Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Tân anh hùng xạ điêu/射雕英雄传/Dương Húc Văn, Lý Nhất Đồng | E43

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-6-2017 06:55:36 | Chỉ xem của tác giả
điều kiện để có thể download là gì vậy? Mình cố tìm trong forum mà chưa thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-8-2017 10:30:44 | Chỉ xem của tác giả
qwert2812 gửi lúc 24-6-2017 06:55 AM
điều kiện để có thể download là gì vậy? Mình cố tìm trong forum mà chưa thấy

bạn phải đạt dc sức gió trên 1000 thì mới được thấy link download nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 73#
Đăng lúc 9-8-2017 15:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Không download được thì message cho tớ, tớ chỉ chỗ download nhiều phim TQ hơn trong này nhiều...nhiều phim đang chiếu lắm, ví dụ như Đại đường, Cô Phương Bất tự,  10 dậm gió Xuân không bằng em v.vchỉ download phim thôi mà trong này làm khó member chi không biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-9-2017 22:30:43 | Chỉ xem của tác giả
Khá khen cho phiên bản lần này vì đã hạn chế sử dụng kỹ xảo hơn so với những phiên bản gần đây.  Mình là fan của phim chuyển thể từ tiểu thuyết Kim Dung, đã xem gần như không sót phiên bản nào: 1982,1994.2003,2008 Phiên bản mình yêu thích nhất là phiên bản 1994 của Trương Chí Lâm và Chu Ân. Thích đến cái mức up full cả bộ phim lên dailymotion nhưng hiện tại đã bị xoá mất T_T. Mình thấy càng về sau phim càng làm mất chất của phim võ thuật kiếm hiệp. Kỹ xảo lạm dụng quá mức, không còn mấy cảnh đánh đấm đúng chất võ hiệp nữa. Bản 2017 đã tiết chế hơn, điều đó rất đáng quý, vì trong thời buối hiện đại, mấy ai nghĩ được rằng sẽ tôn trọng chất võ thuật khi công nghệ kỹ xảo đầy rẫy chỉ với những cú click chuột?

Mình không biết hai diễn viên chính là ai, chắc là diễn viên mới nên không thể so bì với thế hệ trước được. Về Hoàng Dung, không biết mọi người nghĩ sao chứ mình thấy tạo hình của của Lý Nhất Đồng không ổn tí nào. Hoàng Dung được miêu tả là một cô gái nhỏ nhắn lanh lợi, tinh nghịch nên mình nghĩ quần áo đầu tóc phải gọn gàng tối giản một chút, điểm này ổn nhất vẫn là Chu Ân của phiên bản 1994 và Châu Tấn phiên bản 2003. Lý Nhất Đồng trang phục đầu tóc có phần quá rườm rà so với vai Hoàng Dung.

Còn nam chính Dương Húc Văn, thú thật là xem riết chẳng thấy có nét khờ khạo của Quách Tĩnh. Biểu cảm đơ và cứng. Huỳnh Nhật Hoà trong bản 1982 là diễn viên vào vai Quách Tính chuẩn nhất, rất thích mấy cảnh anh nhăn nhó ngố ngố, trông như thằng rơi từ trên trời xuống Trương Chí Lâm 1994 mình nhớ mãi không quên đôi mắt mở to tròn mồm há hốc khi thấy "Hoàng huynh đệ" trong trang phục nữ nhi lần đầu Ở đây gần như mình chỉ thấy nam chính diễn thô và cứng quá, khó mà thông cảm được. Hoàng Dung của Lý Nhất Đồng được nét đáng yêu nhưng lại thiếu đi cái tinh quái.

Nói tóm lại, bộ phim có cố gắng để gợi cho người xem chút phong vị của ngày xưa, từ cách ít sử dụng kỹ xảo đến việc sử dụng bài OST nối tiếng "Thiết Huyết Đan Tâm" của phiên bản 1982, và tôn trọng nguyên tác. Vẫn còn hơn những phim kiếm hiệp cải biên ngôn tình của thím Vu rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 23-9-2017 08:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Ai cho xin link vào email của mình với. [email protected]
Cảm ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-10-2017 03:35:59 | Chỉ xem của tác giả
ủa sao sức gió của mình 1738 mà sao lại không thấy link nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-12-2017 11:24:52 | Chỉ xem của tác giả
hana6002 gửi lúc 9-8-2017 03:59 PM
Không download được thì message cho tớ, tớ chỉ chỗ download nhiều phim TQ hơn trong này  ...

Chỉ chổ cho mình down với bạn. Cám ơn bạn nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-1-2018 11:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Oi buon qua. Minh moi len 61 gio thoi nen chac doi nay khong thay duoc link roi

Bình luận

Share link torrent được không bạn?  Đăng lúc 23-1-2018 10:41 AM
Mình có torrent nhưng cũng không download được bạn ơi. Die hết rồi.  Đăng lúc 14-1-2018 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-1-2018 20:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Sao ko thấy link nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-1-2018 01:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình độ cao chỉ có 198 không biết bao giờ mới đủ đễ tải về ,ACE nào có link tải cho xin [email protected]  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách