Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Zootopia - Phi vụ động trời - Ginnifer Goodwin, Jason Bateman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-7-2016 19:12:05 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi tưởng Zootopia là một thế giới hoàn hảo mà ai cũng có thể hòa thuận và quyền mơ ước thuộc về bất cứ ai. Hóa ra cuộc sống lại phức tạp hơn một chút so với câu khẩu hiệu trên miếng dán quảng cáo.
Cuộc sống là phức tạp, chúng ta đều có giới hạn của mình, chúng ta đều phạm lỗi, tức là không hoàn hảo, chúng ta có rất nhiều điểm chung, chúng ta càng cố gắng thấu hiểu lẫn nhau, mỗi chúng ta càng trở nên đặc biệt hơn. Nhưng chúng ta phải thử, nên không quan trọng bạn thuộc loài động vật gì, từ con voi lớn nhất đến con cáo đầu tiên. Tôi khuyên các bạn, thử tạo ra một thế giới tốt đẹp hơn. Nhìn vào bản thân của bạn và nhìn nhận rằng thay đổi bắt đầu với bạn, bắt đầu với tôi, bắt đầu với tất cả chúng ta"..
Lót dép hóng thôi nào,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-7-2016 19:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ là mới ra rạp xem cách đây không lâu, giờ đã có HD bản mượt rồi. Cảm ơn subteam rất là nhiều!
Trời ơi, xem phim này cảm thấy bấn loạn vì soái ca Nick. Đẹp trai, phong tình, ăn nói giỏi nhưng tốt bụng.
Phim này và Pets là 2 phim về động vật mà mình thấy xem vui lắm luôn ấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-7-2016 20:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Flim này hay lắm,thích nhất con Lười nói chậm kinh khủng luôn.
Nếu phải mình chắc chịu không nổi.
Đoạn cuối hơi sốc thật,những vật dễ thương nhỏ bé thì cảng nham hiểm thủ đoạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-7-2016 12:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe nói là doanh thu khủng
Chắc là hot lắm đây, đặt dép hóng vậy, rất thích những thể loại phim như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-7-2016 18:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Trời ời.. cuối cùng Kites cũng sub phim này rồi, mừng muốn rớt nước mắt
Lúc trước đi xem ở rạp mà quên mang kính nên chỉ đọc được sơ sơ, cơ mà cười chết cái khúc nói chuyện với con lười
Cảm ơn subteam!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-7-2016 19:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngàn lần cảm ơn subteam đã làm sub
Xem tỉ lần mà cứ chờ sub của nhà mình, chúc subteam nhiều sức khỏe, e tải phim đây hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-7-2016 20:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer xong mình bị phát cuồng phim này luôn. Nhân vật cute không tả nổi.
Cùng đứa bạn lên kế hoạch đi xem rạp phim này rồi nhưng cuối cùng lại không đi được.
Trên này có sub nhanh quá.
Cảm ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-7-2016 20:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm  Phim này rất hay nhé, nhân vật đáng yêu thôi rồi, chủ yếu hài hước, xem mà chết cười luôn :"> Tạo hình + tính cách + tên các loài vật rất có "ẩn ý" nhá, bạn nào xem tới cuối phim là biết ) Ngoài ra nội dung cùng lồng ghép được tính nhân văn, tuy theo mình thì bộ phim hoạt hình này chủ yếu là hài hước chứ tính nhân văn chưa sâu sắc lắm. Chung là rất rất rất cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-7-2016 00:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình đợi phim này lâu lắm luôn rồi nè ... thanks ST nhiều nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-7-2016 08:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, phim hoạt hình dành cho người già trẻ nhỏ, gái trai gì xem cũng đc đã đc ST lên sóng ruh ah!

Từ lúc coi rạp đã rất ưng ruh, bản sub hay thuyết minh đều làm tốt cả, về cứ hóng bản HD xem lại thui.
Nhân vật nào cũng dễ thương, băng đảng gấu bắc cực ngầu thiệt ngầu hay bầy sói thik ca hát tập thể đều dễ cưng hết ah~

Cảm ơn ST nhiều nah~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách