Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Me Before You - Trước Ngày Em Đến - Emilia Clarke, Sam Claflin - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2017 19:47:58 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 20:26:29 | Xem tất
mình nhìn poster rất quên nên ghé vô coi thử, các bạn khen chê lẫn lộn nhưng mình sẽ coi trong khi chờ la la land, hóng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 15:58:17 | Xem tất
coi xong cảm xúc hơi lạ, lẫn lộn khó tập trung, phải cái là nhìn mặt chị này rất hài, ko cần làm gì cũng đủ cười sặc sặc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2017 19:53:23 | Xem tất
em phim này nhớ đến cái phim "beauty inside" cảnh đẹp, diễn viên xinh, PR rầm rộ, cơ mà nội dung thì hơi nhạt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2017 11:09:35 | Xem tất
Chị em nào chưa coi hãy coi liền coi liền nha.
Ai coi rồi coi lại vẫn thấy hay.
Cảm ơn subteam thật nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 11:37:36 | Xem tất
Phim hay, cảm động, tình yêu thật tuyệt vời, xem từng cảnh phim, mình cứ như chìm đắm luôn trong đó, như muốn sống với bộ phim, hạnh phúc ngắn ngủi quá mà, mặc dù không thích kết thúc lắm nhưng cũng luôn ủng hộ bộ phim hay ho này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2017 14:41:21 | Xem tất
thật ra chết vì một người không khó, quyết định sống tiếp vì một người mới là điều khó thực hiện. bởi vi tình yêu quá lớn nên Lou luôn mong muốn Will sẽ tiếp tục sống. nhưng cũng bởi vì tình yêu quá lớn, nên Will đã lựa chọn ra đi.

Phim hay thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2017 18:39:59 | Xem tất
Down về từ lâu mà ngâm lâu quá giờ mới coi...
Cảm giác sau khi coi đó là hụt hẫng... vì phim quá tệ!
Có lẽ nói quá tệ thì hơi quá nhưng từ nội dung đến cách diễn của nữ chính không cuốn hút, không làm bật được điều muốn truyền tải, không thấy được tình yêu sâu sắc nào ở đây mà thay vào đó thấy hơi bị lãng... nói chung là phim ko như pr và ko bằng 1 phần của truyện!

Ở GOT thích mẹ Rồng (Emilia Clarke) bao nhiêu, nhưng qua phim này lại cảm thấy một thảm họa diễn xuất, hi vọng những phim sau của cô ấy sẽ tiến bộ hơn...

Cảm ơn ST nhiều nhiều đã làm ST cho bộ phim này, hóng những phim típ theo của ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 14:21:34 | Xem tất
Mình cũng không thích nữ chính trong phim này nhưng cực kỳ ấn tượng với nam chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 10:38:38 | Xem tất
kết phim buồn quá @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách