Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tru tiên - Thanh Vân chí/诛仙-青云志/Lý Dịch Phong, Triệu Lệ Dĩnh, Dương Tử: Vietsub EP 72 + 73 End HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2016 11:18:10 | Xem tất
Bích Dao, Trương Tiểu Phàm & Lục Tuyết Kỳ- drama "Tru Tiên".

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2016 15:43:29 | Xem tất
Drama đang quay "Tru Tiên" tung loạt ảnh mới của ba diễn viên chính Lý Dịch Phong, Triệu Lệ Dĩnh và Dương Tử.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2016 23:45:53 | Xem tất
Cực ủng hộ Dĩnh nha, cố gắng lên bảo bối
Bích Dao của lòng tôi!!!! Mình chưa đọc qua truyện nên mình ko biết Bích Dao trong truyện như thế nào, coi phim này cũng vì thích Dĩnh, tạo hình rất đẹp, nhìn thanh thoát đáng yêu, chắc là vai quậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2016 16:25:15 | Xem tất
"Quỷ Lệ" Lý Dịch Phong- drama "Tru Tiên"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2016 13:56:27 | Xem tất
Đọc truyện này cũng lâu rùi.
Thích nhất Bích Dao sau khi BD hôn mê mình ko đọc nữa nên ko biết kết thúc thế nào.
Nếu phim cũng như truyện chắc ko xem quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2016 10:53:52 | Xem tất
Chờ phim lên sóng mỏi mòn luôn
Lúc trước Cổ kiếm lên sóng rồi mới bắt đầu coi, nay có tin tức trước cứ làm hóng từng ngày luôn, phim lên sóng tuần 4 tập thì chờ còn thê thảm hơn nữa
Kiểu này sao tui sống nổi trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2016 11:15:38 | Xem tất
Oh phim này toàn trai xinh gái đẹp nhỉ? Tạo hình với tông màu đẹp, nhìn ko có xấu xấu bản bẩn như mấy bạn nói nhân vật trong truyện như thế. Mình chưa đọc truyện này, nhưng mà có Phong và Dĩnh nên mình sẽ hóng. Có người thì bảo Dĩnh vai phụ, có người bảo là vai chính, mình thì nghĩ với tầm của Dĩnh thì vai phụ cũng sẽ được BK cho thành vai chính thôi. Chắc chắn sẽ khác truyện, hihi. Mà còn đến nửa năm nữa mới lên sóng mà, BK sửa thoải mái luôn. Thanks Lão Nguyệt bà bà nhé, rất hay gặp chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2016 00:29:30 | Xem tất
Phim này nghe bảo tháng 6 chiếu phải không nhỉ? Tạo hình của Dương Tử nhìn ưng quá <3. Chẳng biết kịch bản có thay đổi nhiều không T.T. Vẫn thích Phong Meo đóng phim truyền hình hơn là điện ảnh, vì được ngắm nhiều hơn . Nói chung cứ lót dép hóng đã :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2016 22:40:18 | Xem tất
tru tiên - đại kỳ thư internet , mở đầu cho thể loại tiên hiệp ( có 1 chút ngôn tình )
đây cũng là loại truyện tiên hiệp đầu tiên mình đọc, về sau thì đọc rất rất nhiều , là t/p đc gọi là kinh điển khi nó xuất hiện , thực sự đáng đọc , hi
chém chút về nv của tác giả :
-  vì mình là fan cực lớn của tiên hiệp cũng như tru tiên nên khi xem qua tạo hình nhân vật vô cùng thất vọng T_T , t/g gần như xuyên tạc hoàn toàn nv , hic, mong là  khi xem phim sẽ đỡ hơn
- về Bích Dao : ai đã từng đọc tru tiên thì đều sẽ thấy BD là nv sẽ để lại cho bạn ấn tượng cực kỳ sâu sắc , từ câu chuyện thủa bé đến 1 câu " tình chú " đã lấy đi không ít nước mắt của độc giả .
- vì là fan tiên hiệp nên mình k thấm nổi phong cách làm phim tiên hiệp bh của TQ , vô cùng 3  , nên mình cũng k biết TLD thực ra cũng là vì ít xem phim TQ , thấy mọi ng đều chê khá nhiều nữ chính này , lúc đầu khi nhìn mình cũng hơi thất vọng 1 chút vì TLD không đc xinh như trong nguyên tác . Nhưng nv là do t/g vẽ ra ng thật thì đều k thể = như trong tưởng tượng đc. Nv BD vô cùng tinh nghịch thông minh hoạt bát mà TLD cũng có vẻ toát ra sự tinh nghịch của mình nên mình hy vọng vào nv này rất nhiều
- Lục Tuyết Kỳ : Dương Tử rất xinh đẹp, khá hợp vs kiểu nữ thần băng tuyết Lục Tuyết Kỳ , nhưng cứ cảm giác mắt DT hơi gian @@
-Trương Tiểu Phàm : hic, đây là nv mà đạo diễn đã phá tan tác hình tượng TTP trong nguyên tác , không còn ngây ngô, thật thà, có chút ngu ngốc và trông vô cùng bình dân nữa mà là 1 nv vô cùng đẹp trai , thư sinh huhu
Quỷ Lệ 10 năm đau khổ , vô cảm , biến đổi tâm tính từ thiện lương sang tà ác , ngoan độc không từ thủ đoạn thế mà lại thành soái ca lạnh lùng , thư sinh bóng đêm ??????????
đặc biệt vũ khí của TTP : Cây cời lò bếp lại thành micro ??????????????? hic
còn nv còn lại thì k có j phải bàn đều vô cùng xinh đẹp, à ngoại trừ Pháp Tướng , sư ở Thiên Âm Tự mà lại có tóc
Hy vọng khi bộ phim ra mắt sẽ đem lại cho mình cảm giác khác T_T dù sao cũng hóng 1 trong các tp mình yêu thích đc chuyển thể thành phim. mong phim ko đi quá xa nguyên tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2016 17:56:31 | Xem tất
Mong là phim sẽ hấp dẫn như truyện, mà Trường Tiểu Phàm tướng mạo bình thường, chất phác chứ không đẹp trai như anh này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách