Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] So, I Married the Anti-fan/ 所以……和黑粉结婚了/ Thế là tôi và Anti-fan kết hôn/ Park Chan Yeol, Viên San San, Khương Triều, Seohyun/ Vietsub HD+FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-4-2017 09:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong bộ phim. Rất hay, hài lãng mạn. Xem mà cười đau cả bụng . Diểu Diểu ( San San ) như dậy thì thành công khi diện đầm trắng lung linh đi dự tiệc cùng Hậu Chuẩn ( Chan Yeol ) ))).
Mà Seohyun cũng xinh chết đi được mặc dù sự xuất hiện của cô ấy rất ít.
Cảm ơn Subteam nhiều ạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-4-2017 07:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hài vui, mang tính giải trí là được rồi, diễn viên cũng xinh, đẹp. Chờ link Fshare sẽ lấy về xem. Cám ơn các Bạn đã làm sub và chia sẻ phim đến mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-4-2017 15:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy một bộ phim Hàn Trung hợp tác nhất là có Chan Yeol của EXO
Một bộ phim tình cảm hài hước nhẹ nhàng, dễ thương rất thích hợp xem những ngày nóng bức thế này.
Cảm ơn subteam nhà C-Zone luôn đem đến những bộ phim hay thế này, mình sẽ chờ những dự án tiếp theo nhé.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-4-2017 18:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thật là hài hước, cuộc chiến của Diểu Diểu và Hâu Chuẩn thật là trường kỳ không có hồi kết, cô luôn tìm mọi cách để gây khó dễ và làm xấu anh nhưng kết cuộc luôn luôn cô là người thua cuộc. Hài nhất là cảnh tay của anh còng vào chân của cô vậy mà biên kịch cũng nghĩ ra được. Nói chung mô típ chuyện tình hoàng tử lọ lem tuy không mới nhưng rất vui và đặc sắc, cám ơn subteam đã làm sub cho phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-4-2017 08:38:17 | Chỉ xem của tác giả
A, em Viên San San của thím Vu. Không biết lúc đóng phim này em ấy rời khỏi công ty của thím Vu chưa nhỉ?. Lần đầu tiên có một bộ phim mà mình không ghét em ấy quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-4-2017 14:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Bạn cùng phòng mình thích Chan Yeol nên mình tải phim về cho bạn đấy xem rồi xem ké cùng Cũng lâu rồi không xem TQ vì không quen nghe tiếng Nói chung đây là bộ phim nhẹ nhàng và cốt truyện cũng dễ đoán, có một vài đoạn hơi vô lý. Nữ chính xinh gái nhưng vì cách tuổi hơi xa nên nhìn vẫn có nét "đôi đũa lệch". Mình xem buồn cười ở chỗ là CY cố làm vẻ nghiêm túc nhưng mặt cứ nhơn nhơn ấy, kiểu như lúc nào cũng sắp cười đến nơi rồi
Cảm ơn subteam dịch phim nhé <3

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-5-2017 12:28:09 | Chỉ xem của tác giả
Thấy phim bạn Sèo vào ủng hộ thôi
Cảm ơn Subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-8-2017 09:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhẹ nhàng  gây cười tuy nhiều khi hơi lố nhưng nới chung là được . Thank st nhiều. Ngày mới vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-4-2018 15:30:16 | Chỉ xem của tác giả
cốt truyện phim không mới; vì mưu sinh nên chấp nhận làm 1 số công việc mình không thích. Tuy nhiên, phim vẫn mang đến tiếng cười nhẹ nhàng xen lẫn khó khăn của cuộc sống. Hy vọng cuộc sống ngày mai sẽ tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách