Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-11-2016 21:29:00 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim ý nghĩa <3 một kết thúc buồn đối với những người thích HE nhưng sẽ là một cái kết và thông điệp hết sức ý nghĩa đối với những người có thể chấp nhận được SE. cuộc đời của chúng ta sẽ gặp rất nhiều người, sự ra đi không phải là chấm hết, điều quan trọng không phải sống được bao lâu mà là bạn sống như thế nào. xem và cảm nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-11-2016 21:24:00 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, đọc truyện chắc không thể nào thấm hết được. Tiếc là sad ending, phim Mỹ thường hay thế, giống 500 days of Summer, khiến người xem tiếc nuối. Nhưng kết thúc như vậy cho will chắc cũng hợp lý, sống cũng phải chịu đựng đau đớn . ban đầu mới xem cứ nghĩ sẽ Happy Ending cơ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-11-2016 10:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến giữa phim chỉ mong rằng nam chính bỏ ý định tìm đến cái chết đi vì tình yêu, sự ấm ám mà nữ chính đem lại cho anh ấy mà đến cuối phim vẫn quyết chết, buồn kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 12-11-2016 18:16:11 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim tuyệt vời
Phim không màu sắc bi lụy mà nói lên sự cố gắng của con người trong những hoàn cảnh yếu đuối nhất
Phim có ước vọng, khát khao và niềm tin về tương lai.
Anh chàng nam chính có sức hút chết người *v*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-11-2016 00:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không có điều kiện ra rạp xem, thấy bình luận review hay lắm nên hóng nhà mình làm vietsub để tải về xem. Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 6-12-2016 15:05:44 | Chỉ xem của tác giả
Bữa đi coi rạp xong ngồi khóc huhu, giờ tải về thỉnh thoảng xem lại, vẫn thấy cảm động kinh khủng. Mà phải gặm kỹ mới hiểu hết ý nghĩa của từng cảnh quay, chứ ko chỉ cảm nhận nó như bao bộ phim tình cảm mì ăn liền khác thôi.
Một điều mình thích ở phim này là giọng thoại của nam-nữ chính. Giọng của Sam hay quá trời, nghe khỏi buồn dòm phụ đề luôn.
Cám ơn Subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 15-12-2016 16:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim tình cảm giải trí hay mà, Me before You rất thích hợp với fan film tâm lý tình cảm luôn ấy. Nhất là cuối năm lành lạnh, cùng coi với người thương chẳng phải rất ấm áp sao?

Nhạc phim hay nữa, quá thích hợp với mỗi phân đoạn luôn. Cảm ơn ST đã làm sub nhé, cuối cùng cũng có bản lưu về máy lấy ra xem lại ruh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 20-12-2016 23:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Anh nam chính quá đẹp trai
Thể loại lọ lem cổ điển nhưng lại buồn hơn
Thực tế, phép thuật ko thể khiên cho hoàng tử lấy lại nhũng gì đã mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 31-12-2016 20:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem phim và cá nhân mình cảm nhận phim ko có ấn tượng sâu sắc lắm, và cũng ko như mình kỳ vọng
Tuy nhiên, 2 ac diễn viên chính đều rất hay, c nữ chính thì rất đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 4-1-2017 23:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong phim, thú thực là mình cảm thấy hơi bị hụt vì trailer của phim rất cuốn hút, nhưng tình tiết trong phim lại xảy ra quá nhanh, do thời lượng phim không đủ truyền tải hết thông điệp của truyện nên không quá cảm động hay khóc vì phân cảnh nào, bù lại vẫn thuộc loại phim 'khá' theo ý kiến riêng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách