Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Sherlock Special: The Abominable Bride - Cô dâu gớm ghiếc - Vietsub HD Completed.

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 1-7-2016 19:36:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim không hay như những phần trước, em xem mà cứ thấy sao sao á!? Không lôi cuốn như những phần SH khác! Thanks subteam nhiều ạ! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 5-7-2016 20:24:15 | Chỉ xem của tác giả
Sau loạt phim mới về sherlock thì thấy thích seri phim mới này dồi, ôi tập đặc biệt hay quá, em leech ngay leech ngay thôi, rất thích mấy loại thám tử điều tra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 20-7-2016 15:19:15 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ko dám đi vệ sinh nữa luôn..vãi cô dâu gớm ghiếc
đây là bộ fim đầu tiên về SH mà mình xem, cảm thấy rất đã luôn với thể loại thám tử như này
còn 1 bộ fim có vụ án, 1 người phụ nữ bị sát hại phát hiện xác trong 1 nhà nghỉ,
thì là bộ fim gì mọi người ai fan SH cho em biết tên với.
You see but you don't observe.
:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 27-7-2016 08:30:23 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá rất thích bác sĩ nhân vật chính hơi xấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 27-7-2016 21:34:20 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn đội ngũ subteam nhiều nha hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 4-8-2016 21:55:23 | Chỉ xem của tác giả
E rất là thích bác sĩ luôn đấy mn à!!!!!!!!!!!!!! Còn SH thì khỏi nói rồi! Mình xem một mach thì phần 1 luôn!!! Quá đã!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 7-8-2016 13:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ, ủng hộ...hay lắm

Cảm ơn bạn  nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 10-8-2016 18:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Có một chút gì đó hụt hẫng với tập này, diễn xuất của mấy anh vẫn đỉnh nhưng nội dung diễn biến vẫn chưa lôi cuốn được mình hay sao ấy :'((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 13-9-2016 23:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Bữa nay em mới biết là phim cũng được Sub Team làm sub!!! Cảm ơn Sub Team nhiều ạ!!! Xem lại để đợi tới ngày ra Season 4!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 18-9-2016 02:29:35 | Chỉ xem của tác giả
cái quyết định 2h đêm coi tập này thiệt là ngu ngốc mà . Nhìn mặt cô dâu suýt són ra quần huhu . Hình như tập này xem không đã bằng những tập trước . Mà dù sao có phim là em vui rồi . Giờ em đang mòn mỏi chờ season mới đây . Chưa bao giờ lọt hố bộ nào khổ như bộ này, 3 năm 1 season, mỗi season 3 tập, mỗi tập 1 tiếng rưỡi, hết 1 season héo úa vài năm chờ đợi mùa tiếp theo, khổ sở vô bờ . Mà lỡ lọt rồi ngoài chờ đợi và nghe ngóng tin tức ra em còn biết làm gì hơn . Thôi thà đợi vài năm còn hơn không có gì để mà đợi, em quyết đu theo series đến cùng . Cảm ơn subteam rất nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách