Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11737|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(21/05/2017) Yaya Urassaya sung sướng khi được gặp các ngôi sao thế giới.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(21/05/2017) Yaya Urassaya sung sướng khi được gặp các ngôi sao thế giới.

Phản hồi về lần tham dự fashion show thế nào?

Tốt ạ, đội ngũ làm việc ai cũng vui vì phản hồi rất tốt. Là cruise collection nên chỉ mời khoảng hơn mười khách mời nổi tiếng. Em rất vui khi được làm đại diện tham gia. Mọi lần đi thì là fashion chung chung thôi. Nhưng lần này là cruise, nên rất là đặc biệt, có hoạt động mỗi ngày. Rất vui khi bản thân em được mời.

Được gặp gỡ rất nhiều nhân vật nổi tiếng.
Đúng ạ, được gặp nhiều người nổi tiếng, ai cũng rất đáng yêu, rất thoải mái. Với Phạm Băng Băng thì không có nói chuyện, chỉ chụp ảnh thôi ạ. Có Michelle Williams, Jennifer Connelly, cũng nói chuyện một chút, không nhiều ạ. Trò chuyện cùng nhiều nhất là Sophie Turner, nữ diễn viên đóng Game of Thrones. Không có nổ đâu nhưng cô ấy đã ôm em đấy. Em rất thích vì Games of Thrones vốn là series yêu thích của em.

Mọi người bảo là ghen tị khi Yaya được gặp gỡ ngôi sao thế giới.
Nếu là em mà em thấy người khác như vậy thì cũng ghen tị thôi, nên cảm thấy rất tự hào về bản thân ạ.

Có cơ hội trình diễn không?
Trình diễn ạ? Ôi, chiều cao em không đạt đâu ạ. Để em ngồi xem thì hơn.

Còn có phỏng vấn nữa?
Vâng, ngôn ngữ đầu tiên của em là tiếng Anh, nhưng lúc phỏng vấn thì em có chút rối, vì bình thường toàn nói tiếng Thái, khi nói tiếng Anh thì có chút bối rối. Nhưng sau đó thì đều ổn ạ.

Nghe bảo Yaya rất được quan tâm ở đó?
Chắc nhìn em lạ nên người ta tò mò nên nhìn và chụp ảnh. Phản hồi tốt ạ, mọi người có hỏi đội ngũ làm việc là “Cô gái ấy là ai thế?”. Rồi em trả lời mọi người là “Tôi đến từ Thái Lan”.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: Nine Entertain
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách