Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
Thu gọn cột thông tin

[2016] Một Ngày Yêu / One Day - Ter Chantavit, Mew Nittha | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2017 22:40:18 | Xem tất
phim hay lắm luôn ý hồi mình đi coi rạp mà cảm động lắm. nhất là đoạn cuối ý. kiểu ko phải happy ending nhưng mình thấy nó trọn vẹn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 17:34:54 | Xem tất
Phim này phải ai ở hoàn cảnh Tự ti về ngoại hình của mình xem mới thấu
Nhiều khi ngoại hình quyết định đến 50% mọi chuyện rồi
Nên lúc xem ở rạp đồng cảm với bạn nam chính lắm

Bình luận

nam chính đúng IT chính gốc. Nhiều lúc đại ca ngu ngơ quá thể. Tỏ tình với người ta mà ko lịch sự đàng hoàng được. Tưởng biến thái cũng phải :v  Đăng lúc 12-9-2017 12:05 AM
Theo mình nam chính tút tát bản thân 1 chút, ăn mặc lịch sự 1 chút thì cũng chả đến nỗi đâu b ^^  Đăng lúc 11-9-2017 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2017 16:42:46 | Xem tất
Xem trailer phim thật là hấp dẫn nhất là những cảnh quay đẹp ở Nhật, còn nội dung phim củng khá hay về những anh chàng ở dân IT cục mịch và cô nàng xinh đẹp cùng co6ngty. hy vọng họ có thể đến với nhau, phải down phim về xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2017 23:49:20 | Xem tất
Bộ phim tuyệt vời, một bộ phim xuất sắc, thực sự mình ko thể chờ đến hết film để vào bình luận. Bởi thực sự nếu mà cái kết ko hạnh phúc của cặp đôi sẽ làm mình hụt hẫng biết bao. Trước giờ mình xem phim Thái nhưng cực kỳ ít những bộ phim gây ấn tượng mạnh với mình như thế này. 1 bộ phim quá tuyệt vời về tình yêu, về sự hy sinh thầm lặng, về cả sự xuất sắc của cả 2 diễn viên chính nữa. Diễn xuất của cả 2 đều truyền tải được cho người xem tính cách nổi bật của mình: Nam chính thì ngu ngơ chung tình, nữ chính thì mạnh mẽ độc lập nhưng vẫn có nét đằm thắm, đặc biệt đôi mắt buồn cho người xem cảm nhận cô ấy vẫn là con người cực kỳ tình cảm và rất trọng tình cảm.
P/s: Nữ chính thực sự rất xinh ấy ^^. À còn nữa thỉnh thoảng chị ấy chửi tục mà cũng xinh chết được :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2017 00:31:08 | Xem tất
Hix. Mình biết mà. Kết cục sẽ ko được như ý mà. Muốn chửi thề quá. Sao lại thế?????????????????
Mình cứ tưởng dù Nui không nhớ lại đi chăng nữa. Những Den đã có trải nghiệm "One day" của mình. Và a ấy sẽ có cơ hội thứ 2 để biến thành "Forever" chứ (
Quá hụt hẫng !!!
P/s: Chi tiết chiếc áo chắc chắn là điều giúp Nui tìm lại được ký ức tuyệt đẹp cũng như tình yêu đích thực của mình. Kết thúc mở tuy làm mình hơi hụt hẫng nhưng truyền tải cho người xem 1 điều chắc chắn rằng Den và Nui sẽ hạnh phúc bên nhau )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2017 13:41:32 | Xem tất
Mình đã xem lại phim này 2 lần liền và với mình thì đây là bộ phim hay nhất điện ảnh Thái năm 2016.
Hơi hụt hẫng một chút về cái kết mở khi xem lần đầu nhưng phải thừa nhận là như vậy nó hợp lí hơn. Có lẽ biên kịch với đạo diễn cũng không biết làm thế nào để đưa một cái kết trọn vẹn hơn nên mới chọn để như thế.
Mình rất ngưỡng mộ tình cam mà Den dành cho Nui, một tình cảm vô cùng chân thành lại ngốc nghếch đến cảm động. Hy vọng sau này Nui sẽ biết trân trọng một chàng trai như Den.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2018 08:37:41 | Xem tất
phim nhẹ nhàng mà đáng yêu hết sức ,cám ơn các bạn đã sub phim này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2018 20:52:12 | Xem tất
phim rất hay nhẹ nhàng cảm động rất hợp với tâm trang
thank nhóm đã dịch phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2019 20:07:16 | Xem tất
Lâu lắm không xem film Thái, nhớ giọng Thái, hôm nay quyết định bỏ hết mọi thứ thức khuya xem film như thời còn trẻ, cảm ơn sub team nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2019 23:16:10 | Xem tất
Có ai xem film xong mà như mình hông, biết là sẽ đến với nhau đó, cơ mà sao cứ thấy hụt hẫng vậy huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách