Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tuổi thanh xuân bên nhau/With you/ 最好的我们/Lưu Hạo Nhiên, Đàm Tùng Vận - Vietsub EP 24 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2016 20:17:40 | Xem tất
Thể loại thanh xuân vườn trường của phim Trung thì tuyệt quá rồi Nhưng đó giờ xem phim đều biết tình yêu học trò rồi sẽ phải chia ly. Tình yêu đó đẹp như vậy, ngây thơ, trong sáng như vậy . Nhưng rồi sẽ chỉ thành hồi ức đẹp của mỗi người khi nhớ về. Nên đó giờ xem phim thanh xuân vưòn trường đều giữ được đầu óc sáng suốt để biết rằng nhân vật chính rồi sẽ phải tách nhau ra. Nhưng đến phim này thi dù chỉ có 0.1% thì vẫn mong 2 ng sẽ đến được với nhau. Cùng nhau đi đến suốt cuộc đời này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2016 21:54:17 | Xem tất
Lâu rồi mới bấn trai trẻ thế này. Hận sao Hạo Nhiên lại lad zai 97
T_T Hôm qua mới xem tập 5 với 6, ôi cha tỏ tình với Dư Hoài thì bạo thế mà Tinh Hà mới có tin đồn tí đã sợ rồi, Cảnh Cảnh ơi là Cảnh Cảnh. ow tuy nhiều tình tiết thường thấy trong phim nhà trường nhưng mà 2 chính đóng đạt quá lại nhiều cảnh sến kiểu học sinh ấy, thích ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2016 21:57:39 | Xem tất
<3 Couple Cảnh Cảnh Dư Hoài quá :'( , khi nào mới có tập 7 đây, hóng a~ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2016 00:39:37 | Xem tất
Có phải truyện OE không mn? Mình đọc bản convert mà không hiểu gì sất. Chỉ lờ mờ hình như đoạn cuối hai người cùng nhau đứng 1 và bảo từ đây sẽ bắt đầu lại. Tuổi thanh xuân, đoạn đầu vui vẻ, đoạn sau ắt có li biệt. Dù sao vẫn hi vọng cuối cùng Cảnh Cảnh Dư Hoài bên nhau, để không phải canh cánh trong lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2016 09:51:41 | Xem tất
Trời ơi xem phim mà cứ bị ưng Dư Hoài ý
không phải đẹp troai lai láng cơ mà răng khểnh duyên chớt má luôn ý
Hóng ép 7 quá đuy trời
Phim này không biết ở Tàu có nổi không ta :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2016 11:09:31 | Xem tất
hay qua đi ak xem nhanh moi duoc, co nhan vat chinh minh thich hêhê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2016 19:58:02 | Xem tất
Cá nhân rất thích những phim học trò như này, cảm giác như tìm lại về tuổi thơ, kí úc tuổi học trò luôn luôn rất vui và nhiều cảm xúc. Ngày xưa xem You are apple of my eye nhưng kiểu kết thúc buồn quá xem xong thấy blue mấy ngày. Mong film này kết thúc vui vui!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2016 15:17:59 | Xem tất
[C-Zone].With.You.E07.SD.KITES.VN

Link torrent trang 1!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2016 15:45:02 | Xem tất
Ủng hộ một cái cho xôm nhà xôm cửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2016 22:30:17 | Xem tất
lâu lắm rồi từ sau You are the apple of my eye tớ mới xem lại phim trung
tớ rất thích xem phim về đề tài tuổi thanh xuân, nhưng cứ bị sợ cái kết ngược nên hồi giờ hầu như ko xem
tình cờ đc xem tuổi thanh xuân bên nhau thì thích luôn dù tớ mới chỉ xem đến tập 2
rất thích cặp chính, rất dễ thương và hơi bất ngờ khi bik nữ chính sn 90
tuổi thanh xuân là khoảng thời gian đẹp nhất trong đời, là khoảng thời gian mà khi nhớ về đều cảm thấy hạnh phúc nhưng lại man mác đâu đó nỗi buồn
ko bik phim này bao nhiu tập nhưng nhất định sẽ phải theo đến tập cuối^^

Bình luận

vậy ah. tớ cảm ơn nhé ^^. chỉ mới xem đc tới tập 3 thôi cậu ạ :(  Đăng lúc 5-5-2016 10:20 PM
phim có 24 tập cậu ạ  Đăng lúc 1-5-2016 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách