Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016]Thanh xuân năm ấy chúng ta từng gặp gỡ/那年青春我们正好/Lưu Thi Thi, Trịnh Khải: Vietsub Ep 39 END

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-5-2016 23:14:18 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Vị Lữ Khách Càng Đi Càng Xa - OST Thanh xuân năm ấy chúng ta từng gặp gỡ/那年青春我们正好

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-5-2016 17:12:50 | Chỉ xem của tác giả
đọc nội dung cũng hấp dẫn, diễn viên quá đẹp nhưng nói thật là đến lúc xem thấy phim không được lôi cuốn cho lắm. Kiểu cách xây dựng mạch phim cứ ề à làm sao ý xem hơi mệt; nhân vật cũng hơi bị quá đà; TK không hợp tạo hình, để tóc bt trông còn ngỗ ngược hơn ý. LTT thì xinh đẹp, nhưng phù hợp với hình ảnh nữ thần trường đại học hơn là hot girl trung học; cả anh nam phụ cũng thế. Các chi tiết hơi cường điệu quá nên cảm giác cứ không thật sao sao ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-5-2016 12:53:40 | Chỉ xem của tác giả
haanh94hp gửi lúc 20-5-2016 05:12 PM
đọc nội dung cũng hấp dẫn, diễn viên quá đẹp nhưng nói thật là đến lúc xem thấy p ...

mấy tập đầu mình xem cũng có cảm nhận như bạn, nhưng phim càng xem càng hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-5-2016 15:51:05 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim chi vì Thi gia nhưng càng xem càng cảm nhận được tuổi thanh xuân...Nhưng thấy nam chính cố chấp bảo thủ quá...sao cùng Lưu Đình yếu nhau rồi cùng vượt mọi khó khăn, cứ cố chấp đẩy cô ý ra xa là sao...Chỉ vì đồng tiền mà đánh mất tất cả...thật khong nên chút nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-5-2016 22:45:06 | Chỉ xem của tác giả
nhìn khúc TTQ phải chúc phúc cho LĐ và QHB mà thấy đắng thay cho ảnh )
mặt a tội thấy thương luôn, nhg cũng đáng đời, ai bảo cứ đẩy chị ra, chị níu không được nên đành phải chấp nhận QHB
mình mong về sau phim sẽ HE, chứ để 2 nv chính thương nhau vậy xa nhau mãi thì tội lắm
mình ngóng phim từng tập ngày nào cũng lên page coi, ko chịu đc phải xem onl tung tóe đây )
phim ít cmt ít ng để ý đến, nhg mình thích lắm lắm

Bình luận

me too, nhìn ảnh thấy thương dã man, mong HE vs họ quá. Page ít người coi lắm  Đăng lúc 29-5-2016 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-5-2016 22:49:04 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi ko xem phim truyền hình Hoa ngữ. nay ngồi kéo về vì 2 sức hút: 1 là có Thi gia, 2 là vì bài OST nghe da diết quá không cưỡng nỗi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-5-2016 07:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Tập 17 down về có 30.6mb thôi chủ thớt ơi

Bình luận

Ok bạn  Đăng lúc 22-5-2016 09:54 AM
đã fix rồi nhé bạn  Đăng lúc 22-5-2016 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-5-2016 18:22:36 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi hãy để link down mega đi ad ơi, sang tập 5 máy mình down torent ko có được

Bình luận

đúng đó mình cũng muốn down mega vì chỗ mình bị cấm down torrent :(  Đăng lúc 24-5-2016 03:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-5-2016 22:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì phim này mình thấy hay nhất ở cái thời còn đi học thôi

Sau này lớn lên mình cứ thấy cách xây dựng nhân vật cứ như thế nào ý Tiêu Tiểu Quân làm ăn thành công rồi nếu thật sự yêu Lưu Đình thì ngày kết hôn nên cướp dâu đi chứ còn người ta đã yên bề gia thất rồi thì cũng đừng để ý đến chuyện gia đình người ta nhiều quá. Còn khi đã làm Hàn Lộ có thai thì 1 người đàn ông quân tử có trách nhiệm không ít thì nhiều nên nhận và làm cha đứa bé ngay chứ đừng ấp a ấp úng nói với chú Phong thì khác mà trước mặt Hàn Lộ thì cũng chỉ kiểu quan tâm như 1 người bạn thân quan tâm

Hải Binh thì cứ như thằng điên ý, yêu LD long trời lở đất vậy mà cưới xong lại đi hành hạ vợ như thế kia, đã thế làm ăn bất chính mà sao không bị tống vào tù nhanh nhanh coi.

P/S: Mình coi phim vì chỉ tình cờ nghe được OST mà đã đổ như điếu đổ rồi thế nên ad cho mình xin link down vietsub OST với Thanks nhiều nhiều lắm

Bình luận

Thanks bạn nhiều nhé :( Vì đang muốn down chất lượng tốt về vừa coi vừa ngắm :((  Đăng lúc 26-5-2016 10:43 PM
mình ko có link down rồi bạn down từ youtube về thôi bạn  Đăng lúc 26-5-2016 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-5-2016 12:04:16 | Chỉ xem của tác giả
Tập 26 chỉ có 300MB và ko download kites ơi, check lại giúp mình ms
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách