Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Sherlock Special: The Abominable Bride - Cô dâu gớm ghiếc - Vietsub HD Completed.

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-2-2016 09:13:10 | Chỉ xem của tác giả
yeah. phim coi tết đây rồi . thanks ad nhìu nhak. chúc ad năm mới vui vẻ, làm thêm nhìu phim hay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 14-2-2016 10:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngâm cái series cả năm trời cuối cũng cho ra 1 tập special hic. Sao không thấy có W trên Poster???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-2-2016 21:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Tập này xoắn não cực kì là xoắn, muốn bùng cháy luôn í, k uổng công ngày đêm mong mỏi. Và cực kì gay lọ nữa chứ
Tạo hình Sherlock thì đẹp trai điên đảo luôn, rất thích đoạn hiệu ứng mấy tờ giấy bay bay trong Mind Palace, mà fim này thì k thể nào chỉ xem 1 lần mà hiểu hết được rồi.
Mà mình k nghĩ Mycroft trong tâm trí ông em trai yêu quý lại béo đến vậy, John thì luôn sợ vợ. Nói chung tập này hay, xuất sắc, hài hước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 15-2-2016 22:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Quá sức xúc động T^T. Trườn dzô đây thấy mặt 2 anh già mừng hết lớn. BBC ém hàng ghê thiệt, đợi chờ mòn mỏi mới thấy mặt hai chú già .
Cảm ơn subteam đã làm bộ này . Đợi lâu ơi là lâu ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-2-2016 14:44:14 | Chỉ xem của tác giả
phần này có vẽ hơi rối nhỉ , vụ án giải thích thì cũng dễ hiểu nhưng mấy vụ cung điện ký ức thì hơi khó hiểu , vậy là Moriaty chết hay không ?

Bình luận

theo như nhiều người phân tích thì Moriaty chết rồi, và đang có thế lực nào đó lợi dụng hình ảnh của hắn để gây sự hãi cho công chúng thôi.  Đăng lúc 22-2-2016 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-2-2016 23:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu, Cái này phải cho vào mục TV Series chứ sao lại ở Movies, đây có phải phim điện ảnh đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-2-2016 18:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim cực hay diễn viên đẹp trai chờ tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-2-2016 22:02:22 | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem xong rồi vô đây bình luận, giải thích nội dung cho mình với được không? Định xem lại lần 2 xem thử thế nào chứ mới xem qua lần đầu vẫn không hiểu gì lắm

Bình luận

kết luận là Moriaty đã chết và có những kẻ dùng hình ảnh của Moriaty để hù dọa mọi người cho mục đích nào đó.  Đăng lúc 22-2-2016 01:03 PM
nên ta thấy nhiều phân cảnh chuyển đi chuyển lại giữa 2 dòng thời gian. Đồng thời Sher cũng giải đáp được sự thật đằng sau vụ cô dâu sống lại đó  Đăng lúc 22-2-2016 01:02 PM
cho nên chúng ta thấy mọi người đều trong hoàn cảnh thời Victoria nhưng thực ra chỉ là trong tưởng tượng của Sher  Đăng lúc 22-2-2016 01:01 PM
trong mê cung ký ức đó, Sher nhớ lại vụ án từ thế kỷ trước (vụ cô dâu gớm ghiếc đó), giống với vụ của Mor nên thử tìm cách giải đáp  Đăng lúc 22-2-2016 01:00 PM
theo mình hiểu, Sherlock thấy khó hiểu về vụ của Moriaty quay lại, nên dùng thuốc ma túy (cocain hay j đó) để kích thích mê cung ký ức của mình  Đăng lúc 22-2-2016 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 24-2-2016 22:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Ơn zời sub về rồi huhu, nóng bỏng tay vừa thổi vừa xem hehe thanks subteam nhiều lắm ạ em không bỏ sót một phần nào của sherlock luôn vì quá hayyyy <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-2-2016 20:28:23 | Chỉ xem của tác giả
đợi phim nà đúng kiểu nắng hạn chờ mưa luôn! không biết chừng nào mới được coi tiếp series đây, tới lúc có season mới chắc tui lấy chồng rồi quá, rồi có season mới nữa chắc con ba tuổi!
Hai người này làm như sinh ra để là Sherlock với Waston ấy, đóng hợp nhau kinh lên được, ăn ý quá chừng hà, mà đáng yêu được cả một đôi luôn, gì chứ tui shi p cặp này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách