Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Sherlock Special: The Abominable Bride - Cô dâu gớm ghiếc - Vietsub HD Completed.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-12-2016 13:51:35 | Xem tất
Xem online :
  1. http://onecloud.media/embed/4ad3923e01c83cc1-504a4d56f9101a8c
Sao chép mã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 05:33:02 | Xem tất
Năm mới có season mới nên đào lại phim cũ để xem trong lúc chờ sub. Mong là Kites sẽ làm sub nốt season này. Chờ 3 năm rồi, nên chờ thêm xíu nữa để có sub chất lượng cũng ok thôi, chứ serie này mình ko đủ trình để xem raw lúc anh Sher phê lên thì nghe làm sao nổi cái thứ tiếng phát ra từ miệng anh í) mặt mình đúng kiểu đần ra luôn í, đọc sub cũng phải tua tới tua lui mới hiểu ). Hóng hớt phần này chưa thấy có The Woman trở lại, mà thôi có Mary được rồi, được thể troll John cho vui nhà vui cửa. Mà Molly phần này cũng đẹp hơn nữa, nhìn trong teaser sexy gì đâu luôn í . Chắc loveline của chị với Sherly ko có cửa rồi, nhìn chị khổ thân, muốn ship lắm mà JohnLock với The Woman mạnh quá, ko chống đỡ nổi .
Nói loanh quanh lâu quá, túm lại là hóng sub của Kites ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 22:49:34 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 09:18:45 | Xem tất
Ngày tháng chờ đợi cuối cùng cũng có. Cảm ơn subteam lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2017 21:48:02 | Xem tất
Có phần mới nữa mà bạn?
Hình như đây là season cuối của sherlock holmes
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 17:32:45 | Xem tất
quá hay luôn íiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2017 08:26:00 | Xem tất
Ôi, mình hâm mộ series phim này lắm. Mỗi tội mỗi lần ra xem chẳng bõ, vẫn muốn xem nữa. Số tập mặc dù ít nhưng chất lượng thì khỏi chê. Phần này mình có xem online rồi nhưng mà vẫn muốn lưu lại căn bản anh Cumberbatch đóng quá hay. Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2017 14:24:19 | Xem tất
Tập này hay quá, nhưng vẫn chưa đỉnh bằng tập A Scandal in Belgravia có The woman, tràn trề cảm xúc.
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 21:04:47 | Xem tất
Hic mỗi lần xem Sherlock lại phải loạn tim vì độ đẹp trai và tưng tửng của hai anh main chính đáng yêu không chịu được ấy lại còn phải đè não ra để suy luận xem ai là hung thủ nữa

cảm ơn subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách