Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2016 08:56:03 | Xem tất
Ấn tượng là cái gì cũng đẹp, diễn viên đẹp, cảnh quay đẹp, âm thanh thôi rồi. Của đáng tội thấy đúng là mạch phim quá nhanh khiến người ta không kịp thẩm thấu. Vẫn thích Lou vì cô ấy biết cách yêu và nắm bắt tình yêu. Cô ấy khó có thể là cô gái yêu Will vì anh chàng là thanh niên nhà giàu, bởi cô ấy đã hy sinh bản thân cho gia đình mãi rồi còn gì. Thanks Subteam vì mình quả thực không kịp đi xem rạp dù rất chi là thích!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 18:14:29 | Xem tất
Vừa xem xong và khóc gần chết với cái kết.
Khá là buồn nhưng mình thực sự thích cái kết như vậy. Chỉ sống khi mà mình thực sự muốn sống. Phim không phải kiểu nhờ có sức mạnh tình yêu mà có thể vượt lên tất cả, rất lý trí và logic.
Nói chung đây là một bộ phim hay, rất đáng xem. Cảm ơn subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 09:41:05 | Xem tất
Nghe danh tiếng phim từ khi mới ra rạp...^^

mà phim này diễn viên nhìn cũng mê hồn nữa...

nhất định sẽ xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 07:15:27 | Xem tất
phim hay và ý nghĩa lắm. cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 09:45:22 | Xem tất
Phim tình cảm xen lẫn những tình tiết hài nhẹ nhàng. Nhưng vì thời lượng ngắn nên mạch phim khá nhanh, không truyền tải được hết nội dung câu chuyện, dẫn đến có những đoạn người xem cảm thấy có hơi chút hụt hẫng.
Mình xem phim ở rạp, trước khi xem thấy nhiều bạn review là sẽ lấy đi của bạn nước mắt, nhưng lúc xem chả hiểu sao cả rạp cứ cười rầm trời trước phong cách thời trang siêu quái và những trò ngây ngô của nữ chính.Nhưng công nhận đoạn sau có tình yêu của anh nữ chính trở nên xinh đpẹ hơn hăn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 15:59:48 | Xem tất
ôi trộ ôi lâu lâu mới mò vào đây gặp ngay phim mình thích
cảm ơn subteam nhiều lắm lắm )
mê zai đẹp lãng tử vô cùng =/0))))
down về cày quên ngày đêm vậy )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2016 01:20:34 | Xem tất
Phim này công bằng mà nói thì xem ổn, thích hợp với các cặp đôi và thiếu nữ mộng mơ (tuy nhiên kết thúc hơi bị phũ đó nha).
Nhạc hay, quay đẹp (thích cái khung cửa sổ nhìn ra lâu đài dã man), tình tiết ổn, anh Claffin đẹp trai lai láng (anh này đến tuổi đóng được mấy phim hàn lâm rồi đó, học tập Matthew McConaughey đi anh)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2016 00:11:36 | Xem tất
xem tới lần thứ 2 rồi mà cảm xúc vẫn cứ bùng nổ như lần đầu, nhẹ nhàng tình cảm, cái kết buồn nhưng đẹp, họ yêu nhau và sẵn sàng vì nhau. Lou đối xử với mọi người bằng cả trái tim, cảm xúc rất thật và chẳng thể giấu diếm. Thương Will bị cả cô người yêu và anh bạn thân phản bội. Tuy vậy, Lou đã cho Will những ngày cuối đời rất đẹp và hạnh phúc. Với mình như vậy đã là HE rồi. Thanks subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2016 00:17:32 | Xem tất
Em cảm ơn subteam ạ!!! Em thấy phim hot quá mà nhạc phim cũng hay nữa, rồi cả diễn viên hay những câu nói trong phim ấn tượng quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2016 20:24:33 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều ạ. đợt chiếu ngoài rạp mình vẫn chưa đi xem đc. )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách