Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Sherlock Special: The Abominable Bride - Cô dâu gớm ghiếc - Vietsub HD Completed.

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 30-1-2016 21:43:20 | Chỉ xem của tác giả
không biết các bạn cảm nhận thế nào chứ mình thấy kiểu tóc của Sherlock tập đặc biệt nhìn không quen mắt chút nào, chắc do nhìn kiểu tóc xoăn quen rồi? Mà có ai có cảm nhận giống như mình không, mình rất ấn tượng với cảnh đầu tiên chị Molly xuất hiện, tạo hình quá cá tính và ấn tượng ấy. Mình xem lại rất nhiều lần cảnh đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-1-2016 20:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hí hí tập đặc biệt à? Phim hẳn hấp dẫn lắm. Xem trailer đã thích rồi.
Tải về để xem Tết thôi. Phim tải một đống rồi mà vẫn chưa xem hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 31-1-2016 23:19:34 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi, sau bao ngày mỏi mòn trông ngóng, cuối cùng cũng được xem các anh ấy tung hoành rồi! :3 :3 mừng hết lớn!
Mình rất là mê cái anh diễn sher luôn! :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 31-1-2016 23:40:06 | Chỉ xem của tác giả
em là em hóng thớt lắm rồi ))
hôm nọ mò vào chưa có sub ngậm đắng nuốt cay quay ra hôm nay vào quẩy tưng bừng rầu )
hóng ss4 xong giờ có ep đặc biệt này down ngay kẻo lỡ
vô cùng cảm ơn subteam ạ ^^
năm mới vui vẻ và ngày càng có nhều nhiều người ghé qua nhoaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-2-2016 00:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôii, sherlock kìa x nhớ hồi nhỏ tivi có chiếu mấy tập của sherlock
coi thích dã man ấy, mà có điều ít qá
giờ lại có sherlock tập đặc biệt :">
cảm thấy không còn gì hp hơn :">
tks subteam rất nhiềuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-2-2016 14:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói thật chứ xem xong e vẫn còn thấy loạn loạn =]] Nhưng cực thích thể loại trinh thám! Hôm phát hành tập đặc biệt đã phát cuồng rồi. Chờ mãi mới được xem sub... Giờ thì đợi season 4, đời fangirl thật lắm đau khổ mà Lâu rồi mới xem lại Sherlock Holmes nên nhất thời không theo kịp trình đọc rap của anh, cảm thấy thật là đáng sợ...

Cảm ơn ST đã làm vietsub cho tập phim này, chúc ST năm mới vui vẻ. Mong chờ những dự án tiếp theo của các bạn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-2-2016 07:40:02 | Chỉ xem của tác giả
Không phải mình cố tình khó tính cơ mà sub có nhiều chỗ bị dịch sai ý làm câu rất tối nghĩa so với ngữ cảnh. Nguyên nhân cũng có thể là vì chọn E-sub không chuẩn xác. Không biết ST có thể xem lại được không ạ? :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-2-2016 15:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Cói rồi :"> hay dã man nhưng hơi hắc não khúc cuối thôi do là mình không coi theo thứ tự coi lọt xọt tập này tập nọ
Coi truyện thì mình cũng không tưởng tượng gì nhiều về nhan vat nhưng lên film sống động lắm, đúng là "dị" mà  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-2-2016 21:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Đang mơ màng thì thấy quảng cáo trên trang chủ kites có phim Sherlock bản movie mừng hét lớn luôn. Down về rồi tết xem cho có không khí tết dù có vẻ nội dung phim không phù hợp với không khí tết cho lắm
cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-2-2016 15:30:20 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có phim xem. cứ ngồi hóng mãi cuối cùng cũng đc thỏa nguyện. cám ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách