Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tuổi thanh xuân bên nhau/With you/ 最好的我们/Lưu Hạo Nhiên, Đàm Tùng Vận - Vietsub EP 24 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2016 22:11:24 | Xem tất
phim này rất hay về tuổi học trò. cảm ơn subteam đã làm bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 09:52:05 | Xem tất
Bị rụng tim ngay khi xem trailer, cứ nghĩ ngắn thôi, không ngờ có 24 tập. Sáng nay mình thức đến 3.30 để tròn 3 tập. Đáng yêu lắm luôn. Nam chính có vài lúc thấy giống Châu Kiệt Luân, không biết có ai nghĩ giống mình không. Cho mình hỏi lịch chiếu phim thế nào vậy?

Bình luận

Cảm ơn 2 bạn nhiều nhé  Đăng lúc 25-4-2016 11:40 PM
tối t7, CN hàng tuần bạn  Đăng lúc 25-4-2016 11:39 PM
Ngày nào vậy bạn? Mình tìm thấy có tập 5,6 rồi nhưng chưa có sub. Hóng quá à  Đăng lúc 25-4-2016 11:24 PM
phim 1 tuần chiếu 2 tập bạn ạ  Đăng lúc 25-4-2016 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 15:55:06 | Xem tất

Cr: 最好的我们网剧
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 17:12:54 | Xem tất
Lâu rồi mới có được một film thanh xuân vườn trường mà tui càng coi càng bấn loạn như thế này TT_TT Tại sao sự tương tác giữa các bạn trẻ có thể cutoe và tuyệt vời tới như vậy :'( Không kể tới couple chính, chỉ nhìn couple giáo viên đam mỹ tui cũng muốn chết tại chỗ :'( :'( :'(
Trời ơi nghe đâu bé 99 và chụy 92 ngoài đời quen nhao thiệt phải hông vậy? tui bấn loạn quá mà

Bình luận

97 và 90 mới chính xác nhé hai bạn  Đăng lúc 26-4-2016 12:44 AM
97 với 91 bạn ơi =)))) phong hành đăng ảnh hẹn của 2 ng luôn ấy =))) nhưng 2 bên nói là có quan hệ tốt :v cũng bán tín bán nghi thôi nhưng mà vẫn shippp  Đăng lúc 25-4-2016 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 19:51:55 | Xem tất
trời ơi hãy cho em một bạn học Dư Hoài <3 phim hay quá hay lắm lắm lắm lắm í <3
trời ơi Hạo Nhiên cười đẹp zai không thể chiệu được

mình sẽ hóng phim dài dài <3 Yêu subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 20:27:36 | Xem tất
Lâu rồi mới quéo thế này các bạn ạ
Chủ đề học đường của trung ý, lúc nào cũng thích luôn
đang hóng hóa ra anh vẫn ở đây nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 21:12:34 | Xem tất
Để em kể mọi người nghe thể loại thanh xuân vườn trường này từ sau khi xem You are apple of my eyes thì em đã không còn xem nữa tại vì biết là kết cục sẽ là hai người đi hai hướng khác nhau tất cả chỉ là tuổi trẻ cuối cùng sau khi tình cờ nhấn vào vì tò mò và thử xem một tập vì em đã nghiền nam chính nữ chính
Rồi sau khi biết được nam chính sinh năm 97 thì em sốc cực kì sốc luôn, người đâu vừa đẹp trai lại vừa diễn xuất giỏi thế này hơn nữa lại hơn em có 2 tuổi nên có chút mơ mộng hí hí Và cuối cùng là chị nữ chính, trùi ui, 9x đời đầu mà sao còn trẻ hơn 9x đời cuối vậy, lại còn được đóng chung với trai đẹp em hận, em gato, em hờn tỉ lần
Nhưng cũng vì có phim này nên em đã thỏa mãn được con mắt khi mà có cả trai xinh gái đẹp, coi như vừa xem vừa ngắm trai vừa gato vậy.
Và cuối cùng, sau khi xem được đến tập 7 thì em đã quyết định tìm thêm vài bộ phim thể loại thanh xuân vườn trường như 15 năm tìm chim di trú hahahaha. Chúc mọi người xem phim vui vẻ

Bình luận

Bạn đã xem You are apple of my eyes thì nên xem cả movie Thời đại thiếu nữ của tôi Our Times đi, hay không kém đâu. Đặc biệt là cái kết là HE nhá.  Đăng lúc 26-4-2016 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 23:29:21 | Xem tất
Phim thật sự vô cùng đáng yêu luôn ấy.
Nữ chính ngớ ngáo nhưng ko gây cảm giác đáng ghét mà đúng kiểu học sinh mới lại học ko đc tốt trg trường điểm nên mới bị mấy bạn kia bắt nạt chút..
Nam chính thì: Đẹp trai quá. ) Chính xác là cảm giác bạn học hotboy học giỏi, giỏi thể thao. Nam thần trường học nhưng lại dịu dàng, hoà đồng, ấm áp.
<3
Nội dung đơn giản và đáng yêu ghê luônnnn. Cám ơn subteam nhé, khai trương mùa hè bằng Thanh xuân vường trường này ngọt quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 09:04:58 | Xem tất
trời ơi tối qua mới ra đến ep 3 thôi, sáng nay vào thấy ra đến 2 ep liền thiệt làm con có phần bối rối ))
Cảm ơn subteam huhu :'(((( Phim tuy hường phấn so với con nhưng mà chị nữ chính và bạn nam chính đáng yêu quạ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 10:03:32 | Xem tất
Phim đáng yêu kinh khủng ấy, đầu tiên cũng không định xem cơ mà coi xong kiểu như sống lại ước mơ thời cấp 3 ấy
Nếu thời cấp 3 của tôi cũng có một người bạn cùng bàn như thế thì tốt biết mấy >.<
Cơ mà có chế nào ship cặp thầy thầy Toán - Lý ko

Bình luận

nhiều lứm bạn ôi =))))))))))  Đăng lúc 26-4-2016 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách