Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1312|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

(22/1/2017) Ken Phuphoom điển trai với bộ ria nam tính

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-6-2017 21:45:37 | Xem tất |Chế độ đọc
Ken Phuphoom điển trai với bộ ria nam tính

Mới đây, tại lễ cúng cầu may cho đoàn phim Rang Ngao 2, Ken Phuphoom đã trình diện với 1 tạo hình mới cực manly. Đó là bộ ria mép thời thượng, Ken chia sẻ lý do vì ở p2, Veekit từ công tử nhà giàu trở thành người đàn ông của gia đình, nên tạo hình mới yêu cầu nuôi ria mép. Ngoài ra, Ken cũng tiết lộ về kế hoạch đi tu nghiệp DJ ngắn hạn ở Hàn Quốc. Chuyện tình cảm với Esther vẫn tốt đẹp, IG vẫn ngập tràn ảnh chung của cả hai.

Nguồn: http://www.rakdara.net/%E0%B8%88 ... B8%8D%E0%B9%88.html
Đưa tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2017 14:19:19 | Xem tất
Ôi bộ ria nhìn Ken già hơn chút nhưng manly thật ấy. Hóng bộ này lắm. Mừng là cả dàn diễn viên cũ vẫn tiếp tục. Không biết phần này chế Tanya còn chiến tranh với chế Janie không. Phần thích nhất trong Raeng ngao là nhìn hai chế đánh nhau đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2017 16:02:11 | Xem tất
thích coi raeng ngao của Ken đóng với Janie nhưng mà chưa coi được..ước gì subteam nhà mình làm bộ đó nhỉ..Chúc 2 người tiếp tục thành công với phần 2 nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2017 18:13:38 | Xem tất
Rang Ngao thì biết từ cái thời do P'Anne + P'Ken đóng chính kìa.
Bộ làm lại do Ken P + P'Janie đóng thì thấy đánh nhau hăng hơn, trả thù dữ dội hơn, đồ model hơn nên cũng thích. Có điều cái tạo hình Ken P trong phần 2 ai nói manly chứ mình thấy có cái ria ấy vào nhìn ổng mắc cười chết được
Thôi thì chỉ mong là phim sẽ thành công như phần 1 vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-6-2017 19:04:37 Từ di động | Xem tất
Thấy 3 cái comt mà mừng rơi nước mắt nha Ken. Dù rằng bộ ria mới nhìn thấy kỳ kỳ, cơ mà ngắm lâu cũng ưng. P2 chắc chắn k thiếu đánh nhau, nghe đâu cái ẻm gì tiểu thư nhà giàu hâm dở quay clip sex tống tình ở p1 và 1 e ngây thơ con chim tơ sẽ xuất hiện, trả thù Munin đó. Còn nv của Tanya thì hơi khó, vì mọi chn đã kết thúc r mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-6-2017 17:05:19 | Xem tất
mong em Ken P sẽ trưởng thành và thành công hơn nữa.mình  đã xem phần 1.công nhận chị Janie diễn hay kinh điển.hi vọng phần 2 này sẽ rực rỡ hơn p 1. muốn KenP có vai bad boy xem thế nào. thấy em ấy rất có tướng của người đàn ông trong nóng ngoài lạnh đấy chứ nhỉ .hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách