Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2016] Run for Love/ Đuổi theo tình yêu/ 奔爱/ Chương Tử Di, Bành Vu Yến, Đồng Lệ Á, Châu Đông Vũ/ Vietsub FHD Done

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-6-2016 20:45:44 | Xem tất
Bộ phim là tập hợp những mẫu chuyện ngắn về quá trình mỗi người đi tìm kiếm tình yêu đầy xúc động.
Như cặp đôi Lạc Kỳ Du Kiện chuyến hành trình của họ là để chia tay mối tình 10 năm gắn bó hay gia đình cùa Đồng Đồng chính vì  sự việc lạc mất của bé mà cha mẹ của bé tìm thấy lại lần nữa ý nghĩa của gia đình hay câu chuyện xúc động về việc đem lại tia nắng ấm áp cho các cụ già ở viện dưỡng lão của Lili và anh chàng luật sư.
Xem phim ta được đến xem các cảnh đẹp khắp nơi trên thế giới từ Nhật đến Thổ Nhĩ Kỳ hay đất nước phương bắc xa xôi và xem bắc cực quang.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2016 00:04:50 | Xem tất
Ta nói, sao Bành Vu Yến lại đẹp trai thế chứ, nói sao nhỉ, trong phim cũng thể hiện là một nhân vật nam rất thu hút, từ ăn mặc, ngoại hình,..tính tình cũng dễ thương nữa, lại còn hài hước,...
Ngoài đời, kiếm đâu ra đây??? Nếu thật sự có một người như vậy để mình theo đuổi, thì mình sẽ bán sống bán chết mà đuổi theo cho bằng được.
Cũng ước có một người bố giống như vậy,...coi xong đoạn tâm sự của người bố, muốn khóc quá, một người bố rất tâm lý, rất đáng nễ phục.
Nhân vật nữ, tuy hơi muộn nhưng cũng đã có được hạnh phúc như mong muốn.
Vậy ta mới nói, yêu là phải nói ra, phải theo đuổi, đừng chỉ im lặng, nếu không sẽ đánh mất đi cơ hội của chính bản thân, cũng có thể là đánh mất đi chính hạnh phúc của cuộc đời mình.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2016 11:49:00 | Xem tất
Bộ phim rất hay và cảm động! Bành Vu Yến ca đẹp trai đến chết người ^.^ Cảm ơn subteam rất nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2016 19:07:52 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều
cho mình hỏi Châu Đông Vũ có box riêng ở kitesvn không vậy ?
mình cảm ơn nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2016 23:43:29 | Xem tất
nhìn thấy zai đẹp là nhảy vào đây luôn ))

oánh dấu cuối tuần xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2016 20:01:55 | Xem tất
Không có cảm tình với vai của Chương Tử Di lắm. Phịm tình cảm hình như không hợp với Chương Tử Di thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 03:13:52 | Xem tất
trời ơi anh giai đẹp nhà tôi đây rồi
cám ơn subteam nhiều nhiều nha
xem phim chỉ ngắm mỗi cái gương mặt góc cạnh thôi mà quên để ý nội dung luôn huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2016 02:25:08 | Xem tất
Cũng down phim này được mấy tuần rồi, mà giờ mới lên cám ơn subteam với chia sẻ đôi lời. Coi phim xong cảm giác thật sự rất nặng nề, kiểu nản nản ý. Phim này sau mỗi cặp đôi sẽ là mỗi lần mình rơm rớm nước mắt ý. Phim hay, cảnh đẹp. Coi xong chỉ muốn sau này kiếm thật nhiều tiền rồi đi tour vòng qua mỗi nước thôi = thật sự thì phim thảm nhất chắc là cặp cuối, còn để lại cho mình hy vọng nhất chắc là cặp đầu. Nói chung, chốt sổ, nghe đâu những 5 đạo diễn làm phim, nên mỗi câu chuyện đều có sắc thái riêng biệt và đều rất cảm động.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2016 10:47:21 | Xem tất
Theo ý kiến riêng của mình..
Bành Vu Yến và Chương Tử Di có lẽ đã cứu cả cái serie phim này. Diễn suất của 2 người thực sự vô cùng tốt, dù câu chuyện rất ngắn nhưng mình cảm nhận được 2 người đã từng có khoảng thời gian yêu nhau sâu đậm như thế nào, mọi tình tiết của phim đều có nút thắt của nó. Dù đã xem rất nhiều phim của Yến nhưng thực sự hình ảnh của Yến trong phim này quá đẹp.
Câu chuyện thứ 2 mình cảm thấy có nhiều điều để nói đến ngoài chủ đề chính là tình cảm gia đình. Lòng người luôn là thứ khiến ta băn khoăn nhất, nhất là ở nơi ta không quen biết một ai, suy nghĩ đơn giản như trẻ con đôi khi thực sự tốt. Người lớn có quá nhiều thứ để bận tâm, quá nhiều thứ để lo lắng và nghi ngờ. Đám trẻ con ở Istanbul làm mình thật sự cảm thấy có tình cảm với thành phố này..
Với câu chuyện của Trần nghiên Hy, mình không ấn tượng lắm với cách diễn xuất của cô không thực sự thuyết phục mình cảm thấy nv của cô đã trãi qua 1 tình yêu đau khổ khi bị người yêu phản bội, anh Tây thì diễn xuất tốt hơn nhiều.
Xem xong 5 câu chuyện nhưng mình chỉ ấn tượng nhất với 2 câu chuyện đầu, câu chuyện cuối khiến mình hơi hụt hẫng. Hụt hẫng khi câu chuyện vừa bắt đầu đã không tìm được lối thoát. Nhưng lối thoát cuối cùng lại quá hiện thực..

Nhìn chung đây vẫn là một bộ phim với nhiều cung bật cảm xúc và đáng để xem

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 01:00:19 | Xem tất
Thấy Chương Tử Di với Bành Vu Yến là phải down ngay lập tức! Down ngay tắp lự!
Mà phim cũng là thế loại mình thích kiểu hài, tình cảm lãng mạn nữa.
Cảm ơn subteam nhiều vì đã sub bộ phim này. Mình sẽ xem nó thật vui vẻ.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 cho chị cái review nơ e =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách