Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Zootopia - Phi vụ động trời - Ginnifer Goodwin, Jason Bateman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-7-2016 19:19:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm nhe. Hồi chiếu phim này không có thời gian coi, coi đi coi lại cái trailer tiếc. Giờ được coi rồi. Cảm ơn subteam một lần nữa. Mình download ngay và luôn rồi. hì hì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 18-7-2016 20:52:02 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiệt tình làm film cho các bé xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-7-2016 12:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Phải đến hơn nửa phim mình mới đoán được nhân vât phản diện là cô cừu bé nhỏ
Dù sao phim cũng rất hay, kịch bản chặt chẽ và nội dung vô cùng ý nghĩa nên dù có đoán trước được nhưng vẫn dành một lời khen cho phim
Chắc chắn phim sẽ thành công cả về doanh thu lẫn nghệ thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-7-2016 00:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều
Đã down và xem xong. Xem rồi lại tiếc hùi hụi sao hồi trước mình không ra rạp xem cho sướng.
Coi phim mà cười không khép mồm lại được, đặc biệt là đoạn có con lười, thật là vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-7-2016 23:34:55 | Chỉ xem của tác giả

Cuối cùng kites đã làm xong phim này rồi.Chờ dài cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-7-2016 16:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hoạt hình nhưng kết hợp với việc điều tra trinh thám nên rất gây hứng thú cho người xem đặc biệt là các bé.
Phimco1 nhựng tình tiết trái ngược rất hài hước như để cho một cô bé thỏ nhỏ nhắn trở thành nhân viên cảnh sát hay một chú lười lại có tên là Flash.
Xem phim dường như khan giả được bước vào thế giới động vật với biết bao con thú đa chủng loại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-7-2016 21:35:50 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc sống nó lật lọng vc , cuối cùng hóa ra con cừu nhỏ bé đó làm hết mọi thứ
Phim hay quá đi mất, thanks subteam nhiều nhé!!!
Thấy bảo phim này có phần 2, không biết tiếp theo sẽ thế nào nhỉ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-7-2016 13:26:55 | Chỉ xem của tác giả
Uầy uầy. Hóng em này mãi. Cuối cùng cũng có.
Đợt ở rạp không xem được mà nhà nhà người người đều khen phim hay làm mình tiếc đứt ruột.
Cuối cùng đã có thể xem được. Cảm ơn subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-7-2016 14:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim đề cập tới sự phân biệt chủng tộc, sự kỳ thị giới tính cũng như những định kiến của chúng ta với những người xung quanh. Phim là quá trình trưởng thành của một cô tân binh cảnh sát giàu lòng nhiệt huyết, tràn đầy nghĩa khí nhưng có phần đơn giản, ngây thơ.Trong phim cũng có nhiều chi tiết hài hước. Cảm ơn đội ngũ subteam đã đem bộ phim hoạt hình này đến với mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-7-2016 17:55:41 | Chỉ xem của tác giả
Sư huynh bảo nên xem phim này quyết định nghe theo và công nhận phim không tệ đâu
hay phết đấy chứ, nhân vật thì đáng yêu nhất là Nick vs Judy ấy T^T
thích giọng của Nick vãi, kiểu cứ biếng nhác và đểu để kiểu gì ấy
diễn biến phim khá bất ngờ khi cừu Bellweather lại là trùm cuối, mới đầu tưởng Lionheart cơ nhưng đến lúc Judy x Nick lần ra được nguồn bán night hawler từ 1 con cừu là mình cũng đoán được rồi
anw, thích chemi của Nick vs Judy dã man ấy đoạn cuối bố Nick mặc cảnh phục mà còn đeo quả kính nhìn chất vãi nồi luôn ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách