Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmxjnhxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Mình yêu nhau đi / We are in love (Season 2) | Song Ji Hyo, Trần Bách Lâm: Vietsub EP 12 END

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-3-2016 17:31:23 | Chỉ xem của tác giả

Biết là ngày này sẽ đến mà . Từ lúc thấy c dẫn TBL đi dạo ở đường đó là chỉ chờ đến chỗ bức tường đó thôi . A mực lại đc xuất hiện lần nữa. Cứ mấy kiểu đá qua 1 chút thế này cũng đủ rầu hí hí.
Chị trong này dịu hiền thật đấy, nhưng cũng k thể che hết nét "bất lương". Iêu c quá đi mất.
TBL cũng đc đấy chứ, đẹp trai, cách cư xử cũng đẹp. Hóng tập sau quá đi mất
TKs + iêu subteam

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
kirin_rm + 5 Cảm ơn bạn
chicchick + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 31-3-2016 14:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhìu nhìu ah.
Lót gạch chờ ep 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-4-2016 13:28:12 | Chỉ xem của tác giả
HuyenNguyen197 gửi lúc 21-2-2016 02:32 PM
Haha. Thích và hóng nhất couple này thôi ý. Chắc thiên hạ cũng như mình

Sau khi xem raw thì còn thích cả hai couple còn lại nữa, thấy Dư Văn Lạc - Châu Đông Vũ cũng đáng yêu lắm Mỗi tội couple này không có vietsub của bên nào. Ngụy Đại Huân - Lý Thấm thì vốn thích hai người này, không biết sự kết hợp ra sao... sẽ xem, xem hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-4-2016 21:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình là con gái còn thích Ji ngố như điên vì cái tính tưng tửng này cộng với vẻ đẹp đó
Trong RM bà Ngố toàn không trang điểm có trang điểm thì cũng trang điểm nhẹ thôi mà đã ăn đứt khách mời rồi, bà ý trang điểm như vầy làm mình choáng váng
Cảm ơn subteam nhiều

Bình luận

công nhận là trong show bà ngố dịu dàng trang điểm đẹp + trang phục rất là trẻ trung luôn :D  Đăng lúc 8-4-2016 08:09 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-4-2016 00:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay có raw chưa mn ơi, tìm mãi không thấy raw ep 3 đâu cả. Có ai xem rồi cho mình xin link cái Buồn ơi là sầu

Bình luận

Có rồi bợn ơi :3  Đăng lúc 5-4-2016 09:34 PM
Được. Khi nào có mình sẽ dẫn link.  Đăng lúc 5-4-2016 11:47 AM
Lúc nào có, hú tớ phát nhớ :3  Đăng lúc 4-4-2016 04:07 PM
Mới chỉ có raw bản full 3 cặp thôi, còn raw cut riêng từng cặp thì chưa thấy. Mình cũng đang chờ đây.  Đăng lúc 4-4-2016 03:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-4-2016 20:08:44 | Chỉ xem của tác giả
ra sub ep 3 là phải mò vô coi liền vậy đó, subteam thần tốc <3 trước h mình ko rành C-biz lắm, cũng lần đầu tiên nghe tên Trần Bách Lâm (gà quá gà ) vô xem vì có mợ Mong nhà mình thôi à, nhưng ai ngờ xem xong kết luôn TBL như mợ nói ấy, giọng nói quá quá quá hay mợ thì quá xinh đẹp, lại tưng tửng nữa, rất biết quan tâm và rút ngắn khoảng cách cuồng BoBo x MoMo ghê gớm <3

Thanks subteam nhiều nhiềuuuuu

Rate

kirin_rm + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-4-2016 21:40:37 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-4-2016 09:07:26 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua vô tình lượn lên thấy có ep 3 rồi mừng húm Cũng lâu rồi mình không xem we got married. lúc đầu thấy Song Ji Hyo tham gia cũng không thích lắm, nghĩ chị thấy với Gary mới hợp cơ. Nhưng rồi đọc được bài phỏng vấn của chị ấy nói rằng chị chỉ muốn yêu như người phụ nữ bình thường, thì mình lại ủng hộ chị tham gia chương trình

Xem rồi mới thấy hai người hợp nhau quá chừng, coi mà tym đập bùm bùm ah~~ Cảm ơn subteam nhìu lắm~~~

Rate

kirin_rm + 5 Cảm ơn bạn
phuongha109 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-4-2016 20:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Ji Ngố dễ thương quá đi
Xin lỗi chú bạch tuộc, cháu sợ xem thêm vài tập nữa của show này, cháu bỏ thuyền Monday couple mà chuyển sang thuyền BoboMomo mất
Cảm ơn subteam nhiều ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-4-2016 00:26:33 | Chỉ xem của tác giả
MOMO và BOBO nghe hơi ngồ ngộ, lúc Ji Ngố gọi BOBO làm mình cứ nghĩ đến cún thôi Có ai biết mấy bài hát xuất hiện trong ep3 không, nghe nhẹ nhàng quá à :3

Bình luận

What my eyes say - Tei ( Healer OST)  Đăng lúc 6-4-2016 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách