Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmxjnhxjnh
Thu gọn cột thông tin

[2016] Mình yêu nhau đi / We are in love (Season 2) | Song Ji Hyo, Trần Bách Lâm: Vietsub EP 12 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-3-2016 21:48:54 | Xem tất
Vâng em chuẩn bị đặt gạch hóng đây
Ngưng gào thét Gary, ngưng chê ỏng ẻo Trần Bách Lâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 23:38:28 | Xem tất
lót dép hóng. :3 ver Trung trước chỉ xem full mỗi đôi SiWon, giờ có thêm cặp này để hóng nữa. ahihi

Bình luận

Cmt j tí hin có mỗi câu còn chưa đủ theo quy định tối thiểu 3 dòng nữa kề ;)) viết chút ít cảm nhận đi r tui góp gió cho =))  Đăng lúc 29-3-2016 09:29 AM
wgm ver Trung có cp nào thế lịt đờ?  Đăng lúc 29-3-2016 01:26 AM
ầy... giờ mới để ý 2 bác vào bình luận cmt của em mà ko rate cho em ít gió bão nào cả thế? :'( vừa mới kéo lên trang đầu xem mới thấy lịt đờ là bêm. :v  Đăng lúc 29-3-2016 01:25 AM
hóng giè mà hóng =)) tham gia subteam chung với tụi em là hết hóng luyên =))  Đăng lúc 28-3-2016 05:06 PM
Hehe... xem luôn xem luôn  Đăng lúc 23-3-2016 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2016 19:29:53 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái! xxxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-3-2016 20:58:15 | Xem tất
Uầy, ủng hộ ủng hộ. Biết tin subteam định làm sub show này mà mừng quá :X
Ngóng ơi là ngóng :X để xem Trần Bách Lâm hay Gary OUT nha hehe
Mình là Fan RM cơ mà cũng mong ngóng xem Mong Ji với Trần Bách Lâm có đẹp đôi không nhé :X
Thích ơi là thích :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2016 17:34:36 | Xem tất
Trời ơi, vừa xem xong tập 1, tim giờ vẫn chưa đập lại bình thường được đây !!!! Trần Bách Lâm, sao anh lại đẹp rụng rời chân tay như vậy, tiếng Hàn cũng biết một tí, tiếng Anh cũng phát âm chuẩn như vậy.OMGGGGG! Thật là muốn hại chết người mà!!!! Xem đoạn 2 người nói về ăn uống cảm thấy tự nhiên thật đấy, Ji Hyo cũng không hề già so với anh ấy nữa. Xem show này xong, chắc ghen tị đến chết mất thôi!!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2016 10:25:00 | Xem tất
Thề là lúc đầu mình không định xem WAIN của bà Ngố đâu . Xong thế nào lại xem được cảnh cut ep 1 bà ngủ lúc đi hẹn hò.. dời đất ạ đúng là bà Ngố, thế là quyết định xem luôn.

Xong cứ tưởng tưởng bà Ngố thì nằm ngủ, TBL thì mở cửa vào nhìn tướng bà ngủ không biết sẽ thế nào . Hóa ra hai người hai phòng khác nhau. Cơ mà công nhận giọng TBL mình cũng thích nghe hiu hiu.

Tiếp là quả em Robi bảo mệt khổ thân TBL cả đêm hì hụi mà thất bại, ít ra em Robi cũng có nhảy nhảy cả chào hỏi nên cũng không thất bại lắm :3.

Mình thấy đáng yêu nhất là đoạn bà Ngố đưa ảnh cho TBL, hỏi TBL là ai xong TBL trêu thế là bị bà cắn . Và cả đoạn hai người nhìn bóng nhau nhảy nhảy ý. Đáng yêu chớt mất

Ngóng ep 2. Cảm ơn subteam nhiều nhiều ^___^, fighting!

Rate

phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2016 16:32:52 | Xem tất
Thấy có trên vivo, r sub của team diều nữa, mừng hết nậy
E ship Monday Couple cơ mà vẫn muốn xem để còn so sánh thái độ của c chứ
Cơ mà xem thì thấy khía cạnh khác của c, đáng yêu kinh khủng khiếp luôn.
Đoạn cuối thấy mặt a mực mà thương đáo để, chắc ghen lắm nhưng kb phải làm thế nào

Rate

chicchick + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2016 19:34:15 | Xem tất
Đôi này dễ thương quá đi mất
Thích chết mất cái tính tưng tửng hâm hâm của bà ngố
RM còn xuất hiện với tư cách nhà gái nữa chứ :v

Rate

chicchick + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 15:44:50 | Xem tất
Ji ngố à, cuối cùng thì em cũng hẹn hò và cũng có người chịu đựng cái sự ngố của em.
Chúc em và kẻ đáng thương ấy sẽ có những giây phút lãng mạn cùng bất ngờ khi tham gia show "We are in love" nhé.
Cám ơn subteam đã cho các kiteser chứng kiến một mặt ngố khác của em Ji.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 20:20:37 | Xem tất
Mình là fan Trần Bách Lâm. Mới đầu nghe tin sẽ ghép với Ji Hoo mà mình hơi ngại đó. Mình cũng thích Ji Hoo, xem phim chị ấy đóng với RM cũng vui, thấy chị ý là người thẳng thắn lại hòa đồng dễ thương, nhưng mà tới lúc  phải vào vai quan hệ yêu đương thì chẳng hiểu sẽ thế nào. Thêm nữa fan Monday cp gì đó cũng mạnh mẽ lắm. Trần Bách Lâm rất đàn ông, suy nghĩ chín chắn, và chu đáo, lại có khía cạnh vừa ngọt ngào vừa sâu sắc, từ trước đến giờ rất ít thị phi. Hình ảnh thường thấy là như hồ nước rộng, nông sâu khó đoán, khi gợn sóng khi bình yên, khí chất trầm mặc. Mình thật sự mong dù là show thực tế thì Trần Bách Lâm cũng sẽ có một thời gian vui vẻ, nếu có thêm được chút lãng mạn thì lại càng tốt, chỉ là nhất quyết ko thể vì Ji Hoo mà thành bia đỡ đạn bị công kích, bị chê bai rồi lôi ra so sánh với người này người nọ. Ji Hoo là master mấy show thực tế rồi, guest mới gặp mới quen, đến một lần hay đến nhiều lần thì Ji Hoo quá thạo cách làm quen với tạo không khí thân thiện rồi, còn về lâu về dài có thể trở nên hài hòa với Trần Bách Lâm hay ko thì ko chắc.  Xem wgm bên Hàn có cp SiSo, có nữ chính rất nổi, tính cách cũng hồn nhiên dễ thương, tuổi cũng cỡ Ji Hoo, chị ấy rất tâm lý, ngay từ ep đầu đã biết rào chắn cho nam chính khỏi thị phi so sánh, cảm thấy rất đáng nể.

Xem xong ep 1, thấy TBL có vẻ rất vui, còn đầu tư rất nghiêm túc. Ji Hoo cũng có vẻ có thiện cảm với TBL, ngay từ đầu đã có rất nhiều chuyện hài hước, cảm thấy an lòng phần nào. Mong hai người chăm sóc giúp đỡ nhau thật tốt!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
chicchick + 5 Cảm ơn bạn
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách