Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Thiên Tài Bất Hảo / Bad Genius - Chutimon Chuengcharoensukying, Chanon Santinatornkul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-11-2017 19:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này năm nay được nhắc tới nhiều này, thật may là kites đã vietsub Bad Genius. Mặc dù tiếng thái là một ngôn ngữ không dễ nghe với mình nhưng mình cũng tò mò muốn biết sao phim này hot thế. Cảm ơn subteam đã giới thiệu phim nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-11-2017 19:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi xem ngoài rạp rồi mà vẫn phải hóng sub của Kites để down về
Phim xem nhiều phân cảnh nghẹt thở như đang đấu trí luôn Anw cái kết cục súc quá, mình còn tưởng sẽ có loveline giữa Lynn và Bank mà lại để cho 2 bạn thay đổi tâm lý kiểu 180 độ luôn. Đây mà là phim Mỹ chắc 4 bạn lập team lừa đảo xuyên quốc gia rồi làm thêm mấy phần nữa mất

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Tui cũng thích loveline cơ :(((
bjmbjmxjnh + 5 công nhận kết quá cục súc =))))))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-11-2017 19:59:50 | Chỉ xem của tác giả
yêu subteam. subteam tuyệt vơì. Hóng phim này mãi. không nghĩ kites nhà mình lại làm bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-11-2017 23:11:35 | Chỉ xem của tác giả
Nghe thiên hạ đồn đã lâu và cũng rất muốn xem nhưng dặn lòng là phải biết kìm nén chờ có sub của Kites mới xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 22-11-2017 23:31:50 | Chỉ xem của tác giả

Chu choa subteam lẹ quá
Cám ơn sunteam nhiều nhiều
Muốn đi xem phim này lâu rồi nhưng mà lúc phim chiếu không có thời gian để đi xem

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-11-2017 10:20:53 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ Kites làm sub phim này sớm đến vậy. Hóng phim này quá mà không có điều kiện đi xem. Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 23-11-2017 17:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam. Đợt xem trailer thấy cũng vui nhộn, đang kéo để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 24-11-2017 10:53:02 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bất ngờ lớn. Thanks các bạn Sub Team <3 Đúng đợt phim đang làm bão ngoài rạp thì ko ai đi xem cùng, giờ thì có thể tận hưởng r Lynn là minh chứng của chị giỏi chị có quyền Ahihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-11-2017 15:53:14 | Chỉ xem của tác giả
Đã đi xem bộ phim này ở rạp và xem xong bị phê đầu phải nói là hay quá trời luôn ấy
dàn cast trẻ mà diễn ngọt lịm ấy đổ luôn xem mà cứ gật gù tâm đắc sao giống cái thời mình đi học quá khiến cho nội dung bộ phim không bị sáo rỗng và rất gần gũi, dễ tiếp thu.
Nói chung đây là một phim Thái học đường xuất sắc trong tim mình, đợt đấy chiếu ngoài rạp chỉ muốn có ai cho tiền đi xem thêm mấy lần nữa tại thích quá hihi mà chả có ai
Giờ có sub của Kites một lần tải xem phè phè rồi yêu các bạn trong subteam nhiều lắm lắm mình đi down phim đây

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-11-2017 21:49:32 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng phim này mãi
ai cũng coi rạp hết rồi trừ mình ra
thấy có sub liền bay vào ngay. thank st nhiều ạ
Trả lời