Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 23-3-2017 21:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hồi nó nổi tiếng mình cũng không đi xem ở rạp, kites sub cũng lâu rồi, tải về để mốc trong máy giờ mới xem, lạc hậu quá nhỉ
Hôm qua xem mình thấy phim rất hay, chị nữ chính có tính cách hơi kỳ, nhưng mà lại tạo nên sự đáng yêu đặc biệt, rồi dần dần chính vì sự ngố ngố đáng yêu giản dị chân thành vậy mà nam chính đổ
Mình là đứa thích happy ending nên khi xem kết thúc của bộ phim buồn lắm, khóc tu tu, nhưng cảm thấy kết vậy là đẹp và hợp lý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 24-3-2017 12:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Đợt đó quảng cáo rầm rộ quá trời lên face đứa nào cũng bảo phim đi xem Me Before You. Hồi đấy cũng hóng quá không chịu được thế là tìm truyện đọc, nhưng truyện không hay như mình nghĩ, kết thúc lại còn day dứt buồn nữa nên là quyết định từ bỏ phim luôn. Mặc dù có anh Sam Claflin trong Love, Rosie đóng. Nhưng nói chung phim có hình ảnh đẹp. Cảm ơn subteam đã làm việc vất vả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 10-4-2017 01:40:58 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù đã xem ở rạp rồi, nhưng mình vẫn muốn được xem sub của Ezone thực sự phim rất hay, rất thích đoạn tình cảm mà nữ chính dành cho nam chính. Tuy nhiên mình thấy cách diễn của nữ chính hơi khó hiểu và không nhập tâm với phim cho lắm. Một điểm trừ cho phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 18-4-2017 23:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật chính đẹp trai dã man, lúc để tóc dài còn đẹp hơn lúc cắt tóc ngắn ý.. Lại còn có má lún. Quá hoàn hảo..
Nữ chính thì mình không thích lắm, hơi tưng tửng.. hoặc là nam chính diễn đạt quá nên mình không ấn tượng lắm với nữ chính
phim hay.. mỗi tội kết thúc buồn quá, giá như cho anh nhân vật chính sống có phải không .

Bình luận

mình lại thấy để cho anh ấy chết cũng là một cách giải thoát ấy. Tưởng tượng nếu như mình bị liệt toàn thân như vậy thì cũng chẳng thiết sống nữa  Đăng lúc 8-2-2018 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 26-4-2017 17:43:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem để giải trí, mà cũng ko hẳn giải trí vì khá dài dòng đơn giản là xem kịp trào lưu cùng chúng bạn
Nội dung nhạt nhòa, ngôn tình kiểu Âu Mỹ không hợp với mình lắm, vì nội dung cứ sai sai kiểu gì
Đổi lại nhạc phim bao hay, nghe trong rạp bao thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 30-4-2017 19:44:44 | Chỉ xem của tác giả
giờ ms xem phim này. thật là hay hết nấc. cảm ơn sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 11-5-2017 20:16:23 | Chỉ xem của tác giả
xem rạp rồi mà Kites sub phải down về, phim hay và ý nghĩa lắm, nhất là mấy lời thoại, xem mà cảm xúc nó theo phim luôn, tuy SE nhưng mình vẫn thấy nó là 1 kết thúc đẹp
nhạc phim cũng rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 17-8-2017 17:41:04 | Chỉ xem của tác giả
torrent cần fix đó.me before you bộ phim lãng mạn rất đáng xem tình yêu trong khó khăn xong tìm lại chính mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 8-2-2018 14:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu mình cứ nghĩ phim này thuộc thể loại tâm lý khó xem, vì mình ít xem phim tâm lý lắm, hay bị buồn ngủ.
Nhưng không, phim này rất cuốn hút, mình xem một lèo đến hết phim luôn. Phim hay, nhẹ nhàng, kết thúc tuy buồn nhưng như vậy là hợp lí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 30-4-2018 03:01:45 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim ý nghĩa <3 một kết thúc buồn đối với những người thích HE nhưng sẽ là một cái kết và thông điệp hết sức ý nghĩa đối với những người có thể chấp nhận được SE. cuộc đời của chúng ta sẽ gặp rất nhiều người, sự ra đi không phải là chấm hết, điều quan trọng không phải sống được bao lâu mà là bạn sống như thế nào. xem và cảm nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách