Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-9-2016 12:20:25 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim có đội ngũ PR làm tốt nhất mùa hè ))
cơ mà thế này, giữa bộn bề toàn phim hành động, siêu anh hùng, horror thì phim tình cảm nhiễm nhiên được mong chờ a~
Còn về tác phẩm này, đọc sách sẽ hay hơn nhiều so với phim

Dù sao cũng cám ơn subteam nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-9-2016 12:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim tình cảm lãng mạn, cảnh quay panorama hoành tráng, nhất là cảnh quay đỉnh núi, mình ưng nhất là lâu đài của "hoàng tử". Mặc dù báo trước cho mama đi xem cùng là chuẩn bị khăn giấy cho kết phim mà cảm xúc bị tụt liên tục do TT chiếu phim quốc gia bị sự cố điện, nghỉ giữa chừng khoảng 15p, thế là khỏi sướt mướt luôn. Đỡ tốn khăn giấy!
Nhưng mà, lúc ra về, mama có dặn dò: lúc nào có phim thì download cho mẹ xem lần nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-9-2016 12:48:37 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đó thấy PR phim này lắm, lâu rồi không ra rạp xem phim.
Khá thích thể loại tình cảm nhẹ nhàng này.
Cảm ơn sub team <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-9-2016 19:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá mừng, phim chiếu chưa có dịp đi xem, h đã có sub, em cám ơn subteam nhiều lắm lắm ah :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-9-2016 21:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST nhiều nhiều
Bỏ lỡ ẻm ngoài rạp nên quyết tâm chờ sub của Kites
Cuối cùng cũng được gặp Will rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-9-2016 21:51:03 | Chỉ xem của tác giả
mình bỏ lỡ film này từ hồi chiếu rạp rồi, mê a dv chính làm, cười lên phát làm con tim rối bời luôn, k ngờ là có sub nhanh như v, thanks st nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-9-2016 07:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã phải kìm nén không ra rạp xem đợi cho đến ngày kites sub
Ahuhu ngày đó cũng đến rồi, hóng lắm í
Tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-9-2016 11:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, mừng quóa, hồi ở rạp chiếu mà mình chưa có coi được hôm nay đã thấy nhà Kites làm sub rồi, cảm ơn subteam nhiều nhé.
Nghe bảo phim này coi cảm động lắm mà chưa đươc coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-9-2016 11:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Mê anh nam chính. Anh cười 1 cái là tim mị xao xuyến. Hôm nọ có đọc bài báo chê anh ấy ích kĩ khi quyết định tự tử, nhưng mình thấy đặt mình vào hoàn cảnh đó thì mình có thể thông cảm được. Người như anh ấy thì khó chấp nhận cuộc sống tạm bợ, phụ thuộc vào người khác. Tóm lại xem cả phim xong chỉ nhớ cuối cùng anh tự tử. Hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-9-2016 20:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã xem phim này nhưng vẫn muốn down về vì thích phong cách dịch của Sbteam. Cảm ơn Sbteam nhiều ạ. Xem phim xong ấn tượng nhất là vẻ đẹp trai lôi cuốn của anh Will Traynor. Đây đối với mình là một câu chuyện cổ tích hiện đại.
Nó là cổ tích bởi vì hoàng tử gặp công chúa rồi đem lòng yêu thương. Rất nhanh, nhanh đến nỗi công chúa không có j đặc biệt ngoài cách ăn mặc hơi khác người một chút. Lúc Lou mặc chiếc váy đỏ đi xem hòa nhạc cùng Will, mình thấy hơi giông giống phim "Người đàn bà đẹp" nhỉ, cái lúc cô Julia Robert mặc cái váy đỏ đấy, đúng là đẹp đến nghẹt thở. Còn mình nói nó hiện đại vì cuối cùng cũng không phải Happy Ending kiểu "kể từ đó hoàng tử và công chúa sống với nhau hạnh phúc trọn đời", mà bởi vì mặc dù tình yêu có đẹp, cuộc sống có diệu kỳ thì cũng không phải là cuộc sống của Will, nếu anh không chọn cách ra đi ấy, vẫn yên bình sống bên Lou thì liệu anh có hạnh phúc không? Tớ nghĩ là không, bởi vì người đàn ông với bao khát khao, bị tù túng quanh cái xe lăn, hẳn là bức bách đến phát điên. Nhưng đồng thời tớ lại có 1 suy nghĩ là, não Will đâu có vấn đề gì đâu, anh vẫn có thể suy nghĩ và làm việc để thấy cuộc sống đáng sống hơn. Tuy so sánh là khập khiễng, nhưng cứ như Stephen Hawking đấy nhỉ. Hehe. Dù sao đây cũng là một bộ phim tình cảm mà. Chẳng qua là tớ nghĩ đến nó hơi nhiều nên suy nghĩ lung tung thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách