Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Người phiên dịch/亲爱的翻译官/Translator/Dương Mịch, Hoàng Hiên: Vietsub Ep 44 END Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-5-2016 15:03:35 | Chỉ xem của tác giả
"Trên con đường của tình yêu, sai lầm lớn nhất chính là bỏ lỡ"

Mình chưa đọc truyện, nên cũng không nắm được nội dung. Nhưng cái đoạn phim giới thiệu trên facebook của Kites kéo mình vào đây. Một đoạn phim giới thiếu hấp dẫn, lột tả được phong cách của từng nhân vật.
Ss Mịch thì khỏi phải nói rồi, nhưng cứ thấy bả thiếu thịt sao sao á, vì gầy quá mà. Mình thích nhân vật nữ chính, là típ con gái đẹp, tự tin thông minh, quyết đoán và không bi lụy quá vì tình.
Anh nam chính đẹp, ngoại hình, phong thái và diễn xuất đều rất ổn, rất chi là cảm tình nhé! Hi vọng đây sẽ là bộ phim hay và hấp dẫn như mong đợi.
Nói chung phim chuyển thể từ truyện sẽ nhận được nhiều luồng ý kiến trái chiều. Lên phim rồi thì cũng không thể bê 100% truyện ra được, cũng phải có cái gì đó mới, và khác chứ, nhưng miễn nó hợp lý và lôi cuốn người xem thì đó đã là 1 thành công rồi. Thử nghĩ mà xem, trên thực tế dù có nhiều điểm chung đến đâu thì nó vẫn là 2 tác phẩm khác nhau mà., nhỉ?
Hóng hóng đến ngày phim lên sóng Kites.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-5-2016 16:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Thích từ truyện nên khi nghe tin được chuyển thể cũng vui lắm, lại có Đại Mịch và Hoàng Hiên thì càng ngóng hơn nữa. Đợt trước có vào Kites để vote cho phim nhưng thấy ít hơn các phim khác cứ sợ là subteam không đủ nhân lực làm. May mà vẫn có. Thấy ss huongntd làm project leader là yên tâm theo hết phim rồi.
Cảm ơn subteam nhiều. Các bạn cố lên nhé.

Rate

huongntd + 5 Cảm ơn em, cũng trầy trợt lắm em .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-5-2016 21:45:07 | Chỉ xem của tác giả

Cr: weibo

Rate

huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-5-2016 21:47:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-5-2016 22:02:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-5-2016 22:07:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 22-5-2016 14:47:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-5-2016 22:49:46 | Chỉ xem của tác giả
Sao đọc tóm tắt phim chả thấy giống với truyện nữa nhỉ? Đừng nói đạo diễn lại thay đổi cốt truyện đấy nhé. Mình là mình mê nhất cái truyện này ở đoạn chị ý phải đi làm gái mà cơ duyên gặp được anh main cơ mà ;((((

Bình luận

nội dung thay đổi so với truyện bạn à, nếu dập khuân thì mất cái hay của phim  Đăng lúc 24-5-2016 11:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-5-2016 10:44:22 | Chỉ xem của tác giả
đợt coi Nữ y minh phi truyện thấy ông này mà ghét quá cái mặt cứ điêu điêu sao ý, giờ coi trailer phim này thấy cũng đáng yêu ý chứ. hiii hóng sub của kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-5-2016 14:10:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách