Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tuổi thanh xuân bên nhau/With you/ 最好的我们/Lưu Hạo Nhiên, Đàm Tùng Vận - Vietsub EP 24 END

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-4-2016 16:17:36 | Chỉ xem của tác giả
phim hay tóa.ủng hộ kites nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-4-2016 23:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương cực, cuồng couple chính kinh khủng, nhìn 2 bạn ấy diễn mà cứ cười mãi thôi, bạn Nhiên cười lên dễ thương quá đỗi, bạn ấy lại còn thích xoa đầu bạn nữ nữa chứ. Ai nghĩ 2 bạn ấy lệch nhau tận 7 tuổi đâu chứ. Là một bộ phim trong sáng, với đủ các cung bậc cảm xúc trong trẻo của tuổi học đường, khiến mình muốn sống lại những tháng ngày học sinh như vậy một lần nữa. Hóng các tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-4-2016 02:29:08 | Chỉ xem của tác giả
đã thích xem thể loại thanh xuân vườn trường thì chớ mà film này đúng gu lại đáng yêu quá thể đáng ý
biết ss ĐTV từ hồi TNTP, hơn tui có 2 tuổi mà trẻ quá thể ( tự thấy bản thân sao già nua tn =;
còn DHN thì đây là lần đầu xem film e ý đóng mà dễ cưng quá ah
97 tui ko kiềm lòng đc huhuhu thích mấy đứa 99 rồi nên h 97 cũng ko có sao ))
mà nhìn couple này chênh nhau 7 tuổi lận mà chả thấy khoảng cách gì luôn ah, đẹp đôi quá chừng luôn :3
tui chỉ mong sao film này có kết HE đừng như những film thanh xuân khác
làm con dân bấn loạn khúc đầu rồi đau lòng điên loạn khúc cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-4-2016 10:42:33 | Chỉ xem của tác giả
Thôi xong, hôm qua chẳng may tò mò tí ngồi xem mà xem một lèo từ tập 1 đến tập 5 mất r
Film dễ thương, ku teo quá thể quá đáng. Xem thì lại nhớ đến hồi cấp 3 cũng có mấy cái trò đi thi blah blo
mỗi tội không có cậu bạn cùng bàn đẹp trai cho chép bài mà chỉ có con quỷ sứ bên cạnh chuyên đọc đam mĩ thôi )
Xem xong kết ngay bạn Lưu Hạo Nhiên và Đạm Tùng Vận, trồi ôi đẹp đôi hết sức ah
Chỉ sợ film SE thôi mà nghe bảo truyện thì là HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-4-2016 15:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng được xem phim này bản chất lượng từ Kites rồi.
Mấy bữa cứ coi các trang khác, dịch cứ loạn loạn thế nào ấy, mặc dù mình chả biết tiếng Trung.

Cặp đôi chính dễ thương lắm, bạn nữ chính nhìn như búp bê, nam chính cười một cái thì thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-4-2016 20:41:44 | Chỉ xem của tác giả
cực kỳ thích mấy phim về tuổi thanh xuân. cảm ơn subteam đã làm thêm 1 bộ nữa để mọi người cùng theo dõi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-4-2016 21:21:40 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào cũng nghe OST của phim, rồi hóng xem lúc nào có tập 7. Trên youtube có preview tập 8 mà thấy quằn quại quá. Xem đi xem lại 2 trailer cũng thấy quằn quại. Tìm truyện thấy có chap 24. Bao giờ mới đến ngày có phim ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-4-2016 22:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích thể loại vườn trường thế này lắm. Đàm Tùng Vận thích chị ấy từ Thiếu nữ toàn phong
Và hình như có phải lần đầu được đóng vai chính không nhỉ? Mong chị ấy sẽ có nhiều cơ hội đóng vai chính nữa
Mà mặt trẻ con thế này đóng nhiều phim học đường thì càng tốt ^^, mình xem hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-4-2016 14:04:22 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Quyền Lựa Chọn - OST With you/ 最好的我们

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-4-2016 16:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới có cảm giác hóng phim như thế này ý . Xem vì nó ngây thơ trong sáng, xem vì 1 phần đẹp nhất của mình đã trôi qua, xem vì tìm thấy bản thân mình trong đó, xem vì mình muốn được quay lại, cười đùa, học hành, yêu thương. Đáng yêu hết sức chịu đựng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách