Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Yêu em từ cái nhìn đầu tiên/ 微微一笑很倾城/ Dương Dương, Trịnh Sảng: Vietsub Ep 30 END HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-7-2015 13:55:45 | Xem tất
chọn diễn viên cũng hợp đấy chứ, hy vọng sẽ thể hiện được hết nhân vật mặc dù truyện ko phải là truyện mình thích nhất nhưng nếu là 2 diễn viên này thì mình nhất định sẽ theo dõi ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 15:41:33 | Xem tất
Mình đọc hết truyện này rồi, truyện đan xen đời thực và đời sống game thủ nhiều lắm đó. Không biết đạo diễn sẽ quay thế nào đây, đây vẫn là điều gây tò mò cho mình nên mình rất mong ngóng phim ra lò nha. Còn về việc chọn diễn viên, Bối Vy Vy là nhân vật cực kì khó chọn luôn, cô phải xinh đẹp nhưng không yếu đuối, cá tính nhưng vẫn rất chi là duyên dáng, đúng kiểu con gái có cảm giác đối lập mẫu thuẫn về tính cách nhưng mà vẫn cảm thấy dung hợp hài hòa trong chính con người cô. Mình chưa xem phim Trịnh Sảng đóng nhưng mà nghe dân tình phản đối ghê gớm quá cũng có đôi chút thất vọng đối với sự lựa chọn nhân vật nữ chính này, haiz, đừng có trở thành bình hoa di động như mọi ng nói là được
Mong sao đạo diễn là chọn và chấm bút thì chắc cũng không tới nỗi nào đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 16:06:52 | Xem tất
Chưa xem phim nào của Dương Dương nên cũng không biết bạn í diễn xuất ra sao. Nhưng xét về độ đẹp trai thì có vẻ hợp với nhân vật Tiêu Nại. Còn về Trịnh Sảng thì không hợp với nhân vật nữ chính cho lắm. Vy Vy là một cô gái xinh đẹp với thân hình gợi cảm, còn Trịnh Sảng khuôn mặt trông lúc nào cũng cứng đơ, chả có biểu cảm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 17:00:04 | Xem tất
Dương Dương đảm nhiệm nam chính cũng được, bao nhiêu nữ diễn viên xinh đẹp có khí chất không chọn lại chọn Trịnh Sảng, từ lúc phẫu thuật thẩm mỹ diễn xuất cứ đơ ra, biểu cảm cũng có nhiêu đó, nay lại đóng Bối Vy Vy thật chẳng biết mắt nhìn đạo diễn ra sao nữa, truyện đọc rất là hay, không biết phim như thế nào,hy vọng đừng để thất vọng như Hoa Tư Dẫn.   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 17:03:43 | Xem tất
thuy_ptth gửi lúc 26-7-2015 04:06 PM
Chưa xem phim nào của Dương Dương nên cũng không biết bạn í diễn xuất ra sao. Nhưng  ...

Bạn nên xem thử Thiếu nữ toàn phong đang chiếu có sự tham gia của Dương Dương, phim điện ảnh thì có Tai Trái, diễn xuất cũng được. Hoặc xem show Hoa tỷ đệ 2. Ảnh rất là ngố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2015 17:48:10 | Xem tất
oa oa...mình thích Cố Mạn, thích Bên nhau trọn đời. Hy vọng Yêu em từ cái nhìn đầu tiên chuyển thành phim cũng hay như Bên nhau trọn đời. Mong chờ.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 00:43:55 | Xem tất
Truyện này hay nên mình cực hóng film luôn
Nhất là lại có Dương Dương huhu nam thần của toiii (
CƠ mà tận 2016 ms chiếu Chờ mỏi cổ đâyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 08:50:17 | Xem tất
Ban đầu mik chỉ biết đến Trịnh Sảng là "người yêu cũ của Trương Hàn" (mik thật ko tốt ) Mik cũng ko hề mong là cái ấn tượng ấy sẽ ảnh hưởng đến việc đánh giá diễn xuất của cô ấy trong phim. Nhưng không hiểu sao khi chỉ xem 1 vài đoạn ngắn ngủn của 1 vài bộ phim mà mik dần thấy ác cảm. Khi có thông tin TS đóng Vy Vy, quả thật là khiến mik thất vọng, cho đến bây giờ thì thực sự lo lắng cho bộ phim này. Chỉ e Dương Dương và chính mẹ đẻ Cố Mạn cũng ko đủ sức để kéo lại.
Bởi vì, mik thực sự cảm thấy mặt Trịnh Sảng - qua những trích đoạn mik xem - không có cảm xúc gì cả. Không phải là cái kiểu - có cảm xúc nhưng lãnh đạm, mà là kiểu - hoàn toàn không bộc lộ 1 cái cảm xúc nào hết, khiến cho người xem nhìn cô ấy mà không bắt đc 1 cái thần nào hết.
Đối với Dương Dương, mik quả thực rất thích, nhưng cũng ko phải là không lo vì gương mặt Dương Dương khá là trẻ con T.T nhưng không hiểu sao luôn đóng vai lạnh lùng, cứng nhắc ~~~~ cũng đẹp, nhưng có gì đó chưa tới, huống hồ Tiêu Nại là người thâm trầm, tinh tế.
Vì ủng hộ Cố Mạn cũng như thích Dương Dương, mik vẫn sẽ theo bộ này. Nhưng tương lai sẽ cảm thấy thế nào còn chưa dám nói chắc :'( Mik vẫn theo chủ nghĩa: nhìn diễn xuất chứ ko nhìn người T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 10:17:01 | Xem tất
Tuy là nghe tên Trịnh Sảng nhiều lần rồi nhưng thật sự là chưa coi bộ phim nào cô ấy đóng cả, với lại chỉ thích coi phim Hàn nên bỏ bê phim Trung, hụ hụ, nhưng mà thấy tiểu thuyết này nổi tiếng nên hóng theo dõi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 12:43:43 | Xem tất
Cả 2 dv đều thấy ổn mà, TS có vẻ ko phù hợp lắm nhưng mà xem HTM thì thấy cùng ok, tính cách ngoài đời có vẻ phù hợp với Vyvy, còn bạn Cừu thì khỏi nói rồi...cứ gọi là soái ca ngời ngời..
Lót dép hóng thôi!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách