Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Yêu em từ cái nhìn đầu tiên/ 微微一笑很倾城/ Dương Dương, Trịnh Sảng: Vietsub Ep 30 END HD

[Lấy địa chỉ]
1671#
Đăng lúc 11-5-2017 09:32:30 | Chỉ xem của tác giả
DiênHoa gửi lúc 30-8-2016 12:59 PM
Mình vốn không để ý lắm chuyện diễn viên gầy mập ra sao, mình thích phim chỉ vì Trị ...

MÌnh lúc đầu cũng soi vì TS gầy quá, nhưng càng xem càng thích, với lại với mình cái mặt quan trọng  nhất. Mà mặt TS thì thôi k cần bàn, đẹp vô cùng, mắt to sáng long lanh, môi cánh hồng, mũi cao, da mịn màng, nụ cười ngọt ngào. Mỗi lần quay cận mặt mà buộc tóc hay búi tóc lên ấy, ôi cứ muốn ngắm mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1672#
Đăng lúc 11-5-2017 19:39:31 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình nhận thấy thì trong 3 bộ mình bít của Cố Mạn mà thành phim thì mình lại thấy Yêu Em thật quá xuất sắc, lúc đọc truyện cứ nghĩ trong đầu, truyện này mình ko thấy được lên phim nó ra thế nào cho được, vậy mà lại làm thành 1 bộ phim vườn trường quá tuyệt vời, thật sự cám ơn đạo diễn rất nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1673#
Đăng lúc 17-5-2017 23:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ, mình mới lọt hố và chuyện YETCNDT các bạn à Xem phim xong thấy DD đúng chuẩn Tiêu Nại, chỉ có điều có mấy đoạn trong phim diễn nhìn hơi hài hài. Ví dụ như đoạn trong tập 10 cả đội chạy vào khởi động ý Cái dáng chạy nhìn thốn không để đâu cho hết Mấy đoạn DD cười và tóc hết lên nhìn chuẩn phong thái nam thần ý, nhìn mặt mũi sáng láng, rồi nụ cười nhìn yêu chết lên được <3 Mấy đoạn hôn thì thấy hơi hụt tí vì cảm giác TS ko tương tác vs bạn diễn khiến cho nụ hôn hơi ngượng ngạo LOL. Còn lại thấy phim quá đáng yêu, có mấy đoạn diễn của DD mà để ý kĩ sẽ thấy ánh mắt và phong thái diễn tả Tiêu Nại chuẩn như thế nào Về cơ bản là ưng thêm 1 truyện nữa của Cố Mạn (minh xem va đọc mỗi BNTĐ thôi à) sau khi xem phim xong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1674#
Đăng lúc 25-5-2017 15:35:11 | Chỉ xem của tác giả
ntra95 gửi lúc 17-5-2017 11:28 PM
Bây giờ, mình mới lọt hố và chuyện YETCNDT các bạn à Xem phim xong thấy DD đúng chu ...

Xồi ôi cái ánh mắt TN dành cho VV quá chuẩn luốn rồi, kiểu cưng cưng ấy.
Lúc đầu mình cũng lo lo về Trịnh Sảng, nhưng nói chung phim này TS diễn vậy ổn rồi, trẻ trung, trong sáng, đúng kiểu VV trong tưởng tượng của mình lúc đọc truyện luôn. Mình xem phim lúc mới ra luôn nên ko đợi được bản dịch của kites, mấy trang kia dịch chán lắm, chỉ hiểu nội dung chính thôi chứ ko được chuẩn, câu cú không mượt mà. Giờ down bản của kites về cất kỹ, lâu lâu coi lại vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1675#
Đăng lúc 13-6-2017 23:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói YY thực sự hợp với vai diễn "Tiêu Nại đại thần", đúng soái ca. Đẹp rạng ngời mà không chói quá
Còn về vai diễn do TS đảm nhiệm khiến mình có chút thất vọng. TS gầy đến đáng sợ.
Tuy vậy nhưng phim vẫn rất hay. Mình đã coi đi coi lại những 3 lần rồi
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1676#
Đăng lúc 22-7-2017 21:18:11 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem "Ngang qua thế giới của em", mình thành fan Dương Dương ngay. Bây giờ đanh trong quá trình tìm phim của oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1677#
Đăng lúc 1-8-2017 12:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Biết nói sao nhỉ...rất rất lâu rồi mình không ngồi xem bất kỳ 1bộ phim Đài Loan hay Trung Quốc làm cả vì bị cuồng phim và show Hàn...nhưng 1 ngày đẹp trời lại tự nhiên đọc thấy tên phim Yêu em từ cái nhìn đầu tiên click vào chỉ để xem ai đóng, rồi thấy poster phim...Ôi Đại Thần thế là mình xem luôn 1 mạch hết 30 tập...Nói thật theo suy nghĩ của mình thì Trịnh Sảng quả không thể là Bối Vy Vy của nguyên tác được...Đại thần Tiêu Nại cũng không quá hoàn hảo như truyện nhưng ít ra mình thấy vẫn bị thu hút bởi Dương Dương hơn...nhất là nụ cười của Đại Thần ýnên mình bị thích, bị có tý cuồng ý . Cảm ơn subteam rất nhiều đã làm bộ phim này ah. Và mình xin lỗi fan của Trịnh Sảng nhé, nếu có làm các bạn không thoải mái với suy nghĩ của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1678#
Đăng lúc 3-8-2017 19:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Mới zô xem phim tới tập 10, dễ thương ngọt ngào hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1679#
Đăng lúc 25-8-2017 09:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay! Cảm ơn subteam nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1680#
Đăng lúc 28-8-2017 09:23:34 | Chỉ xem của tác giả
nghe các bạn review lại fai xem ngay mới được. vì mình ko thích diễn xuất của TS cho lắm mà rất sợ cảm giác xem fim bị hụt hẫng so với truyện.
thấy các bạn review chắc lại fai cày rồi haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách