Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 3-10-2016 21:31:34 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới được xem một bộ phim nhẹ nhàng, tình cảm như vậy! Thích ánh mắt của nam chính...
không thích cái kết lắm nhưng như vậy có lẽ tốt hơn cho anh ấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-10-2016 23:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Đã lăn từ truyện qua phim.
Phim ngắn nên chưa lột tả hết những đau đớn mà anh Will phải chịu đựng khi sống cuộc sống sau tai nạn hay các suy nghĩ của Lou.
Nhiều bạn nói kết phim dở, nhưng cá nhận mình lại thấy nó là cái kết hợp lí nhất đề giải thoát cho Will và đưa Lou đi đến thế giới bên ngoài và sống một cuộc đời khác.
Xem phim kết anh nam chính quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 6-10-2016 14:26:34 | Chỉ xem của tác giả
Ra rạp xem giải trí thì Oke, chứ không nhớ lâu, khắc ghi trong lòng được.
Hài thì hài khá nhảm, sâu sắc thì chưa thấy đâu.
Emilia thì diễn hơi lố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-10-2016 22:47:16 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều nhiều <3<3<3

down ngay về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-10-2016 10:30:48 | Chỉ xem của tác giả
Yêu subteam nhất chờ cả một năm trời vì subtesm lận đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 8-10-2016 11:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình chưa xem rạp, đợi mãi cuối cùng team cũng đã r sub rồi!
thanks subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-10-2016 11:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Film này nghe danh đã lâu, mà xem mấy bản trên web thì toàn chất lượng kém nên mình ko muốn xem
May quá nay rảnh lượn lờ Kites đã thấy bên mình lam rồi. Với fan girl thì cực kỳ thích những bộ film làng mạn, nhẹ nhàng, tình yêu đơn giản và lại đầy bao dung như film thế này.
Thanks subteam nhiều đã dịch bộ film hay như vậy đến với khán giả Việt Nam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-10-2016 16:47:03 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự nay mình down và xem, khóc giàn dụa nước mắt. Có lẽ lâu lắm mình mới xem 1 bộ film movie mỹ, lâu lắm rồi kể từ lúc năm ngoái mình đi làm, cứ quay cuồng cv và chả có được relaxx là mấy.  Thực sự chỉ là cốt truyện đơn giản, nhưng film mỹ luôn vậy, đơn giản mà lắng đọng. Nếu mình là Will có lẽ lựa chọn của mình cũng thế, nhưng thật tuyệt vời trong những ngày tháng cuối cùng anh ấy đã có 1 kỷ niệm đẹp hình ảnh Louisa luôn tràn đầy nhiệt huyêt, hài hước, và thú vị ở bên anh ấy. Xem film mình xúc động lắm, chỉ những điều nhỏ nhoi như cái cách cô ấy mặc quần áo nó chả giống ai, cách cô ấy tự tin vs chính mình, dù cô ấy chỉ làm 1 cv tay chân bt, cô ấy vẫn đẹp và tự tin vs chính cô ấy, chỉ là đơn giản mực quần sọc màu vàng ong cô ấy thích và chả quan tâm xem người khác nghĩ sao. Trong cs mình đã thất bại, ở Vn mình hình như luôn fải nhìn con mắt của những người xung quanh để sống nó đã ăn theo mình từ lâu, và cứ thể nó hình thành nên cái con người tính cách nhút nhát như mình. Lúc Will nói Louisa thật tuyệt vời, em ko nên chỉ dừng lại ở đây, nên sống theo cách mà e muốn, Hãy đừng an phận, ở mỹ thất no luôn là 1 điều gì đó khủng khiếp, họ làm mọi cách để kiếm tiền, dù cv thế nào họ vẫn sằn sàng làm để kiếm thu nhập. Tư duy độc lập của họ từ bé đã được rèn dũa. Còn khi thấy mình mình ko biết nói sao, có lẽ mình là đứa con gái chây lì nhất thế gian khi cứ mãi ăn bám bố mẹ sau khi tốt no, mình ko muốn đi làm CN vì lại nghĩ đi học ngân hàng lại về làm CN, xì xèo bàn tán, mà tìm 1 cv thì mình lại chả biết mình muốn làm việc gì, rốt cuộc cứ apply hết việc này việc kia lại chả kết quả gì.Thật buồn cho 1 con người lại sống như vậy, sống nhạt nhẽo, sống ko mục đích, sống trong lồng biết bao h mới lớn.
thanks sub team

/

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-10-2016 21:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã đến rạp và xem phim này. một mình.
bộ phim rất cảm động, cái kết bi nhưng không lụy.
không làm cho mình cảm thấy buồn, mà ngược lại cảm thấy rất vui. tình yêu của họ sẽ đẹp mãi theo thời gian.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-10-2016 18:54:53 | Chỉ xem của tác giả
cảm động!!!!!! Thích nam chính từ hồi Love, Rosie hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách