Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017]Đây khoảng sao trời kia khoảng biển/那片星空那片海 /The Starry Night The Starry Sea/Phùng Thiệu Phong, Quách Bích Đình | Vietsub E32 END

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-3-2017 09:16:10 | Chỉ xem của tác giả
Đồng Hoa viết truyện hay rồi, nhưng muốn coi phải chuẩn bị tâm lí chịu ngược thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-3-2017 17:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây toàn xem phim về mỹ nhân ngư thôi bây giờ có nam nhân ngư nữa này. Phim còn mang tính chất huyền ảo nữa, không biết chuyện tình giữa người và nhân ngư có được kết thúc tốt đẹp hay không đây. Lâu lắm rồi mới được xem lại Phùng Thiệu Phong đóng, phải down bộ này về xem mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-3-2017 20:43:44 | Chỉ xem của tác giả
vì có Phong ca nên down phim về để đó, hy vọng subteam sẽ làm trọn bộ, lỡ đang coi mà lại thoi thóp chờ sub thì rất mệt, tin tưởng vào sub của kites nên quyết k coi nơi khác, dằn vặt ghê ý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-4-2017 17:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Chạy vào ủng hộ subteam đã làm phim này,

Mình không xem phim nhiều nên nhìn vào thành phần tài tử chỉ biết có Phùng Thiệu Phong thôi,

Cám ơn thật nhiều, subteam cố lên !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-4-2017 01:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia forum đã lâu, vốn bình thường mình chỉ tàu ngầm nhưng lần này ko nhịn nổi mà phải trồi lên nói dăm ba câu cho đỡ bức xúc, chứ nhịn gần một tháng trời ấm ức quá.
TRỜI ƠI PHIM GÌ MÀ TÔI THẤT VỌNG MỘT RỔ LUÔN THẾ NÀY?!!!
Đối với mình, tác phẩm này của Đồng Hoa có vẻ không được "chắc tay" lắm. Hay là do mình thần tượng chị quá nên cứ đòi hỏi yêu cầu cao quá mức? Nói một cách khách quan, tác phẩm hay, nhưng có lẽ mình còn muốn nó hay hơn nữa. Tiểu thuyết mình hơi hụt hẫng xíu đã đành, xem tới phim thì như dẫm phải vỏ chuối ấy. Cảm xúc cứ gọi là "tuột dốc không lần thấy phanh". Kỹ xảo thì kém, đạo diễn non tay, biên kịch cũng... Chỉ có mình anh PTP là mình thấy ổn nhất trong dự án này.
Thiên địa ơi, bao giờ em mới được gặp La Kỳ Kỳ và Hứa Tiểu Ba trên màn ảnh???

Bình luận

lão Phùng có cái giọng trầm trầm hơi khàn lại ấm áp, khiến cho người ta chẳng cần nhìn mặt Ngô Cứ Lam chỉ cần nghe tiếng nói đã thấy đẹp trai :)))  Đăng lúc 21-4-2017 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-4-2017 20:05:34 | Chỉ xem của tác giả
boss Phong diễn ổn, còn lại đều không ổn, coi phim Trung nhiều, nên phim sến sến kiểu này, riết cũng thấy hết hẫng, cố đu cho hết bộ, nói tóm lại là kết ổn, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-4-2017 14:15:51 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đọc rồi, hay cực kỳ luôn, giờ mới biết là có phim
Lại có cả Phùng Thiểu Phong nữa chứ
Thank ST nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-6-2017 14:14:03 | Chỉ xem của tác giả
hay quá. Chủ đề rất thú vị đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-6-2017 02:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào giữ tập 31 bản HD thì seed hộ mình với, mình đội ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 25-6-2017 16:40:38 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam rất nhiều ạh
vào xem phim sau các bạn nên có full sub luôn phấn khời quá ạh
mỹ nhân ngư nhiều rồi h có hẳn nam nhân ngư luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách