Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
Thu gọn cột thông tin

[2017] Tân anh hùng xạ điêu/射雕英雄传/Dương Húc Văn, Lý Nhất Đồng | E43

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-1-2017 19:40:42 | Xem tất
Mình xem được 14 tập trên các host khác, thật sự rất hài lòng phiên bản này. Gần như mọi chi tiết đắt giá nhất trong truyện đều được đưa vào đầy đủ. Cảnh Dương Khiết Tâm chết rất cảm động. Thái Hồ, Quy Vân Trang y như từ truyện bước ra, kể cả các câu thoại đa phần cũng là lời nhân vật trong truyện.
Cảnh võ thuật thì trừ những tập đầu slow motion hơi nhiều, các tập sau đánh đấm rất đã mắt.
Phim còn dài, hy vọng vẫn giữ được phong độ này.
Hóng sub của subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2017 01:07:17 | Xem tất
Đang xem bản này tới tập 16 rồi, nhận xét đầu tiên là đúng chất võ hiệp trong mấy năm trở lại đây - một dòng phim vốn bị Vu Chính quậy nát, làm fan mất lòng tin ở phim kiếm hiệp. Thứ hai là ngày xưa cũng thích bản 2008 của Hồ Ca với Lâm Y Thần lắm nhưng phải công nhận là sau khi coi được tới tuần thứ 2 thì "cho bản 2008 trôi vào dĩ vãng là vừa."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2017 22:34:46 | Xem tất
Ủn tiếp cho phim lên top hi vọng sau tết sẽ ra kịp với giờ chiếu, cho thành PJ hot luôn.
Subteam fighting, ăn tết vui vẻ nhưng đừng quên nhiệm vụ nhé :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 00:27:58 | Xem tất
Up lên link FSHARE cho ai cần.

https://www.fshare.vn/folder/1JCSQ2RGNNZS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2017 18:20:30 | Xem tất
Khu C-Zone của mình vắng quá ha, hay tại đang tết nên mọi người không onl : ) riêng mình qua nay xem lại mấy khúc hay hay không biết bao nhiêu là lần : )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2017 19:40:16 | Xem tất
Mình đã xem đi xem lại phim này ở nhiều phiên bản trước, nhưng mà thấy phiên bản này cũng rất thành công, các chi tiết đắt giá điều được làm rất trọn vẹn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2017 10:42:57 | Xem tất
Lúc còn nhỏ mình rất thích xem phim cổ trang của TVB đóng, và một số phim khác của TQ nữa. CHỉ dạo mấy năm gân đây mình cảm thấy không còn hay nữa, điển hình là những phim của Kim Dung được làm lại thì mình xem chỉ được tập đầy là bắt đầu không muốn xem tiếp, vì kĩ xảo ảo quá, cộng thêm kịch bản dài dòng không tập trung vào điểm chính
Nhưng bộ phim TAHXD lần này mình muốn xem vì được giới thiệu là bám sát nguyên gốc hơn, và đúng như vậy mình xem liền một lúc 4 tập luôn hehe, nội dung thì tập trung những điểm chính cần thiết và không bị dài dòng những chi tiết không cần, chỉ có điều nhân vật Quách Tĩnh trong phim không khờ nhưng nguyên tác vẫn còn chút gì đó giỏi so với bản của Trương Trí Lâm - CHu Ân. Hoàng DUng cũng không được đem như trong truyện miêu tả. CHỉ có nhiêu điểm đó là mình thấy không hợp lí thôi, còn tất cả mình đều thấy hay
Vả cảm ơn ST đã dịch bộ phim này, bản đẹp nữa hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2017 10:21:20 | Xem tất
Rất cám ơn subteam. Năm mới vui vẻ và tràn đầy thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 20:45:17 | Xem tất
Sub bên mình làm xem sướng thật : ))

Cơ mà mình góp ý nhỏ là tập 5, 37:29 chữ "đệ" bị dịch nhầm thành"muội"  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo