Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] The Mermaid/ Mỹ nhân ngư/ 美人鱼/ Đặng Siêu, Lâm Doãn, Trương Vũ/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-5-2016 12:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Tui đã xem rùi đó, phim hay lắm luôn ý
Cái khúc ông Tường bị cắt tua đi để làm món cái mặt thì biểu cảm zl luôn ))) Mắc cười cực
Xong rồi thì nhân vật Lưu Hiên do Đặng Siêu thủ vai thì á, bảo không ăn gà xong cuối cùng thì chén tới mấy con liền ) ăn như kiểu chưa từng ăn ý )
Lâm Duẫn thì đáng yêu hết sức rồi, tính ám sát người ta mà toàn đả thương chính mình )

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-5-2016 19:43:12 | Chỉ xem của tác giả
có ai như mình, xem phim mà chú ý tới nhân vật phụ như bạch tuộc La Chí Tường hơn là người cá Lâm Doãn và Đặng Siêu không. Theo quan điểm của mình thì nhân vật bạch tuộc do La Chí Tường đảm nhiệm còn ấn tượng hơn cả nữ chính và nam chính nữa.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-5-2016 20:32:44 | Chỉ xem của tác giả
ui phim ra lò rồi này bà con ơi! mừng quá mửng quá! tung hoa tung hoa nào
em là fan cuồng của châu tinh trì, cơ mà phim của ảnh là em không thể bỏ qua nha! iu lắm cơ. cám ơn ST nhà mình nhìu nà. vất vả vất vả rùi

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-5-2016 21:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chưa có sát thủ nào xui xẻo như người cá San San hết lần này đến lần khác ra tay mà xui xẻo lại không hành thích được Lưu Hiên lại còn bị thiệt.
Phim này đúng là hài gần chết nhất là nhân vật bạch tuộc và những người cá rất ngây thơ chất phác nhưng cảnh buồn cười nhất là khi hai ông cảnh sát phát họa chân dung người cá, đúng là không đỡ được. Tuy là toàn những cảnh phim hài hước nhưng khúc cuối phim khi cảnh những người cá vô tội đó bị con người truy bắt thật là tàn nhẫn.
Mình đánh giá cao phần hóa trang trong phim vô cùng đặc sắc đặc biệt là hiệu ứng làm đuôi của người cá và bạch tuộc

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-5-2016 14:05:29 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái đuôi mĩ nhân ngư ở poster chứ nghĩ là mỹ nhân tuyệt sắc nào.. hóa ra là mỹ lão ngư - đóa hoa già ngáp .. có cả "thân hư công tử" đóng vai anh bạch tuộc nữa..
nói chung phim của bác Châu thì cười cứ gọi là té ghế..
các nhân vật bị thương đên mức thảm khốc nhưng ko một ai chết cả...
rất cám ơn subteam đã thực hiện chương trình này ..

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-5-2016 22:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim mang tính hài hước đúng chất Châu Tinh Trì luôn, từ tạo hình nhân vật đến thoại đến tình huống trong phim. K thể ngừng cười đoạn Tiểu Trư tự đưa vòi lên chảo nướng, xem trong rạp đã cười như pháo ruh đến lúc xem lại vẫn thấy hài.
Có thể vì mình trông đợi ở CTT ở vai trò đạo diễn hơi nhiều, nên lúc xem phim thấy hơi hụt hẫng. Kịch bản mang thông điệp môi trường quá rõ ràng rồi, nhg mà cách kể chuyện vẫn thấy nhiều điểm bất hợp lý.
Diễn xuất thì chả làm khó ai, nhân vật cũng k mang tính cách đặc biệt xuất sắc.
Phim giải trí rất tốt nhé, ai cần phim hài cười đau bụng thì nhớ down về xem.

Bình luận

phim của bác Châu luôn có nhiều bất hợp lý, nhưng cái bất hợp lý này tạo nên phong cách hài của bác ấy, và ko đạo diễn hài nào có thể bắt chước được cả.   Đăng lúc 16-8-2016 08:27 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-6-2016 18:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong mình lại nhớ nhất 2 ông cảnh sát cơ
Trước giờ luôn thích diễn xuất của Văn Chương, phim này dù anh xuất hiện có tẹo nhưng hành động, biểu cảm tự nhiên, hài hước, phối hợp với anh bên cạnh cũng ăn ý nữa, mình thấy đoạn này buồn cười nhất phim
Ấn tượng nhất chị Lan, người đâu mà đẹp, mà bá, mà sexy Cái giọng của chị này mình ấn tượng từ cái phim gì với Hoắc Kiến Hoa. Cái đoạn chị tát cô trợ lý, quá like luôn!
Đặng Siêu thì không hiểu sao, dù mình cảm thấy anh ấy ngoài đời tính tình dở hơi chớt quớt nhưng đóng phim hài thì lại thiếu một cái gì đó. Vẫn thích anh đóng dạng phim nội tâm hơn.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-6-2016 20:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim đình đám như này thì tất nhiên phải tải rồi ạ
Lại được các bạn đi xem rạp về khen không ngớt thì hiển nhiên là phải click link ngay rồi
Trân trọng cảm ơn subteam

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-6-2016 08:35:24 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi mới thấy kites tung bản FHD, sướng
phim của Châu Tinh Trì bộ nào cũng cười lăn lộn, nhưng mà xem xong ngồi nghĩ lại thì tự nhiên thấy buồn buồn, phim nà cũng có thông điệp dễ hiểu hết

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-6-2016 13:10:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình buồn cười nhất là lúc Đặng Siêu vào thử máy phát sóng âm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký