Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 33931|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016 Live-action] Chihayafuru Part 1: Suzu Hirose, Shuhei Nomura, Mackenyu | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
CHIHAYAFURU

Tên phim: ちはやふる 上の句
Đạo diễn: Norihiro Koizumi
Kịch bản: Yuki Suetsugu (manga), Norihiro Koizumi
Sản xuất: Naoaki Kitajima
Đồ họa: Hiro Yanagida
Ngày công chiếu: 19/5/2016
Thời lượng: 111 min.
Thể loại: Teen / Drama / Based on a Comic
Ngôn ngữ: Nhật Bản

Giới thiệu nội dung

Vào năm lớp 6 cấp 2, Chihaya Ayase gặp Arata Wataya, cậu bạn mới chuyển trường đến từ Fukui, Taichi Mashima là bạn từ lúc nhỏ với Chihaya. Kể từ đó, Arata trở nên thân thiết với Chihaya và Taichi thông qua trò chơi bài karuta.
Bốn năm sau, cả Chihaya và Taichi đều vào trung học, nhưng Arata thì đã trở về Fukui. Và họ được biết rằng Arata không còn chơi karuta nữa, thế là họ thành lập một câu lạc bộ karuta ở trường với niềm tin là sẽ gặp lại Arata.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 8-4-2017 20:33:49 | Chỉ xem của tác giả
J-zone Subbing Team

Project leader: AvriL
Translator:
Editor: Sumin13
Timer: Sumin13
TS-er: AvriL
Encoder: [Y]ang
Poster: Atula1994
Uploader: [Y]ang
Download free at:
  http://kites.vn

Bất kỳ comment nào hối sub hoặc đòi hỏi link down, phim sẽ bị hoãn lại vô thời hạn
mà không cần phải báo

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Atula1994 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 8-4-2017 20:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-4-2017 02:33:15 | Chỉ xem của tác giả
uầy vui quá cuối cùng sau bao nhiêu ngày chờ đợi cũng được xem bản live action từ Jzone rồi mê tít truyện cùng anime, tò mò không biết bản chuyển thể có như mình mong đợi không cảm ơn subteam thật nhiều nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2017 09:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim Nhật bao giờ cũng thấy hết sức ý nghĩa, mà diễn viên cũng phù hợp nữa. Mình xem anime rồi vẫn hóng có live-action Cảm ơn subteam vì đã mang đến bộ phim này nhé. Hy vọng sẽ sớm được xem phần 2 do các bạn thực hiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-5-2017 10:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình biết đến loại bài này của Nhật đấy, mặc dù không hiểu lắm về bài Karuta này nhưng có vẻ như vừa là bài vừa là thơ thì phải. Xem phim thấy các bạn chơi bài du7o72nh như dùng rất nhiều sức và tập trung tinh thần rất cao sau đó đẩy các là bài với tốc độ cực nhanh và mạnh. Mong được xem tiếp phần tiếp theo để có thể hiểu thêm về loại bài này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-5-2017 23:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này rất nhiều lần rồi nhưng vẫn chỉ trông chờ bản dịch của st thôi. Cuối cùng thì cũng có rồi. Thanks st nhiều nhiều. Thích bạn nữ chính phim này lắm lắm luôn. Mong chờ phần 2 từ st. St fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2017 19:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Yeah cuối cùng cũng có trên Kites. Yayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Thật ra hồi có liên hoan phim Nhật chiếu 2 phần Chiharafuyu luôn mà mình không đi xem được tiếc ơi là tiếc.
Về nhà cũng không thấy có trên Kites nên tưởng không có luôn.
Hôm nay dạo J-zone thì bất ngờ thấy thớt này đây
Subteam làm mình bất ngờ ghê, cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ.
Chúc subteam ngày càng hoạt động tốt để đáp ứng nhu cầu xem phim của mọi người nha.
Yêu yêu nè :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-3-2018 22:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan bộ này từ lúc xem anime và vẫn chờ ss3 trong mòn mỏi. Thật ra ko định xem live action vì sợ thất vọng cơ mà phim vượt qua cả sự kỳ vọng của mình rồi. Dàn cast quá chuẩn từ diễn viên chính đến diễn viên phụ. Tuy Chihaya trong tưởng tượng của mình thì xinh hơn một tí nhưng diễn xuất của nữ chính đã thuyết phục mình rồi. Và mình vẫn luôn có niềm tin bất diệt vào con thuyền Chihaya x Taichi, mặc dù Arata trong live action đẹp trai thiệt )
Hi vọng st sẽ làm luôn ss2 vì ss2 chắc chắn sẽ kịch tính hơn nhiều vì có Shinobu của mình, bạn diễn Queen đúng là trong tưởng tượng của mình rồi.
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-8-2018 09:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng hay đọc manga với xem phim Nhật, mà lần đầu tiên mới biết về thể loại bài Kurata này.
Phim Nhật hay ở chỗ hay lồng vào những giá tri văn hoá truyền thống của họ, nhờ vậy mà họ mới giữ được nét truyền thống và bản sắc văn hoá dân tộc dù xã hội phát triển.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách