Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Yêu em từ cái nhìn đầu tiên/ 微微一笑很倾城/ Dương Dương, Trịnh Sảng: Vietsub Ep 30 END HD

[Lấy địa chỉ]
1661#
Đăng lúc 21-2-2017 11:42:58 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi coi lại phim, thấy vẫn hay và thích Dương Dương như lúc mới coi.
Dù thấy vai Vy Vy vẫn chưa đạt nhưng vẫn ủng hộ phim hết mình.
Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1662#
Đăng lúc 11-3-2017 14:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Dương Dương trong phim này hôn giỏi quá TT không thích chị Sảng vì diễn cứ gượng gượng kiểu gì ấy nhưng mà thích nhất vẫn là KO x Mica nhe TT ôi đẹp đôi dễ thương hết xẩy luôn TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1663#
Đăng lúc 21-3-2017 00:26:05 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam! Thỉnh thoảng lôi ra xem lại vẫn cảm xúc tràn trề!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1664#
Đăng lúc 24-3-2017 12:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này visual của dàn cast quá đẹp. Mà hôm trước xem phim gì trên VTV thấy Trịnh Sảng hồi đó khác quá trời mãi mới nhận ra. Ý kiến cá nhân mình thấy nam nữ chính diễn còn chưa tốt lắm, cả hai đều hơi đơ và không giống trong nguyên tác. Trịnh Sảng không hiểu sao phim này thì chỉ thấy biểu cảm ngạc nhiên là nhiều. Dương Dương đẹp nhưng nhìn hơi điệu và hơi gồng nữa. Dù sao phim cũng tương đối thành công, chúc hai bạn diễn viên có thể cải thiện hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1665#
Đăng lúc 10-4-2017 00:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Xem đc 5 tập phải bỏ ngang vì nữ chính quá tệ huhu. Đơ thế không biết nữa.
Coi mấy video cut cũng nản vì Tiêu Nại toàn phải hôn khúc gỗ thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1666#
Đăng lúc 10-4-2017 10:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phần 2, xem phim m2 cứ ngất ngây nhan sắc của Đại thần, phần 2 ko có Dương Dương mong chờ giảm mất 1 nửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1667#
Đăng lúc 14-4-2017 09:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Lại có thêm một bộ phim nữa khiến tui xem hoài không chán, cảm thấy phải lưu giữ trong máy tính, làm của riêng.
May mà có Kites, thật sự thì xem rất nhiều bản sub khác nhau rồi nhưng không nơi nào bằng kites cả, bản đẹp không nói mà sub cũng rất hay, rất thú vị, rất tinh tế, cảm ơn các bạn rất nhiều.
Khách quan mà nói, Yêu em chưa phải hoàn mĩ, khuynh thành phu phụ cũng không hoàn mĩ như nguyên tác. Bởi vì Sảng quá gầy và Dương thì hơi hơi gồng.
Cơ mà, đối với mình, Yêu em thực sự đã rất tuyệt vời rồi. Bộ phim duy nhất mình xem mà cười tủm tỉm từ tập 1 đến tập 30. Bình thường các đôi khác chỉ giai đoạn chưa yêu mới thấy hay nhưng riêng Nại - Vy thì khác, kể cả khi yêu rồi vẫn khiến người ta say mê không dứt ra được. Có lẽ một phần vì cá tính của Tiêu Nại. A ko phát ngôn thì thôi chứ a mà phát ngôn thì các em phải ghi lại gấp.
Trước Yêu em, tui đã xem Hoa Tỷ đệ 2, có Dương Sảng, hồi đó hầu như nhà nhà đều ship Nhiên Sảng nhưng chả hiểu sao t lại thích Dương Sảng, t đã ước gì hai người hợp tác trong một bộ phim và Yêu em đã biến ước mong của t thành sự thật. Hai bạn cũng không làm tui thất vọng. Sảng trong phim mặc dù gầy tong teo nhưng vẫn rất xinh đẹp, diễn xuất cũng khá tốt, cô ấy có nhiều biểu cảm dễ thương chết đi được. Còn Dương Dương thì trước đấy chưa có kinh nghiệm đóng vai anh chàng bá đạo như Tiêu Nại lắm nhưng vào vai cũng rất ngọt. Dương là Tiêu Nại trong trí tưởng tượng của t. Ko ai có thể thay thế Dương Dương được.
Đôi chính đã tuyệt rồi đến dàn diễn viên phụ cũng miễn chê, đặc biệt là Ngu Công, Hầu Tử Tửu, Mi ca và K.O, mấy ông này cũng góp phần ko nhỏ vào thành công của phim.
Xong được cả nhạc phim hay ơi là hay, bài của Dương Dương, Có chút ngọt ngào, Giây tiếp theo... chỉ cần âm nhạc cũng đủ khiến trái tim ta tan chảy, toàn là những giai điệu ngọt ngào
Lâu lâu lôi ra xem lại vẫn phải cảm thán, phim rất rất rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1668#
Đăng lúc 26-4-2017 14:25:14 | Chỉ xem của tác giả
Tiểu thuyết Yêu em từ cái nhìn đầu tiên gắn liền với thời học sinh sinh viên của mình.
truyện này đưa mình gia nhập hội nghiện ngôn tình. hihi.
ra phim ko biết như tn. truyện hay nên hy vọng phim sẽ hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1669#
Đăng lúc 29-4-2017 11:32:24 | Chỉ xem của tác giả
Coi đi coi lại 2 3 lần rồi mà vẫn không chán <3 Quyết định tải trọn bộ về xem mới được trong mấy ngày nghỉ lễ cày hết luôn bộ mới được hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1670#
Đăng lúc 1-5-2017 23:30:16 | Chỉ xem của tác giả
Không biết có ai giống như mình không, phim này xem đến n lần rồi
Xem đi xem lại không biết chán. Đa phần mọi người có vẻ không thích Trịnh Sảng, nhưng xem nhiều lần mình thấy bạn ý cũng rất đáng yêu đấy chứ.
Dương Dương thì khỏi phải bàn cãi rồi, nam thần của lòng em
Đọc truyền rồi, giờ xem phim nội dung chuẩn nguyên tác thật là mãn nguyện. Hy vọng sẽ có phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách