Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lethithuyhoa
Thu gọn cột thông tin

(22/3/2014) Phim Thái nào có lượt view cao nhất trên utube?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-4-2014 15:36:43 | Xem tất
đang rất hóng phần 2 của tuổi nổi loạn,hy vọng là kites sẽ làm sub
còn full house thì cũng quá ok luôn,cặp đôi dễ thương.
hóng tiếp thơ ngây phiên bản thái cua cặp đôi này,chắc hấp dẫn ko kém full house ah ngen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2014 15:38:24 | Xem tất
dạo này phim thái nhiều phim hay quá,diễn viên đẹp nửa
hơi bị ghiền phim thái ah nha
có nhiều bộ để hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2016 21:26:50 Từ di động | Xem tất
Tong Neur Kao đúng hay lun...phim đó Noon nhập vai đúng chuẩn...xuất thần...cách makeup trong phim cũng xuất sắc lun...phim đó ai chưa xem thì nên xem...hơi bị nhân văn lun...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 23:29:56 | Xem tất
Cái đó là tính riêng mỗi tập đầu nhưng nếu tính trung bình ra thì có một số bộ khác vẫn hơn nhiều ấy ạ :3

Như " Padiwarada ", bộ của Ter - Margie trên kênh chính thức của CH3 gần 40 triệu lượt View, chia làm 9 phần vậy tính ra trung bình mỗi phần là 1 triệu view rồi

Bây giờ một lakorn thành công cũng dựa vào tỉ suất người xem trên YT nữa, hơn 1 triệu trung bình mỗi tập thì chắc chắn phim đó ăn khách rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-10-2016 13:21:03 | Xem tất
ChuppyMiu_95 gửi lúc 18-10-2016 11:29 PM
Cái đó là tính riêng mỗi tập đầu nhưng nếu tính trung bình ra thì có một số bộ kh ...

cái tin này lâu rồi em ơi, hồi đó là như thế, giờ khác là điều đương nhiên, khi ấy kênh tv3 offical cũng mới mở, giờ mở lâu nhiều người biết và xem, các lakorn giờ vàng chia 1 tập 9 phần, mỗi phần được khoảng 1 triệu view là bình thường
hai bộ em nói lượt view k có gì quá nổi trội, từ ngày mở kênh utube offical thì đến giờ có Nakee là nhất đấy,  còn lác đác vài bộ kha khá, mỗi phần được hơn 1 triệu, khoảng 1tr5
p/s: vừa check, ngoài 1 tập 9 phần còn có loại 1 tập full thì ss ít khi để ý do full sẽ được cập nhập sau, nhưng bộ Piwa t1 được hẳn hơn 3tr.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2016 13:03:36 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 19-10-2016 01:21 PM
cái tin này lâu rồi em ơi, hồi đó là như thế, giờ khác là điều đương nhiên, kh ...

Vậy ạ, chắc tại lúc em chỉ xem được lác đác vài bộ nên thấy vậy, mà giờ bên ngành giải trí bên Thái tạm ngừng hoạt đồng rồi, chắc cũng lâu mới được xem phim nữa  

Bình luận

À, em nhớ rồi =)) Giờ em cũng không gặp lại bạn ấy nữa :3 SS thì em có biết :D Tại lâu rồi em không vào Kites:3  Đăng lúc 21-10-2016 09:29 PM
trong thread Khu Kam ở khu Thai Dara and Fan, toàn em comt với 1 bạn comt trong đó, hồi đầu ss cũng tích cực comt nên cũng có nói chuyện qua lại 1 chút  Đăng lúc 20-10-2016 10:01 PM
Mà hình như lúc trước chúng ta có quen biết nhau phải ko nhỉ? =))  Đăng lúc 20-10-2016 08:39 PM
gặp e làm ss nhớ hồi Biena kinh khủng, hồi đó bắt đầu thực sự follow thế giới lakorn, lập nick và post bài ở kites cũng từ KHU KAM đấy  Đăng lúc 20-10-2016 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2016 00:38:04 | Xem tất
Đúng chuẩn 2 bộ xem đi xem lại trên Utube ko phải vì ghiền mà bật để đó cho tăng view
Là Samee Teetra của dàn dv mình thích, còn sản xuất bởi Ann nữa chứ
Sau đó là Rang Ngao 2012 của Janie, review biết bao nhiêu lần cảnh chỉ tát bà vợ già của ông sếp lăn xuống cầu thang, nói chung cái hình tượng mà sành điệu hot rực lửa chế Janie vô là bốc luôn xem ngắm style của chị ấy thích vồn
Full House vs tất cả bộ của Mike - Aom đều xem tăng view cho đôi trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách