản đối quá xá
Hết tách Yadech h lại tới JamesLa nhế.. Mà chả nhẽ cứ 1 cặp diễn với nhau hoài coi sao được, đã làm nghề này thì phải biến hóa từ vai diễn tới bạn diễn chứ
Còn Mark vs James thì chỉ có thể nói rằng... 2 CÁI THẰNG QUỶ NÀY CÓ BÀ CON DÒNG HỌ GÌ VỚI NHAU KO???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2014 00:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Fan Thái công nhận cũng hơi khó tính nhỉ , làm diễn viên thì phải đóng cặp với nhiều người là chuyện đương nhiên thôi . Thi thoảng cũng phải đổi cặp để xem cho nó đỡ nhàm chứ , ai lại cứ xem 4 hay 5 flim liên tiếp mà chỉ có cặp đó đóng thì sao xem nổi :-(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-1-2014 00:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là lúc đầu xem Jame thấy 2 anh giống nhau thật ))
Mình đều thích cả 2 anh nhưng mà Mark vẫn là hơn :3
Chúc phim của 2 anh chị thành công.

Bình luận

bạn nghĩ giống mình thật, lúc đầu xem mình cứ dòm kĩ xem có phải Mark ko, lúc nhìn giống lúc không. Nhìn 1 mình Mark thì ko nhầm nhưng mà nhìn Jame là nhầm Mark :v  Đăng lúc 15-8-2014 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-1-2014 09:20:49 | Chỉ xem của tác giả
Ấy đã diễn viên đổi bạn diễn cũng là chuyện bình thường, có tí tiểu biệt sau này tái hợp mới vui. Làm gì cứ chuyện nọ xọ chuyện kia, nếu diễn viên cứ suốt ngày để bụng anti thì sống sao nổi. Hóng lakorn mới vì chị quảng cáo nó rất vui. Tình hình là James và Mark giống nhau dễ sợ, nhưng vẫn thích Mark hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-1-2014 10:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Nói chứ, công nhận Mark w James nhìn na ná nhau thật ấy, có điều bạn Mark có về quậy tưng tưng hơn, kiểu quậy của James Ji hiền hơn 1 tí.
Bella mới lên, đóng phim cũng phải đóng w mấy nam dv khác nhau cho khán giả đổi vị, chứ cứ đóng w James Ji hoài sao đc, dù cho chemistry tốt nhưng cứ thế thì chán lắm.
Thanks HyoJae nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-1-2014 23:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Đã là diễn viên thì phải thay đổi bạn diễn liên tục, không lẽ chỉ có 1 cặp đóng hoài.
Mặc dù hiểu đc điều đó nhưng có lẽ vẫn còn cái cảm giác gì đó ko thik và khó chịu (như mình là 1 fan YaDech mà tự nhiên 2 người ấy tách ra mình có cái cảm giác ko vui cho lắm, ko thik cho lắm, nhưng đó là điều tất nhiên phải thay đổi như vậy, nhưng nói thật là ko vui lắm lắm ).
Như với Mark - Bella thì ai cũng pik 2 người này cũng có 1 fan couple riêng là MK và JB rồi. Nhưng nói thiệt cũng ko cuồng như YaDech nên vẫn có thể chấp nhận 2 người này có bạn diễn mới. Nên cũng mong bộ phim mới của Mark - Bella sẽ thành công nha.
Thik James và Bella từ Khun Chai và thấy Bella có nói là "còn về James em chắc là chúng em sẽ đóng cặp lần nữa" thấy vậy là vui rồi, ko pik nào mới đc xem 2 người này tái hợp.
P/S: Mark và James nhìn thoáng qua thì giống nhau gê luôn (phải bà con bị thất lạc ko ta ), nhưng nếu đã là fan ruột thì nhìn mỗi người sẽ có 1 cái nét khác nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-7-2014 13:22:49 | Chỉ xem của tác giả
Vậy ngày xưa mình nhìn nhầm anh JamesJ thành anh Mark Prin là phải. Không biết hai anh này có họ hàng gì với nhau không nữa sao nhìn giống nhau thế nhỉ. Mong cặp đôi Mark- Bella cũng sẽ nổi tiếng giống như MK và Jiranee. Ôi bao giờ mới thấy cặp đôi Jiranee đóng chung với nhau nữa. Cầu mong những ngày gần đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-7-2014 17:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên thì thay đổi bạn diễn là chuyện bình thường thôi, fans JJ - Bell ko vui thì chỉ là làm khó thêm cho Bella thôi. Fans chỉ cần nghĩ thoáng hơn, đối với phim thì tập trung thưởng thức nội dung là được.

Dù sao thì Mark và JJ khá giống nhau, đẹp trai cũng chả ai kém ai, nàng Bell đóng với ai mình cũng ủng hộ hết.

Ps: Nhìn kiểu gì cũng thấy cái bộ đồ hồng đỏ của bạn JJ thật khó đỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-7-2014 22:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Tuy là Fan cực kì trung thành của MK nhưng vẫn mún Mark tham gia nhiều dự án phim và có nhiều vai diễn phong phú hấp dẫn dù cho có đóng chung với ai. !!!!!! còn về vụ so sánh Mark và JJ thì xin miễn đi, mặc dù nhìn có na na giống nhau thiệt đó nhựng JJ vẫn cần phải học hỏi Mark nhiều! Nên tốt nhất mọi người đừng nên so sánh khập khiễn như vậy
Còn nữa nhưng Bella và JJ nhìn chả hợp nhau tí nào ! nhìn cứ như hai chị em chứ có giống tình nhân chút nào đâu !! nên cho dù Bella có đóng chung phim với ai thì đách có liên quan tới JJ nah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách