Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016]Từ bỏ em, giữ chặt em/放弃我,抓紧我/Trần Kiều Ân, Vương Khải, Kiều Nhậm Lương: Vietsub EP 39 END HD

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 2-1-2017 00:53:36 | Chỉ xem của tác giả

Cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 2-1-2017 00:58:08 | Chỉ xem của tác giả

Cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 2-1-2017 16:05:19 | Chỉ xem của tác giả
tối nay ra tập cuối rồi bạn nào đã xem lên nhá hàng cho mình cái kết với nhé
mình quan tâm số phận của Hoắc Kiêu thui ạ 2 anh chị kia chắc chắn về với nhau rùi
rớt cảm ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 2-1-2017 20:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Cố tình đợi phim ra gần hết rồi mới cày, nghỉ mấy hôm cày liền 25 tập luôn rồi. Phim hay quá, bả Ân thì khỏi nói rồi, phim nào bả đóng mình cũng xem trọn luôn. Nhưng xem phim chỉ thương Kimi thoai ấy, 2 người đóng phim này cứ như ngoài đời ý, đúng là hảo chị em
Nhưng phim kết hợp lồng nhiều đoạn với các phim khác ghê, đến cả "em sói" cũng lôi vào luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 2-1-2017 22:31:42 | Chỉ xem của tác giả
đã tua chay đến đoạn cuối mừng rỡ vì Hoắc Kiêu không sao cơ mà nhìn anh cô đơn và vẫn luôn làm điều tốt cho Vivi mà đau lòng không hề nhẹ quả là nam thần trong truyền thuyết dù sao thì đây cũng là bộ phim đáng xem nhất năm giờ có thể yên tâm cho Kimi rồi anh yên lòng nhé, phim rất thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 9-1-2017 09:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Kiều nhậm lương đẹp zai dã man tiếc là ngoài đời a ấy đã ko còn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 12-1-2017 23:00:06 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy Hoắc Kiêu (kiều nhậm lương) là lại đau lòng ko chịu được, nhìn thấy a mà nước mắt tôi đã ko ngừng rơi. Số phận thật trớ trêu trên gương mặt tuấn tú kìa vì sao tôi luôn nhìn thấy man mác nỗi buồn thương a rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 15-1-2017 20:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới xem một bộ phim có Trần Kiều Ân đóng từ hồi cô đóng phim Hoàng tử ếch. Trong phim này cô vào vai Vi Vi, một cô nàng mạnh mẽ nhưng không hiểu vì sao cô luôn xung đột với Diệc Độ chứ. Nhìn họ có vẻ sẽ là một cặp đôi oan gia đây, không biết giữa bọn họ có quá khứ gì chứ. Hy vọng qua việc mất trí nhớ này bọn họ có thể giải tỏa hiểu lầm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 15-1-2017 21:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 23-1-2017 09:50:33 | Chỉ xem của tác giả
mới xem được vài tập đầu, nhưng chắc do già quá rồi hay sao mà thực sự không thấm được những kiểu ngôn tình này nữa rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách