Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-9-2016 14:16:05 | Xem tất
lót dép hóng film này nha. thik coi film tình cảm khổ nổi không có ai đi coi chung nên mãi đến giờ chưa được xem film. may nhờ có nhà diều làm sub nên sẽ downlaod ở nhà coi 1 mình. nghe nói film hay với lãng mạn lắm làm mình cứ ngóng trông mãi thôi. ^^, thương yêu subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 14:32:25 | Xem tất
ôi, rất vui và cám ơn subteam đã làm sub phim này, không biết nội dung phim thế nào mà dân tình PR dữ dội quái làm em cũng phải ngóng cổ xem, mong chờ quá, tại người xem khen hay nức nở, kẻ xem thì phán bình thường, không biết thực hư ra làm sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 16:21:34 | Xem tất
hóng quá hóng quá chỉ đợi bản dịch của kites nhà mình thôi đấy. Subteam cố lên *tung bông*

cả ngày lượn ra lượn vô chỉ để hóng sub của kites

đến giờ này thì cũng có rồi

yêu nhà mình nhất

thank subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 17:29:22 | Xem tất
Cái kết thật ngàn chấm...
Cứ ngỡ sau khi em đến kì tích xuất hiện, ai dè em một bước có một đống tiền để sống tiếp
Đùa chứ xem phim vì ông Sam mà tiên sư cái nhân vật thiệt buồn..
Ko ấn tượng lắm với phim, chỉ mê bộ ngực mợ Emilia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 18:27:10 | Xem tất
Mặc dù đã xem rồi nhưng vẫn hóng bản của subteam
Chết mê chết mệt ông Sam Claflin từ Love, Rosie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 19:43:32 | Xem tất
Trời ơi, lót dép hóng, mừng quá đi thôi, cám ơn subteam nhìu lắm lắm ạh :-x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 21:00:10 | Xem tất
Hóng sub từ Kites mãi ~ Mấy lần định đến rạp xem nhưng toàn bị lỡ xong giờ không chiếu nữa xem ở những trang khác thì chất lượng không ổn lắm nên mình chỉ hóng Kites thôi đó ~ Cảm ơn subteam trước. Khi nào có link là mình phải down về xem ngay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 10:42:26 | Xem tất
Chờ phim này nửa năm trước khi nó ra mắt, xem 2 lần ở rạp nhưng vẫn muốn xem lại nữa.
Phim không bật được hết sự sâu sắc của truyện nhưng thích nhiều khoảnh khoắc trong Me Before You bản điện ảnh. Những lúc Will bất lực, chấp nhận và tổn thương...
"Con đừng cố gắng thay đổi họ mà hãy yêu họ bằng tất cả những gì con có."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 10:52:16 | Xem tất
Cám ơn subteam đã sub bộ phim này, dù mình đã xem ngoài rạp rồi nhưng vẫn ngóng bản vietsub của kites lắm ạ
Một bộ phim với khung cảnh miền quê quá đẹp, quá lãng mạn. 1 câu chuyện tình duyên dáng, nhẹ nhàng và cũng lãng mạn không kém của 2 nhân vật chính. Dù là kết thúc buồn, nhưng theo mình nghĩ là rất thực tế và vẫn lột tả được trọn vẹn tính nhân văn mà phim muốn hướng đến. Nhạc phim cũng hay nữa.
Tóm lại là nội dung không quá nổi bật, nhưng mình vẫn bị cuốn hút vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 11:49:58 | Xem tất
Coi phim này mấy lần luôn, coi chung với chồng nữa.Cứ tưởng cuối phim thì anh này sẽ vẫn còn tiếp tục sống hạnh phúc chứ, cái kết đúng không biết diễn tả sao luôn,hazzz
Mình không thích cái kết như này 1 tí ti nào cả,hic hic...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách